Tiêu Dao Truyền Kỳ

Mọi người chuyển sang nghiên cứu Gann mà Gann đối với em thì cao siêu quá nên em đành phải chuyển sang hướng khác là tích phưn tâm lý chiến MM. :4:
hehe...cụ chuyển từ cái khó 10 sang cái khó.....100 :21:
giờ muốn hỉu tâm lý mm zới bbs, cụ cần hiểu tâm lý của .....chính mình trc đã. :D
tui nghĩ tập trung TA mà chiến là ngon nhất, vì trong TA đã có tham số tâm lý đám đông trong đó rùi...

giờ muốn hỉu tâm lý mm zới bbs, cụ cần hiểu tâm lý của .....chính mình trc đã. :D
Đơn giản thôi mợ à. Mợ đặt mình vào họ xem nên làm và ko nên làm gì thì có thể hiểu được đại khái rồi. Sau đó vẽ ra chiến thuật hợp lý nhất. Thế mới gọi là biết người biết ta trăm trận trăm thắng chứ. :10: (Hôm nay mình chém gió hơi bị cao siêu. :4:)

Đơn giản thôi mợ à. Mợ đặt mình vào họ xem nên làm và ko nên làm gì thì có thể hiểu được đại khái rồi. Sau đó vẽ ra chiến thuật hợp lý nhất. Thế mới gọi là biết người biết ta trăm trận trăm thắng chứ. :10: (Hôm nay mình chém gió hơi bị cao siêu. :4:)
Thế lày không gọi là biết người biết ta được cụ Hổ ơi, mà gọi là suy bụng ta ra bụng người ạ :786:

khác lắm, ko đơn giản như zậy đâu, hihi...

Mình đi theo dòng tiền thông minh đi em? Nước dâng đâu,mình theo đấy...:)
Chuẩn khỏi chỉnh :)
tui nghĩ tập trung TA mà chiến là ngon nhất, vì trong TA đã có tham số tâm lý đám đông trong đó rùi...
Không chỉnh được tẹo nào :)

Các bác vẽ gann = ami cẩn thận không lại nuốt hận...

Last edited:
Nếu đúng là như vậy thì giá không chỉ giảm nhiêu đây thôi đâu nhe em!:) Mới bắt đầu.

KK24 Well-Known Member
Thứ Gann chút nha,chịu hông?

"1. Time cycle: Em chú ý cho anh thứ Hai tuần tới,tức 22/6 là thuộc time cycle.
2.Price Cycle thì xài Square of 9: Tìm điểm supp and res với Gann nhé?:) Bằng cách lấy số 9 nhân với bất cứ số nào. Ví dụ: 9x65= 585. Đây là mốc cản của VNindex. Nếu nó phá nổi sẽ hướng tới 9x66= 594...
Ok,thử đi rồi nói anh biết."

KK24 Well-Known Member
Seasonal time cycle. Những ngày tháng này,market thường có những biến động mạnh,thậm chí đổi trend và ngay cả giai đoạn.

Anh KK dự chuẩn quá...:41::77:
Em vẫn đang mật phục đây anh:21:

KK24 Well-Known Member
Thứ Gann chút nha,chịu hông?

"1. Time cycle: Em chú ý cho anh thứ Hai tuần tới,tức 22/6 là thuộc time cycle.
2.Price Cycle thì xài Square of 9: Tìm điểm supp and res với Gann nhé?:) Bằng cách lấy số 9 nhân với bất cứ số nào. Ví dụ: 9x65= 585. Đây là mốc cản của VNindex. Nếu nó phá nổi sẽ hướng tới 9x66= 594...
Ok,thử đi rồi nói anh biết."

KK24 Well-Known Member
Seasonal time cycle. Những ngày tháng này,market thường có những biến động mạnh,thậm chí đổi trend và ngay cả giai đoạn.

Anh KK dự chuẩn quá...:41::77:
Em vẫn đang mật phục đây anh:21:
Hi hi...Cảm ơn @Cdg.

Back