Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

em mạo muội sửa tí.
Dạo này e thấy có nhiều ca bị hack metamask. ghê quá thầy ợ, để giữ coin an toàn nên để tại Binance & xài ví trên DT thôi nhỉ?
Đại nhân còn mơ to hơn em... ngất luôn ạ
Metamask và Binance đều ổn cả, miễn là Thầy đừng bị tụi nó dụ khị đưa pass thôi.
Rule 1: Không cung cấp pass phrase.
Rule 2: Nhìn lại rule 1.
Em dùng metamask mí năm nay chằng sao cả ạ!

ACE nào đang hodl XVS thì chú ý giữ chặt xu nhé. Đang có khả năng sẽ đốt 1 tỷ dola nếu cộng đồng thông qua, CEO đã tw...thì kháng cự 100$ cũng kệ.
XVS to the Venus...:19:
NFA
sáng e ngủ dậy thấy ở trên mặt trăng. Ủa? đã tới mặt trăng chưa hay mới khởi hành

Mơ to là tốt, dzất dzất tốt các Thầy ạ.
Chào mừng XVS đã gia nhập vào đội ngũ ATH. Chặng đường có hơi gập gềnh và nuối tiếc vài chỗ, nhưng cơ bản là ace đều win. Lãi tới đâu thì tuỳ duyên mỗi người...kkk
Trong cơn vui không quên nhịm vụ tìm hàng NFT trên nền tảng BSC hoặc liên quan chặt đến CZ. Sóng NFT vẫn mới ở giai đoạn bắt đầu... dẫu có những mã đã tăng hàng chục thậm chí hàng trăm lần.

Chúc Mừng Lễ 30/4
Nhà nhà vui chơi, Người người xoã...không quên né bé Covid-19 ra 1 đoạn 2m ạ!
Thks ACE.
:3D::3D_16::3D_17:

Mơ to là tốt, dzất dzất tốt các Thầy ạ.
Chào mừng XVS đã gia nhập vào đội ngũ ATH. Chặng đường có hơi gập gềnh và nuối tiếc vài chỗ, nhưng cơ bản là ace đều win. Lãi tới đâu thì tuỳ duyên mỗi người...kkk
Trong cơn vui không quên nhịm vụ tìm hàng NFT trên nền tảng BSC hoặc liên quan chặt đến CZ. Sóng NFT vẫn mới ở giai đoạn bắt đầu... dẫu có những mã đã tăng hàng chục thậm chí hàng trăm lần.

Chúc Mừng Lễ 30/4
Nhà nhà vui chơi, Người người xoã...không quên né bé Covid-19 ra 1 đoạn 2m ạ!
Thks ACE.
:3D::3D_16::3D_17:
Cám ơn anh @Chán đã khai sáng e với xvs. 1 chốt 1 phần ăn lễ, phần còn lại để thỏa thích mơ. Chúc anh lễ vui vẻ
con BAKE trên BSC có thuộc trường hợp thầy nói k

Last edited:
ACE nào đang hodl XVS thì chú ý giữ chặt xu nhé. Đang có khả năng sẽ đốt 1 tỷ dola nếu cộng đồng thông qua, CEO đã tw...thì kháng cự 100$ cũng kệ.
NFA
Đệ CZ xác nhận rồi đại ca ơi
Đang bơm tin liên tục cho xvs sxp
#XVS.#SXP. # CZ. #Joselito

Cám ơn anh @Chán đã khai sáng e với xvs. 1 chốt 1 phần ăn lễ, phần còn lại để thỏa thích mơ. Chúc anh lễ vui vẻ
con BAKE trên BSC có thuộc trường hợp thầy nói k
Không biết con nào sẽ lên ngôi ạ, cũng có thể là Bake thì sao??? Em chưa tìm ra đối tượng NFT để iu...
Đệ CZ xác nhận rồi đại ca ơi
Đang bơm tin liên tục cho xvs sxp
#XVS.#SXP. # CZ. #Joselito
Em chuyển hệ BSC ra usdc hết rồi, còn bao nhiêu lãi vứt đó xem thế nào?
Lấy usdc đi stake cũng được 2x%/năm. Giờ chuyên tâm nghiên cứu món NFT, và đi du phựt...hihi

Good luck.

Không biết con nào sẽ lên ngôi ạ, cũng có thể là Bake thì sao??? Em chưa tìm ra đối tượng NFT để iu...

Em chuyển hệ BSC ra usdc hết rồi, còn bao nhiêu lãi vứt đó xem thế nào?
Lấy usdc đi stake cũng được 2x%/năm. Giờ chuyên tâm nghiên cứu món NFT, và đi du phựt...hihi

Good luck.
a chia tay CZ rồi hả? :3D_64:

NFA
e mới múc thêm 95 X_X.
óóiw mu

a chia tay CZ rồi hả? :3D_64:
e mới múc thêm 95 X_X.
óóiw mu
Sóng NFT dã man quá: Bake tăng, Alice tăng, thậm chí con SLP cũng tăng... bằng lần, vãi linh hồn. Mình thì ko có con NFT nào trong tay... tiếc hùi hụi.

Mình cashout thêm tí nữa, thấy mấy Idol Crypto chởi nhau với cụ Phết và cụ Phuy căng quá... Titans húc nhau, có khi phần zùi phận mũi chết trước!

Sẵn sàng cho 1 cú dip 80%... vữn cười và vữn hứng BSC còi.
Ps:
+ Các Thầy nhớ học hỏi cụ Phết và cụ Phuy nhoé, dẫu có sai có thua... thì vẫn giữ nguyên quan điểm. Thời khắc nào đó cũng sẽ trúng thôi, lúc đó lại huy hoàng... :D
+ Thà một phút huy hoàng zồi zụt tắt, hơn buồn le lói cõi trăm năm... :D

Attachments

699.2 KB · Views: 22
    510.4 KB · Views: 22
Chào các cụ,
Tôi là ngươì mới và đang tìm hiểu thêm kiến thức về Crypto nói chung, tôi thấy các cụ trao đổi hay quá! Đặc biệt là cụ @Chán có nhiều thông tin mà tôi đọc... chưa hiểu hết vì viết tắt và cách viết tôi chưa theo kịp :2:
Một số từ ngữ tôi đã dùng thêm Google để xem các cụ viết về cái gì thì tiếp nối mạch thông tin trong đó, ngoài ra tôi cùng tham khảo thêm một số ở "https://blogtienao.com/kien-thuc/". Còn chỗ nào khác tham khảo thêm không các cụ?

Xin cảm ơn!

Chào các cụ,
Tôi là ngươì mới và đang tìm hiểu thêm kiến thức về Crypto nói chung, tôi thấy các cụ trao đổi hay quá! Đặc biệt là cụ @Chán có nhiều thông tin mà tôi đọc... chưa hiểu hết vì viết tắt và cách viết tôi chưa theo kịp :2:
Một số từ ngữ tôi đã dùng thêm Google để xem các cụ viết về cái gì thì tiếp nối mạch thông tin trong đó, ngoài ra tôi cùng tham khảo thêm một số ở "https://blogtienao.com/kien-thuc/". Còn chỗ nào khác tham khảo thêm không các cụ?

Xin cảm ơn!
https://coin98.net/
Em nghĩ đội này thuộc top Việt nam.

Úi rồi ôi, crypto bay như tên lửa cả lũ thế này, đống usdc của mềnh như giấy vệ sinh mất thôi...
Thề... hứa... lần sau ko bao vờ nghe đài địch nữa, ở đâu mà xuất hiện hình bóng cụ Phết cụ Phuy là mềnh che mắt, bịt tai...
Ôi làng nước ơi, ai zả CZ còi lại cho tôi với...
Ngửa mặt lên chời hận đời vô đối
Úp mặt xuống gối, toàn mơ thấy CZ còi lên 10k $ ...
I can’t hodl, I will die poor.

Congrats các chiến binh hold CZ còi @TuanMinh @Tin @Sutj ...
:3D_15::3D_16::3D_18:

Sori cụ @greatnamexyz, tại em quen chat kiểu tào lao mía lao, bâng bâng quơ quơ với mí ông Thầy mo trên VC (văn hoá chạy xe ôm, ăn bánh mì và ún chà đá nó thế ạ... ko đổi được). Cụ đọc không hiểu thì mong cảm thông cho trình độ văn học của em ạ.

Tiếng anh, nhanh và chuẩn nhất: Cụ lên Twitter theo dõi các Idol crypto như CZ Binance, Elon Musk, Jordan Belfort, Cuban... Hoặc sang Reddit theo dõi Wallstreetbet, Satoshibet... Rồi lên Coindesk, Cointelegraph, Coinmarketcap, Coingecko.

Tiếng việt: Coin98, Coin68, Facebook Hội Trade coin,... (cẩn thận kẻo bị dụ vào mí cái lò vặt lông, vd: khoe kèo lãi đậm, khoe acc triệu đô, khoe nhà cao cửa rộng, khoe siu xe siêu đồng hồ, khoe trading system không thể thua...)

Gud luck cụ!
Chúc cụ mang thật nhiều dola về cho tổ quốc...

Úi rồi ôi, crypto bay như tên lửa cả lũ thế này, đống usdc của mềnh như giấy vệ sinh mất thôi...
Thề... hứa... lần sau ko bao vờ nghe đài địch nữa, ở đâu mà xuất hiện hình bóng cụ Phết cụ Phuy là mềnh che mắt, bịt tai...

Em lại theo đại ca ra USDT rồi; Giữ lại 20%. Chờ nhịp chỉnh sâu chứ Bít thấy yếu quá rồi anh; ETH hôm qua có 1 cây nến rướn nữa

• Like
Reactions: Tin

nhìn ETH e càng vững tin với BNB thầy ợ, đống bnb vẫn đang cày để farm thỏ, chờ qua giông bão

Back