Thông báo về việc sử dụng diễn đàn

Status
Not open for further replies.

Ghost

Administrator
Staff member
Gửi tới toàn bộ member cũng như các bạn ghé thăm VietCurrency.
Hiện tại thì diễn đàn đang trong thời gian hoạt động thử nghiệm chờ được cấp phép hoạt động của bộ thông tin và truyền thông, vậy nên nay tôi xin thay mặt BQT diễn đàn thông báo cho toàn bộ anh em được biết những nội dung sau:
  1. Bắt đầu từ bây giờ mình sẽ đóng chức năng commen hay post bài mới đối với tất cả các thành viên bao gồm cả Mod, Smod cho đến khi nào được cấp giấy phép hoạt động của Bộ thông tin và truyền thông.
  2. Mình chỉ cho phép các bạn xem diễn đàn cũng như bài viết trên diễn đàn có sẵn, và chỉ có topic Góp ý này mới có thể post bài được.
  3. Các thành viên phải chịu hoàn toàn trách nhiệm với bài viết của mình.
  4. Diễn đàn đang trong thời gian chạy thử nghiệp mã nguồn mới, vậy nên còn nhiều thiếu sót và bất cập. Tất cả mọi thông tin thắc mắc cũng như góp ý anh em xin gửi về hòm thư theo địa chỉ : duc.ectended@gmail.com mình sẽ tập hợp lại và chỉnh sửa diễn đàn sao cho phù hợp nhất.
Mong anh em thông cảm cho sự bất tiện này.
Thân !

Last edited by a moderator:
Kính mời anh cho ý tưởng về logo mới của vietcurrency.vn nào

Kính mời anh cho ý tưởng về logo mới của vietcurrency.vn nào
Thật là vui mừng sau hơn 3 tháng nay mới vào lại được nhà của mình mà trước đó ko hiểu lý do vì sao mình ko thể vào nhà mình được. Em chỉ mong nhanh chóng được gặp lại bạn bè hàng xóm xưa để cùng chia sẻ, bình luận.
Còn logo em thấy logo cũ vẫn đẹp và thân thiện đấy chứ nhỉ.

ak cái logo là theo ý của mấy bác trưởng lão. muốn làm cho nó có thêm cả VCBrother nữa ấy mà

mầu nền web sáng quá, cho mầu tối đi 1 chút - có thể mầu nâu nhạt
theo em màu nền trắng như thế này mới nổi bật được bài viết anh ak chữ màu đen trên nền màu nâu thì không thể nhìn thấy nữa.

Thật là vui mừng sau hơn 3 tháng nay mới vào lại được nhà của mình mà trước đó ko hiểu lý do vì sao mình ko thể vào nhà mình được. Em chỉ mong nhanh chóng được gặp lại bạn bè hàng xóm xưa để cùng chia sẻ, bình luận.
Còn logo em thấy logo cũ vẫn đẹp và thân thiện đấy chứ nhỉ.
Hề rất xin lỗi bạn vì việc đóng cửa forum mà không báo trước cho toàn bộ anh em biết. Mong là bạn tiếp tục đóng góp cho diễn đàn. Còn việc Cái logo thì theo ý kiến của BQT muốn thiết kế lại logo này có cả vietcurrency và cả công ty VCBrother nữa (công ty mới thành lập là đơn vị chủ quản của vietcurrency.). Vậy kính mong các bác cho ý tưởng thiết kế cái logo này nhé.
Thân

ak cái logo là theo ý của mấy bác trưởng lão. muốn làm cho nó có thêm cả VCBrother nữa ấy mà
Vậy theo em chỉ cần thêm cụm từ "_VCB" vào sau chữ Vietcurrency của logo cũ là được thôi mà. Đảm bảo được cả 2 yêu cầu nhé.

Administrator ơi, sao em ko đổi được Avatar vậy ? Nó cứ thông báo lỗi : ảnh đưa vào quá to, thực tế đâu có to.

Administrator ơi, sao em ko đổi được Avatar vậy ? Nó cứ thông báo lỗi : ảnh đưa vào quá to, thực tế đâu có to.
Không phải quá to về kích thước mà to về dung lượng :v

Tất nhiên em biết to về dung lượng chứ, nhưng em vẫn dùng ảnh của avatar đang dùng trên các forum khác mà. Của người ta thì được sao của mình ko được ??
oke mình chỉnh sửa lại rồi bạn có thể upload lại dung lượng tối đa là 2MB nhé nếu vẫn lỗi bạn inbox mình chỉnh lại.
Thank bạn đã góp ý.

Lại đây nữa chứ anh em chó ý kiến nào

Giao diên, Logo đều xâu điên, xấu đảo :):)
Cứ để cái Vietcurrency này làm Logo và chon giao diên có tone là 2 màu đó luôn cho ấm !

Status
Not open for further replies.
Back