68 & 86

hay quá!
trong 1 đoạn góp ý mà mỗi ng lại thấy hay mỗi ý khác nhau, chứng tỏ cái achilles heel nằm đúng chỗ hay đó, 1 cmt ngắn mà lột tả dc nhiều gót chân của ng quan tâm. :D

Hôm qua mà long với NU thì ăn hành, đẹp mê ly
Bây giờ em phải làm gì?:102:

Nâu từ trc đến giờ chọn macd rùi & bỏ qua rsi, Rai rành cái này hơn Nâu. :)
ps: à, có thêm Sto nữa: macd-sto-nến.
Em tập thói quen hỏi và trả lời khi được hỏi, chứ luận TA thỉ lơ tơ mơ lắm, thật...
Nâu biết rõ quá còn gì.
Nhiều khi bác Sam troll thôi chứ, công cụ của bác ấy có thiếu đâu :1:

Last edited:
"Yêu thì khổ, không yêu thì lỗ; thà chịu khổ chứ không chịu lỗ" Cái câu này thấy trong sổ tay của rất nhiều bạn thời cấp 3.
"falling in love" cứ từng từ một lại thấy hay, ngã, rơi, đắm vào tình yêu (Tiếng Việt chỉ có yêu, đang yêu... Đinh Thu Hiền thì "Tôi bồi hồi, bối rối tôi yêu" Puskin thì "Anh nhớ mãi phút giây huyền diệu: Trước mắt anh, em bỗng hiện lên, Như hư ảnh mong manh vụt biếnNhư thiên thần sắc đẹp trắng trong"
Nói chung tuổi trẻ chủ động để bị động "ngã" vào tình yêu nhưng trớ trêu thay cái đứa mình thích nó không thích mình, cái đứa thích mình thì mình không thích nó cũng khổ. Ngon lành thì thích nhau, nhưng rồi những lời giáo huấn của bố mẹ thầy cô, những người thích sống cả cuộc đời của người khác bằng lý do đáng trân trọng nhất là yêu thương quá (Chả biết rồi mình có thế không:10:). Thế cũng khổ...vv
Rồi thời gian lại làm cho những nỗi khổ đó "ngọt ngào" thế:10:...
Lớn hơn một chút thì chủ động "đắm" vào yêu, vì thừa hiểu là làm gì có tư nhiên mà sét đánh (ít ra là phải có tí mưa), mà nếu có thì cũng chả đến lượt mình như cổ ngon mới lên sàn:21:. Không đắm vào yêu thì lấy đâu giây phút thăng hoa better than sex.:10: bù cho những lúc cắt cụt...
Cua ngon là cứ phải múc và nắm giữ.:1cool_look_down:
Có tí mùi iu 1 phát khác ngay. :1cool_byebye:

Em tập thói quen hỏi và trả lời khi được hỏi, chứ luận TA thỉ lơ tơ mơ lắm, thật...
Nâu biết rõ quá còn gì.
Nhiều khi bác Sam troll thôi chứ, công cụ của bác ấy có thiếu đâu :1:
Nâu thấy TA của Rai khá chắc. cơ bản nhưng khác chắc. mình rất thích như vậy, ko cần theo phong trào cái gì cũng biết, chỉ cần nền tảng vững, sau này mở rộng sẽ rất nhanh.

Vâng thầy, thế ta xóa đi đỡ phiền nhà sư tỷ 68 ạ, xin lỗi thầy :1: các thầy trên này nhiều thầy nhạy cảm quá, sợ thặc, em đi diện bích đây :1:
ủa gì vậy? Bon có phiền gì đâu, mọi ng cứ tung tẩy nhé, mình welcome all.
mà troll là gì vậy, thiệt. chả biết. :D
công nhận, nhiều ng nhạy cảm thật ! thế chỉ khổ tâm mình thoai. :D

VNI: có chút vị lẫn trong gió, em bắt đầu keep an eye on it, :D
chưa động thủ.
giờ đến lúc đi gom ....rác :D
vẫn đủ thời gian để đủng đỉnh phân loại :D
- lên list các mã đang trong uptrend.
- cho vào list ngắm chart các loại "rác" xịn
mọi ng mần nc trong, sau thời gian mệt lả vì nhịn, em chấp nhận nước đ ục. :D

thui đi anh, anh giấu mãi, hihi.... :D
nói thiệt mà chị Nâu :1:
TA sam thuộc dạng ất ơ nhất cái làng này :1:

giờ đến lúc đi gom ....rác :D
vẫn đủ thời gian để đủng đỉnh phân loại :D
- lên list các mã đang trong uptrend.
- cho vào list ngắm chart các loại "rác" xịn
mọi ng mần nc trong, sau thời gian mệt lả vì nhịn, em chấp nhận nước đ ục. :D

ha ha.... đánh hơi thấy có gì rồi à :21:

nói thiệt mà chị Nâu :1:
TA sam thuộc dạng ất ơ nhất cái làng này :1:

ha ha.... đánh hơi thấy có gì rồi à :21:
cái điện tâm đồ "ất ơ" ấy ai cũng thèm thuồng đó nghen.
có đánh hơi gì đâu, shortside Vni từ 578-80 mà vẫn chưa TP vì chưa có gì dính răng để xỉa :D
đúng là nàng Vni luôn trả giá cao cho chờ đợi :D
ps: học lóm anh cdg thôi, TT tại vòm cung, 4 rum phím hàng tùm lum. công nhận, toàn hàng chất. mình ko chen chân lên dc, giờ thì chắc ko ai thèm chen với mình nữa. :D cứ lượm về tổng hợp là ra tuốt, hehe....

cái điện tâm đồ "ất ơ" ấy ai cũng thèm thuồng đó nghen.
có đánh hơi gì đâu, shortside Vni từ 578-80 mà vẫn chưa TP vì chưa có gì dính răng để xỉa :D
đúng là nàng Vni luôn trả giá cao cho chờ đợi :D
ps: học lóm anh cdg thôi, TT tại vòm cung, 4 rum phím hàng tùm lum. công nhận, toàn hàng chất. mình ko chen chân lên dc, giờ thì chắc ko ai thèm chen với mình nữa. :D cứ lượm về tổng hợp là ra tuốt, hehe....
điện tâm đồ là trò trẻ con mà chị Nâu :1:
đậm: chỉ báo chuẩn ghê ta ơi :21:

Back