68 & 86

Thai am tai menh luon anh ui
1/2 sự thật? >> không phải sự thật. cụ Táo gợi ý đưa tứ trụ cho coi dùm, vì Thái âm ..nhưng còn phải coi 4 trụ, đến trụ nào mới có kiếp đồ sát, có xưng bá...hay chỉ sát thủ nhất điểm hồng (đường chủ)...chứ quyết định ngay có thể hơi muộn hiiiiiiiiii

1/2 sự thật? >> không phải sự thật. cụ Táo gợi ý đưa tứ trụ cho coi dùm, vì Thái âm ..nhưng còn phải coi 4 trụ, đến trụ nào mới có kiếp đồ sát, có xưng bá...hay chỉ sát thủ nhất điểm hồng (đường chủ)...chứ quyết định ngay có thể hơi muộn hiiiiiiiiii
em thuộc loại xoàng thôi, thầy bói xem còn lắc đầu ko biết nói gì :D
thái âm ở mệnh nhưng lại đậu ngay Ngọ, trăng mọc giữa trưa thì trăng mờ rùi. ngược thời....

Em thái âm tại Di thì luận sao hả các cụ. Tứ trụ của e:
View attachment 2857
Cụ Táo thổ, thiết tướng quân luận hộ em với xem có hợp chơi chứng ko ạ. Cám ơn các cụ :)
Hình như cụ làm công chức thì ngon (nó hàm ý là hao tài để thăng nhanh), cái nè phải nhờ thầy Táo hiiiiii
NB; đang ở vận tài, chắc có xiền...nhưng chưa đại cướp được :4::4::4:

Sao lại là mua ? Anh Rai có gõ lộn không nhỉ ? :1:

Gửi từ Motorola StarTac của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk
Thì em liều thử sức nhảy sạp mà :1:
Hôm nay dòng Thép được dựng lên, tiền vẫn xoay, mua rồi ngồi khấn đến lượt mình :1:
Cái T3 kể cũng ác, lợi về giá thì thiệt về thời gian, rèn luyện kiểu này mệt thật!

Last edited:
Thì em liều thử sức nhảy sạp mà :1:
Hôm nay dòng Thép được dựng lên, tiền vẫn xoay, mua rồi ngồi khấn đến lượt mình :1:
Cái T3 kể cũng ác, lợi về giá thì thiệt về thời gian, rèn luyện kiểu này mệt thật!
Hì....
Khiêu vũ cùng TT :1:
Chúc anh may mắn nhé !

Gửi từ Motorola StarTac của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk

Nếu đúng thế, như là mình, nghỉ quách công việc ban ngày để đi tìm "bờ vai", dành hết thời gian kiếm tiền cho ban đêm. Nói là đêm chứ bên Mỹ cũng ban ngày. Lợi thế quá còn gì. :19:
Những tay đã chơi FX là rất đam mê,mà đam mê cũng có nghĩa là chết rùi,quên mình rùi thì ko còn nhu cầu "bờ vai".

@Phát Lộc :sao lại del cmt FLC rồi?
Flc muốn vào lúc cũng được,đôi khi người đi sau lại tốt hơn,có lợi thế hơn.
Cuối tuần vui vẻ.:3D_11:
P/S:FLC chắc chưa chạy ngay đâu,vào nằm chờ,khi có lệnh khởi nghĩa 2 cây ce thì mình bán.
Có thể nhồi thêm deal này và cũng là "deal kế cuối"trước kỳ họp QH.

Last edited:
Back