Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Support tiếp theo ở vùng 40 $/xu, em em cứ tạm trừ trước thôi ạ. Mỗi việc mua 3.5tr $ mà cũng ko làm tốt, may mà có vía của anh CZ che chắn, ko thì chắc sml.
dạ, e hiểu rồi. Chắc e cũng chỉ tập trung 1 hệ. BNB với CAKE thì cứ để đi farm như con ong cần mẫn. Một tí XVS chờ thời

Đn chỉ giải trí vài chục vài trăm cho món này thôi sp, xem như oánh bạc.
Chủ yếu vẫn đu vía Nhà Giàu, phục vụ các anh chị tỉ phú là chính.
Crypto đi đánh giày cho anh CZ.
Stock đi nhặt rác cho anh Vượng Còi.
Mà tham gia cái Crypto này, phải nể phục các cháu 2k, quá mạnh mẽ và quá nhanh nhạy. Chúc các cháu mang dola về cho đất nước thật nhiều. :)
Công nhận anh nhỉ =)), e đọc để làm theo các cháu mà đau hết cả não ha ha.

Support tiếp theo ở vùng 40 $/xu, em em cứ tạm trừ trước thôi ạ. Mỗi việc mua 3.5tr $ mà cũng ko làm tốt, may mà có vía của anh CZ che chắn, ko thì chắc sml.
BNB nó có quả phân kỳ 3 hơi ghê nhỉ :)), e đang hóng có 1 cú chỉnh khá :v trước khi tăng tiếp .

BNB nó có quả phân kỳ 3 hơi ghê nhỉ :)), e đang hóng có 1 cú chỉnh khá :v trước khi tăng tiếp .
Yeah sp, đn đang mong đại ca CZ cho cơ hội làm lại cuộc đời.
Mỗi lần lên TW mà thấy đại ca cồm là tim đau ruột lộn...hic
Nay ảnh đòi lên Top 2 vốn hoá trên coinmarketcap kìa... nháy mắt và xin ít thời gian.

Ko có sức dca trọn đời thì xác định hồn siu phách lạc trước nhé Thầy...kkk
bị ảnh làm cho 2 vòng dưới 500 rồi, nhốt hết vô farm thỏ. giờ mặc kệ số phận, cho hồn bay thôiii

bị ảnh làm cho 2 vòng dưới 500 rồi, nhốt hết vô farm thỏ. giờ mặc kệ số phận, cho hồn bay thôiii
Queo com tu da Tồ.
Bốn cảm xúc trong một ngày, nơi nào trên thế gian có được?
:21::21::21:
Ps: Động viên Thầy tí là vẫn còn khả năng BNB sẽ sideway một tẹo rồi phi tít lên 1k$/xu ạ. Món phân kỳ này chơi sao lại món Cồm ment và đốt xu của đại ca CZ. NFA.

Last edited:
Queo com tu da Tồ.
Bốn cảm xúc trong một ngày, nơi nào trên thế gian có được?
Ps: Động viên Thầy tí là vẫn còn khả năng BNB sẽ sideway một tẹo rồi phi tít lên 1k$/xu ạ. Món phân kỳ này chơi sao lại món Cồm ment và đốt xu của đại ca CZ. NFA.
dạ, em cám ơn anh đã động viên. e về chăn thỏ tiếp. e mong nó tận $3k cơ, chẳng lẽ thua bọn nhà giàu Ethe :2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:
Sẵn anh cho e hỏi vía con BAKE được không? thấy a CZ bơm NFT quá

dạ, em cám ơn anh đã động viên. e về chăn thỏ tiếp. e mong nó tận $3k cơ, chẳng lẽ thua bọn nhà giàu Ethe :2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:
Sẵn anh cho e hỏi vía con BAKE được không? thấy a CZ bơm NFT quá
Bake thì pá cơm mợ nấu luôn... Social signal luôn ở hàng Top.
Cơ mà em ko có hàng, lí do đã note ở trên dzồi ạ: Hết xèng, chỉ còn máu & nước mắt... hic
BnB lên 3k thì chắc... em tự soát quá... ngầm ngùi nhìn lô đất và mơ về bnb...hic

• Like
Reactions: Tin
Bake thì pá cơm mợ nấu luôn... Social signal luôn ở hàng Top.
Cơ mà em ko có hàng, lí do đã note ở trên dzồi ạ: Hết xèng, chỉ còn máu & nước mắt... hic
BnB lên 3k thì chắc... em tự soát quá... ngầm ngùi nhìn lô đất và mơ về bnb...hic
Thế e về bán hết vườn lan all cmn in theo đại ca đây =))))))))). lạy thánh ara =))

• Like
Reactions: Tin
Thế e về bán hết vườn lan all cmn in theo đại ca đây =))))))))). lạy thánh ara =))
Oạch, sp bán Lan tiếc thế, sau này Lan nó nổi đình nổi đám hơn Còi thì lại chẹp chẹp...hehe
Tối thứ 7 Mút ca livestream... có khi Chó lên sao Hoả đi dạo ko chừng???
Hệ Chó tập hợp các phi đội vừa hài hước vừa lắm tiền.
CZ đại ca làm ăn trân trính mà cứ đi ngang, chắc ức chế lắm!

Oạch, sp bán Lan tiếc thế, sau này Lan nó nổi đình nổi đám hơn Còi thì lại chẹp chẹp...hehe
Tối thứ 7 Mút ca livestream... có khi Chó lên sao Hoả đi dạo ko chừng???
Hệ Chó tập hợp các phi đội vừa hài hước vừa lắm tiền.
CZ đại ca làm ăn trân trính mà cứ đi ngang, chắc ức chế lắm!
Moá em Chó tiếc quá anh ạ :))

Moá em Chó tiếc quá anh ạ :))
Xem phim Sói Phố Quơ mà hấp dẫn 1 thì chơi đầu toi cùng Sói hấp dẫn 100 ạ Thầy.
Hệ Safe và hệ Chó, cụ thể là SafeMoon và Doge, xem anh Sói trình diễn nghệ thuật bán hàng siêu đẳng...hihi
NFA

Cám ơn anh Cào phím Alice nhé. Ali ali :21:
50% rồi
Ặc ặc, oan quá đại nhân ơi, em đâu có pím gì nhỉ? Em đói hốc mỏ ra đây này...
Chúc mừng đại nhân mang đô la về cho đất nước.
Lấy của nhà giàu (crypto)
Chia cho người nghèo (cổ phiếu)
Ta lại chắng tai...

NFT: Cái quái gì vậy?
+ Theo định nghĩa (mò trên mạng), NFT là công nghệ mang đặc tính DUY NHẤT, không thể phối giống để cho ra các thế hệ F1,...Fn.
NFT: Công dụng nó mang lại là gì?
+ Xác thực bản quyền, giảm chi phí trung gian, dễ dàng trao đổi, giá giao dịch là công khai và có thể truy vết tới tận cùng...
NFT: Người giàu nào sẽ cần đến nó?
+ Các Nghệ Sĩ (tranh, truyện, phim, ảnh...)
+ Các Vận Động Viên nổi tiếng (đấm bốc, bóng rổ, bóng đá,...)
+ Gamer, chưa thấy ông Gamer nào đạt tài sản tầm tỉ đô trở lên (chắc chưa tìm hiểu sâu, hoặc tương lai sẽ có,...)
NFT: Platform nào sẽ được tin dùng?
+ Hiện tại 2 nền tảng NFT trên Coinmarketcap: Theta, Chiliz.
+ Binance công bố sẽ tham gia và đánh chiếm thị trường NFT vào tháng 06/2021.
NFT: Trào lưu hiện tại của người nghèo?
+ Cứ múc và múc, giá càng tăng càng múc. Múc xong mà giá giảm hoặc đi ngang thì ko biết phải làm gì?

Túm váy lại, khó hiểu quá, tại sao người nghèo lại cần đến NFT?
(1/n)

NFT: Cái quái gì vậy?
+ Theo định nghĩa (mò trên mạng), NFT là công nghệ mang đặc tính DUY NHẤT, không thể phối giống để cho ra các thế hệ F1,...Fn.
NFT: Công dụng nó mang lại là gì?
+ Xác thực bản quyền, giảm chi phí trung gian, dễ dàng trao đổi, giá giao dịch là công khai và có thể truy vết tới tận cùng...
NFT: Người giàu nào sẽ cần đến nó?
+ Các Nghệ Sĩ (tranh, truyện, phim, ảnh...)
+ Các Vận Động Viên nổi tiếng (đấm bốc, bóng rổ, bóng đá,...)
+ Gamer, chưa thấy ông Gamer nào đạt tài sản tầm tỉ đô trở lên (chắc chưa tìm hiểu sâu, hoặc tương lai sẽ có,...)
NFT: Platform nào sẽ được tin dùng?
+ Hiện tại 2 nền tảng NFT trên Coinmarketcap: Theta, Chiliz.
+ Binance công bố sẽ tham gia và đánh chiếm thị trường NFT vào tháng 06/2021.
NFT: Trào lưu hiện tại của người nghèo?
+ Cứ múc và múc, giá càng tăng càng múc. Múc xong mà giá giảm hoặc đi ngang thì ko biết phải làm gì?

Túm váy lại, khó hiểu quá, tại sao người nghèo lại cần đến NFT?
(1/n)
vậy giờ còn con NFT nào giá thấp cho người nghèo như em không anh?
BNB ăn phế 10%, cũng ngon quá nhỉ
P/S em cũng đang đú theo trend doge theo các anh tỷ

vậy giờ còn con NFT nào giá thấp cho người nghèo như em không anh?
BNB ăn phế 10%, cũng ngon quá nhỉ
P/S em cũng đang đú theo trend doge theo các anh tỷ
Em đọc một hồi về NFT thì chỉ nhận dạng ra ông CZ tinh ranh quá, xu hướng nào hot ổng cũng lao vô xin phế, làm quỹ đốt xu.
NFT cho người nghèo em còn chưa nhận dạng được Thầy ạ (có thể là ENJ chăng?). Muốn đu vía mà ko biết đu ai vì chưa tìm được Vua NFT? Thầy thấy ai làm trùm NFT thì cho em xin link, để em bói vía với nhé... Thk!
P/s: Theo Chó thì có khi 8 cảm xúc trong 1 ngày, Thầy chuẩn bị trước là vừa ạ... Cẩn thận kẻo nghiện Crypto, sau quay lại Stock mà bị “vô cảm” thì bỏ xừ. NFA

Back