Tử vi, Phong Thủy, Tướng số và nhiều hơn nữa

Bạn Thanhpham87 cho mình hỏi mấy ý nhé:

- Ngày nay sinh mổ nhiều thì giờ sinh mổ có tính là giờ sinh để lấy lá số như sinh thường không?

- Người sinh vào tháng nhuận thì lấy lá số tử vi như thế nào?

Nếu có thể mình pm bạn thông tin một vài lá số bạn giải giúp mình được không? Mình sẵn sàng trả phí tư vấn, nếu có :)

Thanks.... cơ bản là đúng em ơi... dạo này mất ngủ... anh mặc áo mầy đỏ với vàng kiểu gì nó cũng nhanh hỏng hơn áo mầu khác... còn xui xẻo thì kể ra mà nói hình như cũng gặp nhiều hơn.... lạ cái là anh đi cái xe đỏ... hồi đầu hay hỏng o rõ lý do... đến giờ chạy lại ngon em ạ, không sửa chữa gì mấy cũng rất an toàn... hay chờ đợt này chứng lên đổi quách????

Tiền bạc anh có đâu mà như mây.... cái này bọn lãnh đạo VC nó làm chứng... duy có điều đúng là chẳng may có ít tiền mà o tiêu tự nhiên đâu nó bay sạch toàn chuyện không đâu... rút kinh nghiệm sau tiêu ngay vào việc chính đáng....

Chú nghiên cứu cụ thể xem anh năm nay với mấy năm tới thế nào... à mà cái chuyện đi nhiều là số mình buộc phải đi hay nên đi nhiều??? hai cái này khác nhau mà anh không phân biệt được....

Thế sát phá liêm tham của anh gọi là hãm à???? anh có thấy cung nào trong 4 cung đấy hãm đâu??? hay tại thiên di triệt nên gọi là hãm??? mày khai phá giúp anh với... mà hãm thì nên làm gì????

Tks...

Chính xác :D Liêm trinh anh quá ngon...e phải dùng từ là quá ngon...nhưng anh lại bi Triệt....nó ở chỗ hãm là vậy....Nhờ cung Quan anh có Thất Sát gỡ gạc dc !
À...số anh nó khiến anh ở yên 1 chỗ không có dc...buộc phải di chuyển liên tục và anh NÊN đi nhiều!
À....a sẽ còn mất ngủ cho tới năm 45 ấy!

Last edited by a moderator:
Cảm ơn chú đã mạnh dạn. Nhưng anh hiểu chuyện đó khác. Nguyên câu chuyện tả TNK bay mãi không thấy đâu, đến lúc thấy được 5 ngón tay của Phật Tổ thì đáp xuống một ngón và nghĩ là đến biên giới. Tại sao Phật tổ không tiếp tục nới ngón tay để TNK bay tiếp cho nhụt chí?

Theo anh ẩn ý ở đây chính là Phật tổ muốn xem hành xử của vua khỉ thế nào mới dừng nới bàn tay để tạo giới hạn cho y để thử, xem y có xứng để đến với ngài theo cách của người đi tìm giác ngộ hay không (cho y một cơ hội). Thay vì vượt tiếp, hắn lại dừng lại và còn tè bậy để "đánh dấu", một hành vi bản năng của động vật. Chính vì thế ngài mới mắng và úp tay xuống.

E trả lời vắn tắt vậy: "Thiên Mệnh" :D
Anh em mình mỗi người mỗi ý vậy đi hen...:) Nếu có dịp cafe vs a...hy vọng dc trao đổi vs anh thêm :D...chứ riêng bản thân em thấy hiếm có vụ VCD cung đối chiếu xấu mà thay đổi dc cái xấu ấy lắm...hi hi

Bạn Thanhpham87 cho mình hỏi mấy ý nhé:

- Ngày nay sinh mổ nhiều thì giờ sinh mổ có tính là giờ sinh để lấy lá số như sinh thường không?

- Người sinh vào tháng nhuận thì lấy lá số tử vi như thế nào?

Nếu có thể mình pm bạn thông tin một vài lá số bạn giải giúp mình được không? Mình sẵn sàng trả phí tư vấn, nếu có :)

Mình xin trả lời bạn nhé:
Câu 1: Vẫn như bình thường như cân đường hộp sữa :d
Câu 2: Đây là 1 câu hỏi khó...và mỗi trường phái có câu trả lời khác nhau...bảo đảm bạn hỏi 10 người thì sẽ ra cỡ trên 3 câu trả lời....theo mình thì dùng kinh nghiệm trong nghề mà tự bản thân những ng đó đúc kết lại dc và bạn thấy ng nào nói đúng là bạn bik ng đó có kinh nghiệm rồi đấy :)

Hay quá ! Bác nào xem hộ thằng ku nhà tui với :

Nam - 28/9/1998 tức là mùng 8 tháng 8 năm Mậu Dần , giờ Tị (10h 45 sáng).

Xem năm nay học hành thế nào, thi cử có triển vọng k ?
Lá số này có điều nào đáng lưu tâm nhất ?
Xin cảm ơn !

Con bác tuổi Mậu Dần mà sinh ngày Mậu Dần...độc đấy :D....tháng Tân Dậu...phải chi tháng Dần lun là ngon rồi...3 cái Dần....:)

Con bác tuổi Mậu Dần mà sinh ngày Mậu Dần...độc đấy :D....tháng Tân Dậu...phải chi tháng Dần lun là ngon rồi...3 cái Dần....:)

Con anh thì 4 cái Dần, nếu đặt tên là Dần nữa thì là 5. :D

Đâu phải ai có cách sát phá liêm tham đều hay hã chị....đúng là anh Cá có cách sát phá liêm tham nhưng ở thế hãm=>> chỉ trung bình thôi
Được cái anh ấy ở cung Mệnh có sao Lộc bù lại!

chàng trai trẻ à, ý chị nói cái hay của cách SPLT ở chỗ biến hóa khôn lường của nó, cái tính chất mong manh giữa ranh giới thiện - ác, tốt - xấu, phần con & phần ng trong cách này rất thường xuyên dc đẩy đến cao trào kịch tính, nội tâm nhiều mâu thuẫn, trong họ hiện hữu cả angel và demon 1 cách rõ rệt với tính chất mạnh bạo. khi ở vào tình huống quyết liệt, luôn có 2 tiếng nói thì thầm bên tai họ, 1 tiếng nói xúi giục của bản năng và bên kia là lời năn nỉ can ngăn của lý trí, nhưng ko phải lúc nào bản ngã cũng là xấu.......

@thanhpham87: em xem hộ thằng con trai chị

SN: 15-6-1996 ; 14-14h30 với

Tks e

Nếu để kỹ càng thì phải xem cả 2 mẹ con
Ku con sinh ngày đẹp giờ đẹp nhưng chẳng may lại khắc với mẹ thì cũng bớt tốt khá nhiều
Định không múa bàn phím qua mặt IT, nhưng thấy Cô Lái hào hứng nên libi cũng xin mạn phép vén quần, xắn tay, hớp 1 hơi khí gió đông vào bắt quẻ cho Cô Lái

Nếu để kỹ càng thì phải xem cả 2 mẹ con
Ku con sinh ngày đẹp giờ đẹp nhưng chẳng may lại khắc với mẹ thì cũng bớt tốt khá nhiều
Định không múa bàn phím qua mặt IT, nhưng thấy Cô Lái hào hứng nên libi cũng xin mạn phép vén quần, xắn tay, hớp 1 hơi khí gió đông vào bắt quẻ cho Cô Lái

LB quên ko hỏi Cô lái, cậu bé sinh ở VN, Đông Dương hay trời Tây goài. :)

Mình xin trả lời bạn nhé:
Câu 2: Đây là 1 câu hỏi khó...và mỗi trường phái có câu trả lời khác nhau...bảo đảm bạn hỏi 10 người thì sẽ ra cỡ trên 3 câu trả lời....theo mình thì dùng kinh nghiệm trong nghề mà tự bản thân những ng đó đúc kết lại dc và bạn thấy ng nào nói đúng là bạn bik ng đó có kinh nghiệm rồi đấy :)

Nếu biết xem Tử Bình hay Bát Tự Hà Lạc thì lấy Bát Tự và xem theo mấy cách này cho nó chuẩn.

LB quên ko hỏi Cô lái, cậu bé sinh ở VN, Đông Dương hay trời Tây goài. :)

Cái đó không quan trọng lắm.
Tử vi đặt khá nặng vấn đề thời gian hấp thụ tinh khí trời đất (giờ sinh) nhưng nếu không nhớ chắc chắn (hoặc sinh ở nơi khác Vietnam) thì có thể lấy vài 3 lá số. Sẽ có 1 lá số ứng với thân chủ, (tự thân chủ nghiệm ra) rồi sau đó mới triển khai các râu văn ria khác
Túm lại, xem cho baby vẫn quan trọng nhất là bà mẹ

Vậy tốt quá, ngày sinh của mình 28-11-1970 ; 5h30-6h
Tks Libi nhé.

Nữ thí chủ:
Tài sắc vẹn toàn và có tính gia trưởng, khôn ngoan, nói năng mạnh mẽ lưu loát, thích giảng giải cho người khác nghe nhưng lại đa sầu đa cảm.
Thần sắc mặt kém, hay buồn và hoang mang
Đa tài, tề gia nội trợ 1 mình
Chồng muộn và cãi nhau chí chới chứ không yên bình
Có lộc do các cụ để lại hoặc khá nhiều quý nhân đưa tiền cho tiêu.
"Điếu Khách cung Mệnh" = cờ bạc ác (chắc giống 95% VCer)
---------
Tạm thời xem lá số về mệnh chung chung cái đã. Đợi các cao nhân múa bàn phím Libi sẽ lại tiếp tục những phần sau

Back