68 & 86

Không đúng, và không thật...
Cảm xúc có thể che đậy, cũ mòn theo thời gian.
Nhưng bản ngã con người là phải đầy đủ các thành tố ở trên, chỉ là thể hiện khác nhau ở mỗi người Nâu ạ!
Với em thì, hình như đã viết lâu rồi, không Mất cũng có thể xem là Được :1:
Và yêu hay ghét, chỉ nên cố gắng kiểm soát, chứ không từ bỏ.
à, hình như lại là cái ngôn từ nó cản trở, hì...
uh, đại khái như ko cảm thấy gì, nhiều lúc sự việc đáng ra là vui or buồn lắm, nhưng cái lòng thì vẫn ko cảm thấy gì. gọi nó là trơ cũng dc, chai cũng dc, lỳ cũng dc, or gì gì đó cũng dc, quan trọng gì đâu vì cái nó diễn ra với mình nó vẫn thế mà....
thực sự là cũng từ khá lâu, Nâu ko cố gắng từ bỏ or thêm vào cái gì cả, mà cứ để tự nhiên có cái gì nó đến thì đến, cái tâm nó bảo mình yên thì mình yên, nó bảo mình yêu thì mình yêu...Nâu ko cố đặt tên thành 1 khái niệm or định nghĩa cái tiến trình trên là gì, thấy thế nào, biểu cảm và diễn tả như thế ấy...
à, có 1 điều duy nhất tâm niệm lúc này đó là ko tạo thêm nhiều các tương tác mà bản thân or lòng cho rằng sẽ gặp lại nó là quả sau này trong tương lai.... (cũng ko biết gọi cái này là cái gì luôn, chỉ biết rằng cái lòng nó bảo thế thì mình làm thế :D)

Last edited:
sao rùi....cú rút cầu giao hôm qua....thu được nhiêu hiiii
UJ thì TP trc Tết đi chơi hết profit roài :D
còn VNI thì hôm trc tết có báo Tuanminh trong đây xong del luôn rùi, khi nào VNI có đuôi 78-80 thì em rút phích. :D. plan là thế cũng tùy cơ ứng biến với TT. chân dài tin tin, nhảy lẹ lắm, hihi....
ps: vẫn chưa vào lại fx ra tết đến giờ vì công việc nhiều quá, deadline lèo nhèo từng giờ 1 trên phone & email, nên tạm cho fx qua 1 bên, sẽ sớm vào lại trong nay mai.
Chúc mừng cả nhà lồi mồm nhé !

Last edited:
UJ thì TP trc Tết đi chơi hết profit roài :D
còn VNI thì hôm trc tết có báo Tuanminh trong đây xong del luôn rùi, khi nào VNI có đuôi 78-80 thì em rút phích. :D. plan là thế cũng tùy cơ ứng biến với TT. chân dài tin tin, nhảy lẹ lắm, hihi....
ps: vẫn chưa vào lại fx ra tết đến giờ vì công việc nhiều quá, deadline lèo nhèo từng giờ 1 trên phone & email, nên tạm cho fx qua 1 bên, sẽ sớm vào lại trong nay mai.
Chúc mừng cả nhà lồi mồm nhé !
đã có 1 hàn lượng sướng trong các cmts ngoài public,
ngay đến anh tomcat bữa nay cũng ko thèm đá xéo thiết ca. hehe....
:D

à, hình như lại là cái ngôn từ nó cản trở, hì...
uh, đại khái như ko cảm thấy gì, nhiều lúc sự việc đáng ra là vui or buồn lắm, nhưng cái lòng thì vẫn ko cảm thấy gì. gọi nó là trơ cũng dc, chai cũng dc, lỳ cũng dc, or gì gì đó cũng dc, quan trọng gì đâu vì cái nó diễn ra với mình nó vẫn thế mà....
thực sự là cũng từ khá lâu, Nâu ko cố gắng từ bỏ or thêm vào cái gì cả, mà cứ để tự nhiên có cái gì nó đến thì đến, cái tâm nó bảo mình yên thì mình yên, nó bảo mình yêu thì mình yêu...Nâu ko cố đặt tên thành 1 khái niệm or định nghĩa cái tiến trình trên là gì, thấy thế nào, biểu cảm và diễn tả như thế ấy...
à, có 1 điều duy nhất tâm niệm lúc này đó là ko tạo thêm nhiều các tương tác mà bản thân or lòng cho rằng sẽ gặp lại nó là quả sau này trong tương lai.... (cũng ko biết gọi cái này là cái gì luôn, chỉ biết rằng cái lòng nó bảo thế thì mình làm thế :D)
Ừ..thì lúc rỗi rãi tâm trạng 1 chút, chứ em đâu bẻ nổi cái ngôn từ, he...
Thời gian qua, nhiều thứ đã đến, và nhiều điều trôi đi, chỉ còn ta với nồng nàn.
Cái nghề tay phải của mình giống nhau, đam mê tay trái cũng the same, hơi hơi ngạc nhiên :21:
Lên bờ xuống ruộng vài lần, giờ thì tạc-ghét nhẹ nhàng thôi :1:

Cái xóm nhỏ ngày xưa đó, giờ chẳng muốn quay về...
Ta không lớn lên, mà chỉ già đi, từng giờ, từng phút...
Nên thôi oán trách, muộn phiền.
Với những điều tốt đẹp sẽ đến cho tất cả, nhẹ nhàng, thanh thản...:1:
ừa, lâu rồi Nâu cũng ko ghé qua, mình cũng hiểu cái sự đông tàn là qui trình của tự nhiên, nhưng đôi khi cũng cảm thấy có phần mình trong đấy, thôi cũng đành....chờ cho sắc ấm đầu tiên của xuân vậy...
nhiều thứ đã qua đi ko lấy lại, nhiều thứ khác cũng sẽ đến, hiện tại cũng cảm thấy hài lòng , vì ít ra là nợ nần quá khứ đã dc trả, hihi...:)
vui nhất là năm tháng dù chồng chất, nhưng lòng thì dần một nhẹ tênh, ước sau này, có thể giành nhiều thời gian hơn cho mối quan tâm ưa thích của mình :D
thật dễ chịu khi thấy Rai quanh đây.
Chúc Rai & gia đình năm mới sức khỏe, hạnh phúc nhé!

Ừ..thì lúc rỗi rãi tâm trạng 1 chút, chứ em đâu bẻ nổi cái ngôn từ, he...
Thời gian qua, nhiều thứ đã đến, và nhiều điều trôi đi, chỉ còn ta với nồng nàn.
Cái nghề tay phải của mình giống nhau, đam mê tay trái cũng the same, hơi hơi ngạc nhiên :21:
Lên bờ xuống ruộng vài lần, giờ thì tạc-ghét nhẹ nhàng thôi :1:
uh, Nâu trốn dc anh dưa ck gặp phải anh dừa fx, miết rồi cái lòng tham cũng dần tan biến mất. :D

Đoạn nhảy sạp gần lắm rồi, em cũng sẽ bon chen thử sức...:1:
Thỉnh thoảng cứ phải nai lưng cày, khổ mãi thành quen, hì...
Nâu cho đấy là vùng cần quan sát cẩn thận, plan của nâu là ra hàng khi Vni tiệm cận vùng này.
Vni hôm nay có nến đỏ là phản ứng thông thường của tiếp cận cản (trendline), nhiều nđt sẽ chốt lãi, đưa vị thế và tỉ trọng cổ - tiền về mức an toàn.
trực giác mình bảo cái tay nên dừng lại để cái mắt làm việc tập trung :D đây là điểm quan sát, điểm chốt lãi, chưa phải điểm mua vào.
Chúc Rai mua may bán đắt nhé :)

Chúc mừng anh Hoàng Linh với cú giương cung nhả tên quá hoàn hảo!
cheers!
Khen quá,
Lời khen ko bằng ngôn từ dùng ảo diệu kinh.
P/S:2 vấn đề hôm trc có trao đổi Bon đã hoá giải xong.Mọi việc tốt đẹp,ai về nhà nấy...n/vụ mình là chiến thôi.Đã Có sắp xếp Phó TT B thường trực chịu phụ trách kt

Last edited:
Nâu cho đấy là vùng cần quan sát cẩn thận, plan của nâu là ra hàng khi Vni tiệm cận vùng này.
Vni hôm nay có nến đỏ là phản ứng thông thường của tiếp cận cản (trendline), nhiều nđt sẽ chốt lãi, đưa vị thế và tỉ trọng cổ - tiền về mức an toàn.
trực giác mình bảo cái tay nên dừng lại để cái mắt làm việc tập trung :D đây là điểm quan sát, điểm chốt lãi, chưa phải điểm mua vào.
Chúc Rai mua may bán đắt nhé :)
Đa phần đoạn vừa rồi, nếu chưa mua, là còn ngại. Nên có mở vị thế mới, cũng chỉ xét nhóm mới bung nụ :1:
Đồng thời, cần xác định là rủi ro đang lớn dần.
Cảm ơn Nâu nhắc nhở, em sẽ cẩn thận hơn :1:

2 fast n 2 furiuos, Take care không thừa chút nào, bác Rai nhỉ :1:
Lẽ nào làm quả second upthrust ?!
Gửi từ Motorola StarTac của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk

Cảm giác dùng Banker làm lead hơi miễn cưỡng, do tích lũy chưa đủ.
Chẳng hiểu có phải định xa luân kéo hay không, mỗi dòng sẽ Beep lên 1-2 nhịp, ngoài trừ P hồi mạnh do giảm sâu.
(Cao su, Thủy sản...,giờ là Bank, có thể sẽ tới BĐS)
Em cũng không chắc, nên thôi cứ ngồi xem bác ạ :1:
Tiền cứ thế này, không sợ thiếu trò vui./.

Cảm giác dùng Banker làm lead hơi miễn cưỡng, do tích lũy chưa đủ.
Chẳng hiểu có phải định xa luân kéo hay không, mỗi dòng sẽ Beep lên 1-2 nhịp, ngoài trừ P hồi mạnh do giảm sâu.
(Cao su, Thủy sản...,giờ là Bank, có thể sẽ tới BĐS)
Em cũng không chắc, nên thôi cứ ngồi xem bác ạ :1:
Tiền cứ thế này, không sợ thiếu trò vui./.
khoái nhất tiếng va của kim tiền :D
nâu mua ssi 19.6, ôm hàng qua tết chờ điểm out.
vni mà lỡ có vượt qua cái đuôi 78-80 cũng out.

Back