Tiêu Dao Truyền Kỳ

Hi lớp học nhỏ...Dạo này anh KK bận kiếm tiền 2,3 nguồn,nên ít có giờ rảnh soi VN charts cùng các em. Các em thông cảm nhe và hãy cùng nhau chia sẻ và cùng nhau tiến bộ. Anh thấy,các em bây giờ khá hơn trước nhiều lắm,nhất là từ khi có thêm CBL...Anh thấy @Cào Cào bay giờ như "hổ thêm cánh" đoá nha?:) Ai có gì hỏi thì cứ nhè @Cào Cào ma khều là được đáp ứng hết á! Hiiii...Cảm ơn em nhe @Cào Cào oi...Còn anh,dạo này hơi lười biếng thể dục thể thao nên sức khoẻ bị xuống và cần siêng năng tập luyện lại!:) Tuy KK không giàu,nhưng cũng không thiếu tiền mà chỉ thiếu cái sức khoẻ mình ao ước thôi...:)
Dạ, em cũng cố gắng hỗ trợ các bạn vượt qua giai đoạn nhập môn anh KK ơi !
Tiền nhiều hay đấy, nhưng mà sức khoẻ tốt còn hay hơn anh KK nhỉ, cứ vì tiền mà bán mạng, không lo sức khoẻ thì đâu còn gì nữa niềm vui và hạnh phúc !!! Cố lên nha KK, bao giờ tập xong 06 múi thì post cái ảnh lên cho bà con thèm chảy nước miếng luôn nha anh !!! :38: :banana105:

Tiền nhiều hay đấy, nhưng mà sức khoẻ tốt còn hay hơn anh KK nhỉ, cứ vì tiền mà bán mạng, không lo sức khoẻ thì đâu còn gì nữa niềm vui và hạnh phúc !!! Cố lên nha KK, bao giờ tập xong 06 múi thì post cái ảnh lên cho bà con thèm chảy nước miếng luôn nha anh !!! :38: :banana105:
Vậy nhờ anh Cào cho đề test để cá nhỏ bít pass qua lớp nhập môn hay chưa đi :hes:

:4:...Em nói rất chí lý rồi. Còn nhớ lúc còn nghèo thì thường là chúng ta "bán mạng" cho đồng tiền. Đến khi no đủ rồi thì bắt đầu nghĩ đến chuyện mang đống tiền ra mà mong nua lại được tý sức khoẻ!!:21: Làm người khổ vậy đoá!:4:

Anh bắt đầu biết quí sưc khoẻ từ năm 30t!!:21: Trễ,quá trễ nhưng cũng còn kịp. Hiiiii...Chạy bộ tuần 2 buổi với 3 cây số/buổi. Chơi tạ trung bình tuần 4-6 buổi. Ăn kiêng. Không bia rượu nhiều. Gập bụng và các động tác giảm mỡ vùng bụng MỖI NGÀY để có vòng bụng 75 cm.:4: Nhưng chắc 6 múi như thanh niên thì chắc khó vì tuổi tác ngày một tăng dần...:)

Em đồng ý với quan điểm của 2 bậc tiền bối. Riêng em thì tuần đi làm 6 buổi, chủ nhật dành cafe, giao lưu kết hợp bạn bè. Hơi bận bịu, nhưng cũng cố gắng tuần 1,2 buổi đi đá bóng để rèn luyện sức khỏe và giải xờ-tret :D

Cảm ơn em. Chúng ta sẽ có những bài học mới hay hơn nữa very soon.:)
Vậy em sẽ tranh thử lúc KK bận rộn, để ghi chép những điều đã học lại, ngâm cứu thêm. Có gì không hiểu e sẽ note và hỏi lớp trưởng Cào cào. Bao giờ KK trở lại e hứa sẽ thược bài như cháo :D

:4:...Em nói rất chí lý rồi. Còn nhớ lúc còn nghèo thì thường là chúng ta "bán mạng" cho đồng tiền. Đến khi no đủ rồi thì bắt đầu nghĩ đến chuyện mang đống tiền ra mà mong nua lại được tý sức khoẻ!!:21: Làm người khổ vậy đoá!:4:

Anh bắt đầu biết quí sưc khoẻ từ năm 30t!!:21: Trễ,quá trễ nhưng cũng còn kịp. Hiiiii...Chạy bộ tuần 2 buổi với 3 cây số/buổi. Chơi tạ trung bình tuần 4-6 buổi. Ăn kiêng. Không bia rượu nhiều. Gập bụng và các động tác giảm mỡ vùng bụng MỖI NGÀY để có vòng bụng 75 cm.:4: Nhưng chắc 6 múi như thanh niên thì chắc khó vì tuổi tác ngày một tăng dần...:)
Bữa nào thi chạy bền với em , e chạy được 30 phút 5 cây số :4:

- Các bạn lấy chart HNXIndex ra phân tích thử xem, tình hình tuần sau nên xử lý ra sao? Thường thì chúng ta cứ cập nhật chiến lược mỗi tuần, nếu không có gì thay đổi thì vẫn giữ nguyên chiến lược cũ, cho đến khi nó phá vỡ những vùng giá quan trọng. Chúng ta làm như thế đều đều mỗi tuần, vừa không mất nhiều thời gian, và vừa rèn luyện kỹ năng phân tích các bạn à !!!
- Ngoài ra, chúng ta cũng cần phải ghi lại nhật ký phân tích, sau này nhìn lại, các bạn sẽ rút ra được nhiều vấn đề hay, từ đó nâng cao trình độ của bản thân lên một tầm cao mới. Hãy tự Vượt lên chính mình các bạn nhé !!!

Kiểu này bạn Cào xin chân cổ vũ quá, chạy không lại roài...:20:...để ráng rèn luyện thêm nữa mới được !!!
Dạ kiên trì chiến thắng bản thân mình thôi anh, hồi đó e chạy được 5 phút là thở ko nổi, sau đó step by step 5... 10...15...30 đang là ngưỡng cản lớn vì ko có thời gian để rèn thêm tăng thể lực và sức bền :1:

Chà...30 phút mà được 5 cây là chạy nhanh lắm đó nha cô gái! Anh thua em cái chắc òi.:53: Anh chỉ chạy được hơn 3 cây xíu là gần đứt hơi với 25-27 phút rồi!! :78:
Hihihi, hồi đó mỡ nhìu nên ráng chạy vậy đó anh, sau này cân đối thì sáng nào cũng nhảy theo nhạc 30 phút 30 phút tập eo bụng, tạ thì xài đến 3kg thui vì sợ cứng người như mấy a nam thì chít. Món yêu thích của em mỗi sáng

:21: Đoán trúng phóc vậy ta??!!! Ở San Diego đó!
Mơ ước của em đấy. Lần đi Sydney chỉ được ngắm mấy con khu trục hạm của Mỹ neo đậu ở đó, không thấy tầu sân bay.
Chà...30 phút mà được 5 cây là chạy nhanh lắm đó nha cô gái! Anh thua em cái chắc òi.:53: Anh chỉ chạy được hơn 3 cây xíu là gần đứt hơi với 25-27 phút rồi!! :78:
Trời... Em đi bộ vòng quanh Bờ Hồ Hoàn Kiếm ~ 2,7km mà cũng chỉ mất ~30' thôi anh ơi :2004:, cố lên đi anh.

Back