Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

NFT: Cái quái gì vậy?
+ Theo định nghĩa (mò trên mạng), NFT là công nghệ mang đặc tính DUY NHẤT, không thể phối giống để cho ra các thế hệ F1,...Fn.
NFT: Công dụng nó mang lại là gì?
+ Xác thực bản quyền, giảm chi phí trung gian, dễ dàng trao đổi, giá giao dịch là công khai và có thể truy vết tới tận cùng...
NFT: Người giàu nào sẽ cần đến nó?
+ Các Nghệ Sĩ (tranh, truyện, phim, ảnh...)
+ Các Vận Động Viên nổi tiếng (đấm bốc, bóng rổ, bóng đá,...)
+ Gamer, chưa thấy ông Gamer nào đạt tài sản tầm tỉ đô trở lên (chắc chưa tìm hiểu sâu, hoặc tương lai sẽ có,...)
NFT: Platform nào sẽ được tin dùng?
+ Hiện tại 2 nền tảng NFT trên Coinmarketcap: Theta, Chiliz.
+ Binance công bố sẽ tham gia và đánh chiếm thị trường NFT vào tháng 06/2021.
NFT: Trào lưu hiện tại của người nghèo?
+ Cứ múc và múc, giá càng tăng càng múc. Múc xong mà giá giảm hoặc đi ngang thì ko biết phải làm gì?

Túm váy lại, khó hiểu quá, tại sao người nghèo lại cần đến NFT?
(1/n)
Chiliz là con CHZ à anh.

Chiliz là con CHZ à anh.
Nó đó sp, đn được pím từ váy, giờ x20 lần dzồi... mà vữn chưa hiểu vì thao? Hiểu ra mờ mờ thì có khi nó x200 lần quớ.
CHZ là mẹ, nó lại sản sinh ra đàn con như Paris Saint-Germain Fan, Barcelona Fan, Juventus Fan, Chelsea Fan, MU Fan...vv
Theta còn dễ hiểu hơn Chiliz! Haizzz
=> Hội chứng người nghèo, suốt ngày chỉ biết chờ đợi... cay mũi lão Jack Ma quá thể!

Nó đó sp, đn được pím từ váy, giờ x20 lần dzồi... mà vữn chưa hiểu vì thao? Hiểu ra mờ mờ thì có khi nó x200 lần quớ.
CHZ là mẹ, nó lại sản sinh ra đàn con như Paris Saint-Germain Fan, Barcelona Fan, Juventus Fan, Chelsea Fan, MU Fan...vv
=> Hội chứng người nghèo, suốt ngày chỉ biết chờ đợi... cay mũi lão Jack Ma quá thể!
Cos đc ko anh. Vốn còn bé. Giống như youtube hiện tại

Em đọc một hồi về NFT thì chỉ nhận dạng ra ông CZ tinh ranh quá, xu hướng nào hot ổng cũng lao vô xin phế, làm quỹ đốt xu.
NFT cho người nghèo em còn chưa nhận dạng được Thầy ạ (có thể là ENJ chăng?). Muốn đu vía mà ko biết đu ai vì chưa tìm được Vua NFT? Thầy thấy ai làm trùm NFT thì cho em xin link, để em bói vía với nhé... Thk!
P/s: Theo Chó thì có khi 8 cảm xúc trong 1 ngày, Thầy chuẩn bị trước là vừa ạ... Cẩn thận kẻo nghiện Crypto, sau quay lại Stock mà bị “vô cảm” thì bỏ xừ. NFA
dạ em vẫn còn lạ lậm lắm, hôm qua hỏi vía thầy con BAKE rồi nhúng tí xíu chân vô thôi. Xác định mấy cái DOGE hay NFT như chơi loto cho đỡ stressed thầy ạ

Cos đc ko anh. Vốn còn bé. Giống như youtube hiện tại
Em không biết con này ạ, Thầy share tẹo thông tin...
dạ em vẫn còn lạ lậm lắm, hôm qua hỏi vía thầy con BAKE rồi nhúng tí xíu chân vô thôi. Xác định mấy cái DOGE hay NFT như chơi loto cho đỡ stressed thầy ạ
NFT có khi không phải loto đâu ạ? Thấy anh Cu Bân PR nhiệt, đại ca CZ cũng trầm trồ về độ lớn của thị trường... Theo dõi để hiểu thêm.

Em cũng thế , hôm đó mua chz 0.128 :)) xong nó tăng mà hoảng hốt đi tìm đọc tin mới thấy nhiều về vụ bán tranh với đấu giá tranh các thứ.
https://coin68.com/golden-state-war...COdYwx2bsi0E7F0qhPKgFnrmHgPE3dgwz-wvJV2rRB5HE
Hôm qua lại thấy đội bóng rổ yêu thích của mình chơi cái này =))

Em cũng thế , hôm đó mua chz 0.128 :)) xong nó tăng mà hoảng hốt đi tìm đọc tin mới thấy nhiều về vụ bán tranh với đấu giá tranh các thứ.
https://coin68.com/golden-state-war...COdYwx2bsi0E7F0qhPKgFnrmHgPE3dgwz-wvJV2rRB5HE
Hôm qua lại thấy đội bóng rổ yêu thích của mình chơi cái này =))
Sp đúng là sanh ra để giàu mờ, hốt trend nào cũng có mặt... Chúc mừng sp!
Ước rì đn trẻ lại 20 tuổi, đn sẽ đốt hết một loạt sách về đầu tư, đầu cơ, đầu đất... các loại. Giờ như chó già ấy, tư ruy bị hằn lên viền não, toàn hụt sóng hốt...Don’t train an old dog new trick...hic

Sp đúng là sanh ra để giàu mờ, hốt trend nào cũng có mặt... Chúc mừng sp!
Ước rì đn trẻ lại 20 tuổi, đn sẽ đốt hết một loạt sách về đầu tư, đầu cơ, đầu đất... các loại. Giờ như chó già ấy, tư ruy bị hằn lên viền não, toàn hụt sóng hốt...Don’t train an old dog new trick...hic
Tại vì may mắn là e ko đọc tin -)) thì cứ thấy trend đẹp bay vào nằm rồi đặt stoploss thôi X_X.
sau đó mới đi đọc tin hóng hớt :)) cho zui cửa zui nhà.

Tại vì may mắn là e ko đọc tin -)) thì cứ thấy trend đẹp bay vào nằm rồi đặt stoploss thôi X_X.
sau đó mới đi đọc tin hóng hớt :)) cho zui cửa zui nhà.
Đâu phải vậy ạ sp.
Lão Jack Ma đã chỉ rõ: Người nghèo suy nghĩ như một giáo sư và hành động như một người mù.
Anh Vượng Còi cũng xác nhận: Có những deal vài ngàn tỷ chỉ quyết định trong đêm, chớ ko nghĩ nhiều. Cuối cùng cũng 1 ăn 1 tịt.
Anh H vịt teo cũng cười: Thuê Tây thì nó làm cho bản báo cáo ngàn trang, đọc xong chả hịu nói rì?
Anh Mút và anh Zốt còn kinh hơn: Toàn nói về Vũ Trụ với cả Ngân Hà... banh não!
=> Đấy, người ràu họ rống nhau, và sp rống người ràu... ngày càng tinh tế!
:111:

COn 1inch có gì hay ko anh nhỉ, hôm qua ngứa tay em lỡ stake em nó =)) 30 ngày rồi.
Cũng ko biết em này luôn sp, đn nghiên cứu em nó xem sao?
SXP mới đốt hơn 200m $ mà ko báo trước cho CZ đại ca kìa. Sau hành động burned lố bịch tại XVS thì ảnh chuộc lỗi bằng SXP.
=> Tình iu quay lại bởi lối chơi dzất dzất dzất đẹp của Founder... haha
Same car, same house
Just buidl not trade...lol

Em không biết con này ạ, Thầy share tẹo thông tin...

NFT có khi không phải loto đâu ạ? Thấy anh Cu Bân PR nhiệt, đại ca CZ cũng trầm trồ về độ lớn của thị trường... Theo dõi để hiểu thêm.
Mình cũng loay hoay tìm hiểu crypto từ đầu năm nên cũng chưa biết gì nhiều lắm.
Nhưng mình cũng hay tìm hiểu thông tin ngay trên trang Coinmarket Cap này.
Mọi người thử xem lấy được thông tin hữu ích gì không nhé!
Cryptocurrency Prices, Charts And Market Capitalizations | CoinMarketCap
Chúc anh em đem được nhiều $ về cho đất nước! :1cool_byebye:

1inch nó cũng na ná Uni và Cake sp ơi. Đn sợ nó tranh hùng với 2 thằng kia ko lại...
Nhưng mà kệ, cứ Defi là ngon, nước lên thuyền lên... tất cả đều lên. :D

Cũng ko biết em này luôn sp, đn nghiên cứu em nó xem sao?
SXP mới đốt hơn 200m $ mà ko báo trước cho CZ đại ca kìa. Sau hành động burned lố bịch tại XVS thì ảnh chuộc lỗi bằng SXP.
=> Tình iu quay lại bởi lối chơi dzất dzất dzất đẹp của Founder... haha
Same car, same house
Just buidl not trade...lol
Đang mong nó pump như xvs đợt trước đại ca ơi. Cho iem bớt khổ

Đang mong nó pump như xvs đợt trước đại ca ơi. Cho iem bớt khổ
Thầy lồi mồm toạc móng với con này dzồi... Tự nhiên ko ko đốt 5k tỷ chơi, xong cồm tinh tế: same car, same house...
Đích thân CZ ra mặt khen ngợi thì em nó sớm to the Mars.
Chúc mừng Thầy mang dola về cho tổ quốc.
Mang nữa, mang mãi, mang mãi mãi nhoé...hehe

Thầy lồi mồm toạc móng với con này dzồi... Tự nhiên ko ko đốt 5k tỷ chơi, xong cồm tinh tế: same car, same house...
Đích thân CZ ra mặt khen ngợi thì em nó sớm to the Mars.
Chúc mừng Thầy mang dola về cho tổ quốc.
Mang nữa, mang mãi, mang mãi mãi nhoé...hehe
thế thì holder xsv có được tiếng thơm hông anh. Mới nhú được 1 tí bị bán nữa rồi

thế thì holder xsv có được tiếng thơm hông anh. Mới nhú được 1 tí bị bán nữa rồi
:21::21::21:
CEO nó chơi đẹp vậy mà Thầy. Cho em nó thời gian, để em nó chứng minh tình iu mềnh trao cho nó là xứng đáng...
Iu là quên hết
Iu là chết queo
Let’ FOMO and kết lĩu Gấu Tồ

Bnb til 1k$
Cake til 100$
Xvs til 1k$
Sxp til 100$

:3D_62::3D_62::3D_62:
Chít mài chưa Gấu Tồ... suốt ngày ăn cơm địch và viết báo cho địch...
NFA

:21::21::21:
CEO nó chơi đẹp vậy mà Thầy. Cho em nó thời gian, để em nó chứng minh tình iu mềnh trao cho nó là xứng đáng...
Iu là quên hết
Iu là chết queo
Let’ FOMO and kết lĩu Gấu Tồ

Bnb til 3k$
Cake til 100$
Xvs til 1k$
Sxp til 100$

Chít mài chưa Gấu Tồ... suốt ngày ăn cơm địch và viết báo cho địch...
NFA
em mạo muội sửa tí.
Dạo này e thấy có nhiều ca bị hack metamask. ghê quá thầy ợ, để giữ coin an toàn nên để tại Binance & xài ví trên DT thôi nhỉ?

Back