Tiêu Dao Truyền Kỳ

hí hí, Anh KaKa tâm lý thật, hiểu hết nỗi vất vả của chị em.
em đề nghị như này, KAKA thấy ổn không nhé: Cuối tuần KaKa đưa ra chủ điểm cho tụi em, cả tuần chúng em chuẩn bị bài vở để nộp bài.
Ví dụ : Tuần này là khối lượng như thế nào ở mô hình Scauer, mô hình này thành công khi nào, và không thành công khi nào. lấy ví dụ.
Còn những thảo luận hàng ngày, chúng em sẽ nhờ "TRỢ GIẢNG XỊN" anh CÀO CÀO chỉ cho, nếu chưa hiểu, cùng thảo luận, ném phấn.
Chà...Vụ này anh đang tìm cách...hẹn lần hẹn lựa cả 1,2 tuần nè! Anh đáng bị oánh đòn. Hiiiii...@Cào cào rất giỏi về cả lý thuyết,lẫn kinh nghiệm,nên mấy em có gì thì níu @Cào Cào trong lúc anh...trốn trách nhiệm nghe?:4:

Còn chuyện ngoài đề tài,chuyện người phụ nữ thì ở đâu không biết chứ ở Mỹ,ở Úc thì họ là tiên nữ hông à! Hiiii... Mấy ông ở đây sợ bắt khiếp,mà vẫn bị ăn hiếp đến đỗi chỉ đi mét với nhau!:18:

sorry em nói leo thầy giáo.
em nghĩ bạn ronin nhầm. vòng hồ Hoàn kiếm hình như có 1,7 km . thường ngày em đi 2 vòng hết 35 phút, 1 đi 1 chạy hết 25 phút.
@ ronin, chiều mình ra đó giao lưu nha. Có khi cùng tổ dân phố cũng nên nhỉ.
Hello em gái.:) Vô đây vui chơi thường đi em. Người nhà hông à!:) hiiiii...

Cảm ơn em. Mà có lẽ người nhầm là anh đúng hơn nè! Nãy lấy đồng hồ ra,anh chạy 3.22 km mất 21.5 phút. Còn các đợt 25-27 phút thì anh chạy 3.85 km lận...:) Hiiii...Mà em sieng ghê đó nha?:) Anh chúc em thêm vui tươi và dẻo dai há? Hiiii...

Cutloss short,let profits run...Đó là "đút tay vô túi quần" đi chơi...:) Biết đủ là đủ. Khi giao dịch thì đừng sợ và cũng đừng quá tham lam! Tham và Sợ sẽ giết dần mòn khả năng mà trader vốn có. Bởi vậy mà paper trade thì đúng,còn trade thiệt thì cứ bị tâm lý hành hạ!:)

Hello em gái.:) Vô đây vui chơi thường đi em. Người nhà hông à!:) hiiiii...

Cảm ơn em. Mà có lẽ người nhầm là anh đúng hơn nè! Nãy lấy đồng hồ ra,anh chạy 3.22 km mất 21.5 phút. Còn các đợt 25-27 phút thì anh chạy 3.85 km lận...:) Hiiii...Mà em sieng ghê đó nha?:) Anh chúc em thêm vui tươi và dẻo dai há? Hiiii...

Vậy là đúng rồi anh ơi. Tốc độ đi bộ của em TB là 1km/10' ~6km/h đó.

Mơ ước của em đấy. Lần đi Sydney chỉ được ngắm mấy con khu trục hạm của Mỹ neo đậu ở đó, không thấy tầu sân bay.

Trời... Em đi bộ vòng quanh Bờ Hồ Hoàn Kiếm ~ 2,7km mà cũng chỉ mất ~30' thôi anh ơi :2004:, cố lên đi anh.

Người phố cổ, tập thể dục ở bờ hồ thì nhât rồi :1:

Quá đơn giản.Quá hay!:):41:
Nhưng sai về mặt toàn học, ko đúng theo tỷ lệ % anh KK ơi...đừng oánh đòn em nhé...kkk
Em để cái mốc 16.8 vì từ 17 trở lên là khúc Gấu ẩn nấp, em nhát lắm nên cứ ra trước 01 khúc cho chắc ăn, nhượng các cụ khác ăn dầy...[emoji13]

Cào tính đơn giản là 1.1x3=3.3, cộng với 13.5=16.8, một cách tương đối cho nhanh ấy mà. [emoji13] Target này vẫn dưới mốc 17.x, ngưỡng cản cứng trên đồ thị tuần Cào vẽ đó Sữa ơi!
À, vậy mình tự đặt target cho mình, ăn non mà an toàn, Sữa hiểu rồi, Sữa cứ nghĩ theo mấy ngưỡng cản của Fibo luôn chứ....
Cào chấm dùm CBL cho Sữa nha, tranh thủ ôn đi ôn lại :106: MBB vào theo p/p CBL giá 13.5 đúng ko Cào ?!

Nhưng sai về mặt toàn học, ko đúng theo tỷ lệ % anh KK ơi...đừng oánh đòn em nhé...kkk
Em để cái mốc 16.8 vì từ 17 trở lên là khúc Gấu ẩn nấp, em nhát lắm nên cứ ra trước 01 khúc cho chắc ăn, nhượng các cụ khác ăn dầy...[emoji13]
Sao sai em? Chấp nhận lỗ 8% để thu mối lợi 24%,em thấy không đúng chổ nào?

Back