Tử vi, Phong Thủy, Tướng số và nhiều hơn nữa

Cô lái mệnh tử phủ vũ tướng, thân sát phá liêm tham... tiếc là bị triệt... chứ không thì là đại tướng nữ rồi... ít ra cũng thay Bằng hói làm chủ tịch chứng khoán... bao nhiêu sao tốt của cô ở tài bạch với nô bộc hết... thảo nào cô toàn nói chuyện Audi với Porche đời mới...

Kết bạn thì toàn anh tài VC nữa chứ, hihihi

Vào chào các Bác và xin đặt gạch nhờ các Bác xem cho thằng cu sinh ngày 9/8/2008 lúc 8h tối. Em xin cảm ơn!

Nét đặc trưng nhất của lá số colai là Mệnh Không Thân Kiếp. "Sát tinh đắc địa phát dã như lôi", nhờ 2 thằng này mà mà hình thành style trade stock của colai, cũng nhờ 2 thằng này mà chỉ cần nói vài lời đã khiến 1 thành viên kỳ cựu của VC phải rời bỏ diến đàn!

Thấy các nơi cũng nói thế... nhưng em cho cũng không có gì ghê gớm... cuộc đời ai chả có lúc lên trầm xuống bổng...Tình duyên trắc trở dời nhà đôi phen ngày xưa là long đong vất vả lắm, nhưng giờ cũng bình thường... nét đặc trưng của cô lái là cung tài bạch, nô bộ và quan lộc quá tốt... sao không làm đại tướng mà lại đi buôn chứng...

Thấy các nơi cũng nói thế... nhưng em cho cũng không có gì ghê gớm... cuộc đời ai chả có lúc lên trầm xuống bổng...Tình duyên trắc trở dời nhà đôi phen ngày xưa là long đong vất vả lắm, nhưng giờ cũng bình thường... nét đặc trưng của cô lái là cung tài bạch, nô bộ và quan lộc quá tốt... sao không làm đại tướng mà lại đi buôn chứng...

Buôn chứng để được thỏa sức theo đuổi ý mình, vậy có đc ko anh Caco.

Thank anh vì những dòng nhận xét có phần ưu ái, Pm địa chỉ để e gửi anh chai Chivas uống cho vui.

Thank anh vì những dòng nhận xét có phần ưu ái, Pm địa chỉ để e gửi anh chai Chivas uống cho vui.
Với anh Caco cô đừng gửi Chivas........tốt nhất là 1 bịch sữa, càng non càng tốt...kekeke...

Thầy bói cứ nịnh là có chivas à 8-|
Bói đúng tâm chả có nhẽ không được balantines? #:-s

Mình thích uống chivas 21 hơn Balantines, kể cả balantines 30 nên cũng hay mời bạn bè uống chivas.

p/s: mềnh quen biết anh Caco đã lâu, nhưng chưa 1 lần đc nghe anh í khen. Vậy đó Libi ạ :)

Hơn nữa, hôm nay là 1 ngày tốt - nên mình thấy vui và muốn chia sẻ với anh e VC.

Last edited by a moderator:

Bói đúng tâm, anh phục đấy nhưng mà bói thế thì cần gì, pm hẹn gặp hỏi 1 lúc ra ngay...

Mình thích uống chivas 21 hơn Balantines, kể cả balantines 30 nên cũng hay mời bạn bè uống chivas.

p/s: mềnh quen biết anh Caco đã lâu, nhưng chưa 1 lần đc nghe anh í khen. Vậy đó Libi ạ :)

Thôi cũng được, chivas thì chivas. Cô lái không phải gửi đâu, cứ PM cho libi địa chỉ đến lấy chivas rồi chuyển cho cụ Caco để anh em vui vầy bữa thịt chó
Có chivas thì có thêm cảm hứng dạt dào để giải quẻ, hôm qua mới chỉ là xem Mệnh chung chung, có chivas sẽ tiếp tục với Phụ Mẫu, Quan Lộc, Phúc Đức, Điền Trạch, Phu Thê...etc

Hơn nữa, hôm nay là 1 ngày tốt - nên mình thấy vui và muốn chia sẻ với anh e VC.

Tks Cô lái... đánh giá mình rất cao... không như bọn Snatcher, Libi, Arrow rất vớ vỉn... nhưng mà rượu thì thôi ạ, vì anh em nó ganh tỵ hí hí... để hôm nào off cô tham dự là tốt rồi...

Bói đúng tâm, anh phục đấy nhưng mà bói thế thì cần gì, pm hẹn gặp hỏi 1 lúc ra ngay...

Quẻ Lí Bạch viết sao thì Lí Bí giải vậy, ai lại chơi đi hỏi dung nhan rồi bốc quẻ
Kể ra gặp được thân chủ thì quẻ còn ứng nghiệm nữa, vì Bát tự hà lạc hay Tứ trụ tử bình cũng rất cần kết hợp với môn Nhân tướng học mới trọn vẹn 3 bề
Không phải cứ sinh con vào giờ, ngày, tháng, năm đẹp. Có quẻ đẹp mà thành quý tử (mổ đẻ căn ke ngày giờ cũng được vậy, hoặc nhịn đẻ), mà còn phải xem bà mẹ có tích tụ được Tinh Khí Thần, hay có dị tật sinh quý tử hay không nữa anh Caco nhỉ

Quẻ Lí Bạch viết sao thì Lí Bí giải vậy, ai lại chơi đi hỏi dung nhan rồi bốc quẻ
Kể ra gặp được thân chủ thì quẻ còn ứng nghiệm nữa, vì Bát tự hà lạc hay Tứ trụ tử bình cũng rất cần kết hợp với môn Nhân tướng học mới trọn vẹn 3 bề
Không phải cứ sinh con vào giờ, ngày, tháng, năm đẹp. Có quẻ đẹp mà thành quý tử (mổ đẻ căn ke ngày giờ cũng được vậy, hoặc nhịn đẻ), mà còn phải xem bà mẹ có tích tụ được Tinh Khí Thần, hay có dị tật sinh quý tử hay không nữa anh Caco nhỉ

Vậy quay lại xem cho thằng bé nhà mình đi, SN 15-6-1996 ; 14h-14h30 đẻ thường đấy ko can thiệp dao keo j đâu :)
Tks Libi nha

Vậy quay lại xem cho thằng bé nhà mình đi, SN 15-6-1996 ; 14h-14h30 đẻ thường đấy ko can thiệp dao keo j đâu :)
Tks Libi nha

Xem kỹ cho mẹ đã, mẹ nghiệm thấy đúng thì bơm chivas rồi mới đến ông con
Baby cuộc đời chưa có nhiều sóng gió, từ nhỏ sinh ra đã được bao bọc bởi bà mẹ có mệnh Tướng Quân thì có gì để nghiệm quá khứ sau đó chứng thực tương lai
Chưa cần xem lá số boy đã biết chú bé có lộc của gia tiên để lại (Phúc Đức Lộc tại Mẫu) ;;)

Lớp của Libi chưa khai giảng mà đã phán như thầy nhỉ...thế còn học hành chó gì nữa???? :D:D:D

cách splt & tpvt: nếu hãm gặp sát hung tinh thì để ý 1 chút là càng tung hoành càng gặp hung họa.....

PS: bộ sao này rất cần quân vì đây là cách của ng chỉ huy, tướng lãnh, vì tướng phải có quân sư và lính or thuộc hạ đắc lực phò giúp thì rất tốt.....

Last edited by a moderator:
cách splt & tpvt: nếu hãm gặp sát hung tinh thì để ý 1 chút là càng tung hoành càng gặp hung họa.....

PS: bộ sao này rất cần quân vì đây là cách của ng chỉ huy, tướng lãnh, vì tướng phải có quân sư và lính or thuộc hạ đắc lực phò giúp thì rất tốt.....
Chị Nâu có vẻ thích cách sát phá liêm nhỉ :D...hi hi

Back