Tử vi, Phong Thủy, Tướng số và nhiều hơn nữa

Anh em chú ý là thằng cu này mới sinh năm 87 thôi nhé...đừng tin tưởng nó quá...:D:D:D

Anh em chú ý là thằng cu này mới sinh năm 87 thôi nhé...đừng tin tưởng nó quá...:D:D:D

Luận anh hùng không kể tuổi tác... hồi chú mới ngoài 20 anh em bầu làm chủ tịch cũng là sáng suốt đấy hehe...

Thấy cụ Caco vừa có bài giải về Cung Phu Thê + Tiền tài cho cô Lái.
Xóa gì mà nhanh thế :D
Ý chính em đọc được rồi nhá

=)) e cũng đọc dc....=))

có gì ngại đâu, mọi người cùng bình luận cho vui :)
Chắc sợ mất chivas nên xóa rất nhanh

Khứa khứa, ngại lộ thì sao không dùng PM mà cứ bốt lên chốn công cộng thế lày, để mất công xóa... Thực ra, chỉ cần biết ngày giờ sinh là quá đủ với thường cách. còn phi thường cách thì mới cần đến các thông số khác...

Chivas - sẽ gửi sau mà, hôm nào mọi ng off thì uống và chém nhé. :)

Thấy cụ Caco vừa có bài giải về Cung Phu Thê + Tiền tài cho cô Lái.
Xóa gì mà nhanh thế :D
Ý chính em đọc được rồi nhá

Đương sự vẫn chưa được đọc, nên giờ này vẫn con mông lung lắm :D :D :D

Không được! Để đương số xử lý thầy tội rút lời không xin phép đương số

Anh để em nhận cafe đã chứ, lúc đó em lại bảo là anh Caco cho em tới 2 ly =))

Công nhận mình cũng đểu thiệt ặc ặc

Đương sự - à quên, đương số chứ, đọc chưa kịp save lại thì bị thầy del thẳng chuột. Thầy thật là đáng trách phạt, trong khi đương số thực sự cầu thị. Phạt thầy phải gặp riêng đương số tại nơi yên tĩnh, ngõ hầu giải quyết hết mọi khúc mắc của đương số...

Các anh chỉ chém... biết thì xem cho các chị với các em... cứ chờ đàn em tập tọe phán mấy câu xong vào chém... sợ bỏ xừ...

Các anh chỉ chém... biết thì xem cho các chị với các em... cứ chờ đàn em tập tọe phán mấy câu xong vào chém... sợ bỏ xừ...

Các thầy đều rón rén thử dư luận, chờ ra đòn. Tuyệt kỹ là đây chứ đâu hehe.

Anh không chém đâu, ai phán cái gì anh để nguyên

nét đặc trưng của cô lái là cung tài bạch, nô bộ và quan lộc quá tốt... sao không làm đại tướng mà lại đi buôn chứng...

Người có cung tài bạch, nô bộ và quan lộc tốt không phải hiếm, lá số colai nếu không có Không Kiếp đắc địa trong Mệnh, Thân thì chắc colai chỉ là một phụ nữ thành đạt như những phụ nữ phụ nữ thành đạt khác chứ không phải một colaido có cá tính như mọi người đã thấy ở đây.

Đơn cử một trường hợp Mệnh, Thân có Không Kiếp đắc địa Trương Đinh Anh. Cung Quan yếu, cung Tài thường thôi. Cá tính của Trương Đình Anh thì mọi người biết rồi đấy.

Last edited by a moderator:
Chị Colaido Liêm Trinh thủ mệnh nên ưa dò xét, theo dõi ngầm (trích bác Bửu Đình).
Em cũng thế nhưng có cái khác là khi biết kết quả rồi thì ko nói ra:cool:

Chị Colaido Liêm Trinh thủ mệnh nên ưa dò xét, theo dõi ngầm (trích bác Bửu Đình).
Em cũng thế nhưng có cái khác là khi biết kết quả rồi thì ko nói ra:cool:

Đàn ông phải khác chớ em, Chính nhân quân tử ai lại nhìu lời như với Váy hoa áo hồng :D

Back