68 & 86

:1: có dòm ngó ai đâu chị Nâu....
theo chị thì cái gì nên chỉnh ?
à, ý là tìm hiểu các cầy tơ khác, chứ ko phải dòm ng. :D
(vì tính của Sam theo mình đoán là rất ham học hỏi & tìm tòi)

ps: theo Sam thì sam tìm gì ở tâm đồ, nó có đáp ứng đủ ko? & hạn chế của nó là gì, chỉ cần tìm câu trả lời trc vậy thôi, sau đó mình đi tìm & phối hợp tiếp....

à, ý là tìm hiểu các cầy tơ khác, chứ ko phải dòm ng. :D
(vì tính của Sam theo mình đoán là rất ham học hỏi & tìm tòi)

ps: theo Sam thì sam tìm gì ở tâm đồ, nó có đáp ứng đủ ko? & hạn chế của nó là gì, chỉ cần tìm câu trả lời trc vậy thôi, sau đó mình đi tìm & phối hợp tiếp....
ờ, hiểu rồi :21:
Mỗi cách tiếp cận đều có ưu nhược điểm khác nhau. Cám ơn chị Nâu.

G9 các anh chị .

Last edited:
dính stoploss:4cool_doubt:
sau vài tháng thử nghiệm fx rút ra kinh nghiệm : sau khi tính toán cân nhắc thật kỹ lưỡng kẻ vẽ các kiểu, sau đó ta cứ làm ngược lại những gì mình tính toán để ra quyết đinh. ví dụ tính toán là sell thì ta buy và ngược lại :) tỉ lệ ăn tiền cao hơn :4cool_doubt::6cool_ah:
chuẩn xác luôn :D
đùa chứ, TA ko giỡn với ngày có news quan trọng dc.
uýn lúc tin ra đừng nhìn theo TA.

ps: oil cắm đầu rồi kìa, có 36.x :((
chắc bác đã về bên shortside?

theo kinh nghiệm của mình, đánh theo TA để vượt qua cơn bão vola lúc tin ra thì phải nhìn chart tận MN->W1. và phải đảm bảo equity đủ vốn để dự phòng cho các cú vola

khi mới chơi ng có tính thích đánh scalpy luôn bị cuốn hút vào những cơn co giật như này. TK cháy liên tục, chỉ có cách phòng ngừa 1 là ko chơi lúc này, 2 là tính toán cách chạy của giá và đánh theo chiêu Chu Bá Thông, như có lần đã chia sẻ trên đây hồi nick Knowtogrow.
như thế mới đỡ con nghiện mà vẫn có ăn. feel trọn vẹn cảm giác better than sex

thật ra, hôm nay giá giật loại trung bình.

Last edited:
chuẩn xác luôn :D
đùa chứ, TA ko giỡn với ngày có news quan trọng dc.
uýn lúc tin ra đừng nhìn theo TA.

ps: oil cắm đầu rồi kìa, có 36.x :((
chắc bác đã về bên shortside?
Oil về 34.84 thì làm lại từ đầu
chứng thì em k quan tâm đến VNi nữa rồi, nhìn mấy em vốn hoá lớn thì hầu như mọi người đều biết. Chỉ còn là tâm lý sợ đến đâu thôi.
Sự đổi ngôi blue chip và pennies đang diễn ra song song với giấy lộn đổi xiền cần chứng minh suất xứ...:1cool_look_down:

Oil về 34.84 thì làm lại từ đầu
chứng thì em k quan tâm đến VNi nữa rồi, nhìn mấy em vốn hoá lớn thì hầu như mọi người đều biết. Chỉ còn là tâm lý sợ đến đâu thôi.
Sự đổi ngôi blue chip và pennies đang diễn ra song song với giấy lộn đổi xiền cần chứng minh suất xứ...:1cool_look_down:
uh,
rất thích cảm nhận & quan sát của bác, lâu lắm rồi mới có ng quan tâm đến đọc trận trong 4rum này. :)

Back