Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Anh cho em hỏi nhờ: ngoài được CZ SP thì venus hiện đang sao chép Maker ( rank 47)
vậy liệu XVS có cái gì vượt qua được MKR ko anh
WP nó cũng ghi dzồi đó ạ: Giải quyết sự ko phân tán của Compound và sự ko sanh lời khi staking của Maker Dao... Roadmap 2021 thì nó thêm vài cái Defi và Fix rate...
Những cái đó Thầy hỏi gú gồ và tờ quít tờ ra hết ạ.
Em chơi theo trường phái dzũ chụ, cái vía CZ chím hết 90% điểm số rồi, thế nên... em phải đi bán máu, bán thận, và rà soát xem bộ đồ lồ.ng nào tạm chưa cần dùng đến cũng đem bán nốt... Máo đã đổ thành dòng sông...

WP nó cũng ghi dzồi đó ạ: Giải quyết sự ko phân tán của Compound và sự ko sanh lời khi staking của Maker Dao... Roadmap 2021 thì nó thêm vài cái Defi và Fix rate...
Những cái đó Thầy hỏi gú gồ và tờ quít tờ ra hết ạ.
Em chơi theo trường phái dzũ chụ, cái vía CZ chím hết 90% điểm số rồi, thế nên... em phải đi bán máu, bán thận, và rà soát xem bộ đồ lồ.ng nào tạm chưa cần dùng đến cũng đem bán nốt... Máo đã đổ thành dòng sông...
Tks anh

ACE nào hứng thú với Altcoin (high risk high return) thì em nghĩ cũng nên đọc WP của con Venus. Một khi Crypto trở nên phổ biến, Venus sẽ là FECredit thời hiện đại (lấy vd thực tế cho ace dễ hình dung)
Hiện nay TVL của Venus chỉ tầm 10 tỷ / 2k tỷ $ vốn hoá thị trường, và vốn hoá em nó tầm 600tr usd (staking rate 9.68%/năm).
Thử hình dung vốn hoá Crypto lên 20k tỷ $, và chỉ cần 5% miếng bánh, ta có 1k tỷ TVL... Ôi giấc mơ Chapi
Bonus: Tin đồn CZ đại ca là Bố Già chống lưng cho Venus.
Đương nhiên, chặng đường nào mà chẳng phải trãi qua nhiều đau khổ...
Nhưng hãy cứ yêu, cứ mộng mơ và cứ dại khờ...
Đời buồn khi đánh mất tềnh iu
Con cái ACE sẽ chở thành những nhà tài phiệt như Róc cơ feo lơ chẳng hạn...

Not financial advice
em mua xvs rồi, để thì sợ ngứa tay bán. Anh thấy đem vô ACryptoS stake dc 53.8% thì có ổn không nhỉ.

em mua xvs rồi, để thì sợ ngứa tay bán. Anh thấy đem vô ACryptoS stake dc 53.8% thì có ổn không nhỉ.
Tuyệt đối không nhé Thầy,
Hoặc Thầy còn quá ít kinh nghiệm thì nên stake thẳng trên Binance (mục staking defi), không thì stake trực tiếp trên venus.io
Lí do: An toàn trên hết, với cả tháng 5 sẽ có airdrop cho holder.
Ai biết đâu đó, có ngày hit mốc 1k $ thì sao? Lúc đó bị mất bởi lí do vớ vẩn, chắc nhảy cầu...

Tuyệt đối không nhé Thầy,
Hoặc Thầy còn quá ít kinh nghiệm thì nên stake thẳng trên Binance (mục staking defi), không thì stake trực tiếp trên venus.io
Lí do: An toàn trên hết, với cả tháng 5 sẽ có airdrop cho holder.
Ai biết đâu đó, có ngày hit mốc 1k $ thì sao? Lúc đó bị mất bởi lí do vớ vẩn, chắc nhảy cầu...
em cám ơn anh, e xem nhầm tưởng đó như dạng deposit của xvs. theo a tụi bunny có an toàn ko? mấy cái bnb hay cake của e đang dồn bển farm hết

em cám ơn anh, e xem nhầm tưởng đó như dạng deposit của xvs. theo a tụi bunny có an toàn ko? mấy cái bnb hay cake của e đang dồn bển farm hết
Thầy toàn chơi hàng Rồng hàng Phượng thế này, có khi chả phải tay mơ... cà khịa em cho zui quớ...hic
Chót thì chét, em xin zả lời: Chơi Cake với BNB thì cũng nên cho sang Pancakeswap thôi, Bunny ko nhé... lãi có cao hơn, nhưng rủi ro cũng lắm.

Tôi đã bán crypto để mua bất động sản.
Tôi đã bán crypto để mua cổ phiếu.
Tôi có đầy bất động sản, cổ phiếu nhưng lại vơi bớt crypto.
Tôi hối hận lắm rồi đại ca CZ ơi, anh TW nữa... chắc tôi nhảy cầu...hic

Kế hoạch hàng tháng chuyển qua 1 ít mua và nắm giữ; đã đưa vào staking khóa.

"Just the begining". Em nghe hôm qua ảnh bảo thế.
Kế hoạch hàng tháng chuyển qua 1 ít mua và nắm giữ; đã đưa vào staking khóa.
Thế giới loài Còi ko đơn giản đến thế nhé các Thầy.
Chỉ có tềnh iu mới tồn tại được
Mọi lí thuyết đều banh xác nếu ko có tềnh iu
Hãy xác định thần hồn lìa thần xác trước khi nhào dzô...
“Always protect your cargo”, Durex said.

Thế giới loài Còi ko đơn giản đến thế nhé các Thầy.
Chỉ có tềnh iu mới tồn tại được
Mọi lí thuyết đều banh xác nếu ko có tềnh iu
Hãy xác định thần hồn lìa thần xác trước khi nhào dzô...
“Always protect your cargo”, Durex said.
View attachment 6595
Không sao anh ạ. Xác định rồi và là mê thực sự; mặc dù kiến thức hạn hẹp đọc không hiểu nhưng tối đến vẫn thích ngồi đọc sự kiện trên web nó, ; Bỏ vào ít ít 1 mất cũng không ảnh hưởng gì để sau này còn có câu chuyện kể với bạn già ạ.
Hôm qua thấy hò hét nhau SBNB mà em khiếp

"If you can't hold, you can't be rich" CZ
:21::21::21:
Mong anh ấy cho cơ hội bán đất, bán cổ để trở về với crypto lắm lắm...
Tuyệt kỹ crypto mà dân buôn cổ ko ai làm được: DCA (dollar-cost-average) tới chết mới thôi, chỉ mua ko bán.

Mong anh ấy cho cơ hội bán đất, bán cổ để trở về với crypto lắm lắm...
Tuyệt kỹ crypto mà dân buôn cổ ko ai làm được: DCA (dollar-cost-average) tới chết mới thôi, chỉ mua ko bán.
Bít còi về đc 31k ko anh. Hí hí.

• Like
Reactions: Tin
Bít còi về đc 31k ko anh. Hí hí.
Không dự đoán Thầy ợ, biết đâu mà mò? Chả nhẽ hôm nay giá giảm thì hô về, mai giá tăng lại hô lên? Đó ko phải là Crypto.
Crypto chơi vầy: Cứ giảm 5k $ thì múc 1 lần, múc tới khi con tim ngừng đập. Khi nào bán ư? Nhìn lại TW của anh CZ, I just want to keep crypto...

Mua lẹ anh ơi chứ vài hôm nữa không có giá này đâu :10:
Đi hóng anh Cu Bân với anh Sói phố Quơ tw cái gì đã Thầy...
2 anh tw về Chó thế là Chó die 50% từ đỉnh... (lợi hại thật, hơn cả một vị Thần)

Back