Thông báo về việc sử dụng diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Cái logo VietCurrency được sửa về chuẩn như xưa rồi. Nhưng cụ Admin chú ý nhé. Chữ VietCurrency thì chỉ có hai chữ cái là chữ V (chữ đầu tiên) và chữ C (đứng thứ 5) được viết hoa thôi nhé. Như thế nhìn Pro và nên giữ đúng khuôn trong xuyên suốt của diễn đàn. Em nhìn thấy đâu đó viết VietCurrenCy (có 3 chữ cái viết hoa) không đẹp bằng. Mong cụ để ý nhé.
oke hê thank vì đã nhắc nhở......

hehe có tí sai sót mong bác thông cảm đêm rùi mắt tèm nhèm đang viết nốt cái chương trình tự động lấy tin tức từ http://www.forexfactory.com/ về cho các cụ cập nhập tin tức :p

bác ad này vc mới tậu à, vừa giỏi vừa hiền vừa dễ thương, :D
hình như mình hơi bị nhiều fonts phải ko ad? mà khi gõ dấu các ký tự méo đi rất lạ đó.

bác ad này vc mới tậu à, vừa giỏi vừa hiền vừa dễ thương, :D
hình như mình hơi bị nhiều fonts phải ko ad? mà khi gõ dấu các ký tự méo đi rất lạ đó.
dạ em đang để nhiều font chữ do sợ cái thằng Forexfactory nó bị lỗi font ae chịu khó tí nhé.... hì

Đề nghị admin cho thêm files rar vào danh sách files được upload
để mình xem xét vì nếu cho phép upload lên sever nhiều quá sợ quá tải mấy nữa em đề nghị cty nâng cấp mua hẳn con sever thì em mở cửa cho các bác upload tẹt bô luôn. nhưng mà cái vấn đề cho upload thì hay bị DDos nên em cũng cầng phải cẩn thận

Cái phần "like" thì giống Facebook, bên otofun có từ "vodka" dùng để vote thấy cũng hay hay. Anh em VC nhà mình có khi nào dùng cụm từ "Whisky" để khen thưởng nhau không nhỉ.

đấy là tùy bác thôi chứ em thay đổi được cái đó :D

VC đang ngày một vắng bóng. Làm sao để kêu gọi các thành viên quay trở lại đi các cụ?

bên chỗ anh dũng cũng đang lên kế hoạch cho việc này. yên tâm là sẽ không mất nhiều time để kêu gọi ae cũ đâu. Công việc hiện tại thì là trong thời gian chờ giấy phép hoạt động thì chỉnh sửa những công đoạn cuối cùng.

forum có mỗi chỗ này post bài dc hả
Trước khi có giấy phép "Mạng xã hội của Bộ Thông tin và Truyền thông cấp" thì forum chưa thể hoạt động được. Tạm thời dùng chỗ này để lấy ý kiến của mọi người hoàn thiện website về giao diện trình bày, bổ sung những cái thiếu và bớt đi những cái thừa

Thôi rồi, bác Ad lại lọt mắt xanh chị K2G rồi kìa, bình tĩnh nha.

Hi Ad: sao mình ko cho khung requote lại màu nhẹ nhàng như nền của phần hình avatar ấy nhỉ, trong 1 text body phần quote để reply mình thấy hơi rối & có cảm giác bị chia vụn ra do các khung màu quá đậm & rõ rệt, phần diện tích hiện tên người thank có nên cho khung & màu ko nhỉ?

@nhatminh: Nâu là con ngáo ộp đây, các bạn cẩn thận nhé, hehe...:D

Hi Ad: sao mình ko cho khung requote lại màu nhẹ nhàng như nền của phần hình avatar ấy nhỉ, trong 1 text body phần quote để reply mình thấy hơi rối & có cảm giác bị chia vụn ra do các khung màu quá đậm & rõ rệt, phần diện tích hiện tên người thank có nên cho khung & màu ko nhỉ?

@nhatminh: Nâu là con ngáo ộp đây, các bạn cẩn thận nhé, hehe...:D

@nhatminh: Nâu là con ngáo ộp đây, các bạn cẩn thận nhé, hehe...:D[/quote
@K2G : chị góp nhiều ý kiến hay vậy sao lại tự xưng là con ngáo ộp vậy ? Em chỉ biết chị là một người hiểu biết rộng và uyên thâm thôi...hehe.

Last edited by a moderator:
@K2G : chị góp nhiều ý kiến hay vậy sao lại tự xưng là con ngáo ộp vậy ? Em chỉ biết chị là một người hiểu biết rộng và uyên thâm thôi...hehe.
Chẳng hiểu sao em quote nó bị lỗi như trên vậy??

Status
Not open for further replies.
Back