Tiêu Dao Truyền Kỳ

Anh @KK24, anh @Táo thổ, cụ @ideas,...
Em xin phép rút lui khỏi võ công của cụ Gann ạ, vẫn quá khó so với trình độ hiện tại của em, càng đọc sâu càng rối, thôi em đóng sách đây:rss_small: :sorry:
Hơi khó há em. Nhưng anh nghĩ cứ từ từ thôi...Như anh nói,ta thử bỏ ra 30 tháng theo dõi chắc sẽ có được một số hiệu quả nhất định.

Hơi khó há em. Nhưng anh nghĩ cứ từ từ thôi...Như anh nói,ta thử bỏ ra 30 tháng theo dõi chắc sẽ có được một số hiệu quả nhất định.
Dạ, không phải hơi khó mà là quá khó ạ! Lý thuyết về thời gian của ổng cực khó, không biết điểm bắt đầu từ đâu luôn ?:114:

Điểm bắt đầu từ hôm thứ Hai 22/6 với cái trục đứng của chart VNIndex.:)
:109: em hok có nhìn ra được cái gì luôn...thấy có mỗi cái hình ghi ngày 21-Jun, giống như Tiết Khí của anh Táo đưa lên vậy ạ !!! :20:
Thôi, em nhượng lại món này, anh @Táo thổ và cụ @ideas ráng lên, em cổ vũ và hóng thôi ạ !!!:105:

Ý anh KK là vầy ah? Nhưng gốc tọa độ của GF mình đặt ở đâu cho hợp lý bây giờ ??? :39:

View attachment 1177

Yes!:) Like that!

Ah,hồi xưa làm gì có computer nên chúng ta cũng chỉ có thể giả sử làm sao cho cái khoảng không =vuông từ điểm đầu là được rồi.Ghi chú thêm một chút là điểm đầu phải là 22/6 nghe @timur

Back