Thông báo về việc sử dụng diễn đàn

Status
Not open for further replies.

1. Khi quote lại, màu nều phần được quote đậm quá, tốt nhất nên để trùng màu nền như của phần nền của avatar thì đỡ rồi mắt hơn

2. tương tự với size font chữ, to quá, để bằng kích thước khi quote bài thì sẽ hợp hơn

3. Màu nền trắng sáng quá, nên để hơi dịu xuống một chút nữa, vẫn đảm bảo nổi bật nội dung mà xem dịu mắt hơn.

Vài lời góp ý :)
Đã chỉnh nhé bạn

ủa ad. mình đã có khung xanh phân chia 2 nội dung post, giờ nếu reply lại, mình lại có thêm 1 khung xanh nữa (để tên nick của ng mình quote) ngay phía dưới khung phân cách kia, nhìn rất nặng nề.

khung quote nhỏ hơn text body, nên có khoảng trống bên phải thấy hơi phí đất

màu của update a file / more options / post reply cho cùng 1 màu đi, có thể cho all chữ ngoài text body ra về cùng 1 màu, 1 font , 1 size có dc ko ta?

sao tự nhiên riêng phần giới thiệu thành viên dưới avatar , chỗ ghi "staff member" của ad khác mọi ng vậy?

ủa ad. mình đã có khung xanh phân chia 2 nội dung post, giờ nếu reply lại, mình lại có thêm 1 khung xanh nữa (để tên nick của ng mình quote) ngay phía dưới khung phân cách kia, nhìn rất nặng nề.

khung quote nhỏ hơn text body, nên có khoảng trống bên phải thấy hơi phí đất

màu của update a file / more options / post reply cho cùng 1 màu đi, có thể cho all chữ ngoài text body ra về cùng 1 màu, 1 font , 1 size có dc ko ta?

sao tự nhiên riêng phần giới thiệu thành viên dưới avatar , chỗ ghi "staff member" của ad khác mọi ng vậy?
cái đó là do nếu trong ban quản trị thì mới có thôi mặc định của mã nguồn :D

hiện nay thì có rất nhiều nick lập không kích hoạt tài khoản bằng mail vậy nên tất cả những nick này mình sẽ del hết chống hiện tượng spam.
Thank all !!

mình vừa cài đặt thử nghiệm code chống DDos vậy nên ai phát hiện lỗi gì của diễn đàn đề nghị liên lạc ngay với mình theo:
Mail: duc.ectended@gmail.com
SDT: 0973242291
Thank you ...

Xin thông báo cho cả nhà một tin vui thế này :rolleyes:
Diễn đàn chỉ mới mở cửa cho các member vào đọc tin tức cũ thôi chưa chính thức hoạt động mà trong vòng 2 tuần mở cửa vietcurrency của chúng ta đã tăng được 1tr trong bảng xếp hạng alexa.com toàn thế giới.
Dự là lúc hoạt động thì trong khoảng 1 tuần là chúng ta đã lấy lại vị trí đã mất khi diễn đàn đóng cửa hồi tháng 8 vừa qua :p

hiện tại diễn đàn đang có một số người định lập nick vào spam nên điền mail kick hoạt sai và không kích hoạt được nink. Những trường hợp này mình sẽ del hết tất cả những nick không kick hoạt. nếu ai không chủ định vào diễn đàn spam mà chỉ là điền nhầm mail kick hoạt thì vui lòng đăng ký lại nhé. Vì tất cả những use không kích hoạt tài khoản mình sẽ duyệt những use này và đương nhiên là mình del hết. Vậy nên ae chú ý.
Thank all !!

Post bài test thử.
Diễn đàn mới mở lại mà đã có ông nhăm nhé vào spam à, cũng lẹ nhỉ. Mấy trường hợp đó ad cứ del thẳng tay.
Mọi người đa phần góp ý phần giao diện, nên giao diện nhìn cũng bắt mắt và đẹp rồi. Nhưng phần nội dung và nội quy thế nào nhỉ? Cái phần nội quy phải chuẩn mới được, ko lại rối như canh hẹ như trước đây.

Post bài test thử.
Diễn đàn mới mở lại mà đã có ông nhăm nhé vào spam à, cũng lẹ nhỉ. Mấy trường hợp đó ad cứ del thẳng tay.
Mọi người đa phần góp ý phần giao diện, nên giao diện nhìn cũng bắt mắt và đẹp rồi. Nhưng phần nội dung và nội quy thế nào nhỉ? Cái phần nội quy phải chuẩn mới được, ko lại rối như canh hẹ như trước đây.
oke phần nội quy mình đợi tới lúc chính thức đưa diễn đàn vào hoạt động thì bên quản trị sẽ có thông báo và mình sẽ làm cái nội quy hoành tráng sau :D

oke phần nội quy mình đợi tới lúc chính thức đưa diễn đàn vào hoạt động thì bên quản trị sẽ có thông báo và mình sẽ làm cái nội quy hoành tráng sau :D
Đúng pháp luật để sân chơi được lâu bền chứ chẳng cần hoành tráng làm gì
Anh em tham khảo rules diễn đàn của F319 và vfexpress rồi đưa ra 1 rules cho vietcurrency, 2 diễn đàn đó nội dung giống diễn đàn mình

Status
Not open for further replies.
Back