Tằng tắng tằng tăng =))

bàn cứ bàn, ra đòn là chiện khác sp ơi:1cool_look_down:
để liên lạc với quân đội Nhật:24:
Dạo này sp không treo tranh, các anh chị ý chui vào với nhau thôi, rồi vui mang ra ngoài bơm thổi, cảm giác như F319 mỗi tội cao hơn 1 bậc hư hư thực thực làm khả năng hóng của em bắt buộc phải thích nghi...khứa khứa:1cool_byebye:
Sp cũng có cảm giác như version khác của f319 à :21: lai mi !!!!!!
Anh thik chanh thì thiếu gì chanh :1:

Oil mà đóng cửa 40-42 thì chiện gì cũng có thể nhé...:24:
Nguy hiểm hơn vì nhiều người chưa kịp thích nghi thì tẩu hỏa rồi

tới dzồi nha:1cool_byebye:, W formation thặc là vi diệu :111::24::24::24:
http://vietcurrency.vn/threads/chung-khoan-viet-nam-duoi-goc-nhin-ptkt-2015.434/page-60

Sp cũng có cảm giác như version khác của f319 à :21: lai mi !!!!!!
Anh thik chanh thì thiếu gì chanh :1:
Dạo này sp không treo tranh, các anh chị ý chui vào với nhau thôi, rồi vui mang ra ngoài bơm thổi, cảm giác như F319 mỗi tội cao hơn 1 bậc hư hư thực thực làm khả năng hóng của em bắt buộc phải thích nghi...khứa khứa:1cool_byebye:
He he he...
Hỏi thật các anh nhé. Tại sao các anh thích hóng mà lại không thích bàn về cổ phiếu cụ thể? Hay là do nói thẳng ra rồi thì năng lực hóng lại không còn giá trị nữa? :24:
Với người không biết PTKT như mình thì rất thích đưa ra 1 cổ phiếu cụ thể để cùng nhau mổ xẻ. Có cái nhìn đa chiều ít nhiều cũng vẫn tốt hơn. Mình không cho đó là pr đểu, bởi vì vài chục ông trên đây đọc may ra có 1 vài ông thấy hợp gu mà chưa chắc đã mua, kể cả có mua thì cũng không đủ sức tạo một sức bật và 1 nền giá mới bền vững. Muốn cổ phiếu tăng 1 chút chắc không quá khó, nhưng tăng bền vững thì phải phụ thuộc vào nội lực thực sự của DN.

F319 có cái hay là giới thiệu cổ phiếu và phân tích, nhưng dở ở chỗ là rất ít phân tích khách quan, trung thực. Thứ nữa là văn hóa giao tiếp hơi thiếu tế nhị do vậy mình chưa bao giờ cmt bên đó.
Tuy nhiên, tôn trọng bản sắc văn hóa riêng có của VC, mình xin hứa từ nay không gọi tên bất kỳ cổ phiếu nào nữa :sorry:
Chúng ta vào đây vẽ tranh, bình thơnói chuyện về Tình Yêu :10:

He he he...
Hỏi thật các anh nhé. Tại sao các anh thích hóng mà lại không thích bàn về cổ phiếu cụ thể? Hay là do nói thẳng ra rồi thì năng lực hóng lại không còn giá trị nữa? :24:
Với người không biết PTKT như mình thì rất thích đưa ra 1 cổ phiếu cụ thể để cùng nhau mổ xẻ. Có cái nhìn đa chiều ít nhiều cũng vẫn tốt hơn. Mình không cho đó là pr đểu, bởi vì vài chục ông trên đây đọc may ra có 1 vài ông thấy hợp gu mà chưa chắc đã mua, kể cả có mua thì cũng không đủ sức tạo một sức bật và 1 nền giá mới bền vững. Muốn cổ phiếu tăng 1 chút chắc không quá khó, nhưng tăng bền vững thì phải phụ thuộc vào nội lực thực sự của DN.
câu trả lời có rồi mà.
Bác thích gì thì bác cứ làm thôi... em không nghĩ là do comment của em đâu.
Em chỉ so với lịch sử thôi, như so giá với năm ngoái chẳng hạn...

Em nói các anh chị miếu bà Tèo thiêng lắm nhé. em nghiệm mấy lần rồi. CP nào giảm hay lình xình đem tới miếu bà mà khấn. Bả hiển linh bả chê cho mấy câu, phát cho nắm nhang về đốt. Sáng mai cp xanh lè à.
Kg tin khấn bà xem bà còn phơm em nói có đúng kg .

Em nói các anh chị miếu bà Tèo thiêng lắm nhé. em nghiệm mấy lần rồi. CP nào giảm hay lình xình đem tới miếu bà mà khấn. Bả hiển linh bả chê cho mấy câu, phát cho nắm nhang về đốt. Sáng mai cp xanh lè à.
Kg tin khấn bà xem bà còn phơm em nói có đúng kg .
:24::24::24:
nhà ngươi thật là bôi bác, danh mục mai FL hết nha nha nha :1cool_choler:
:24::24::24:

Ơ lại đếm cua à :21:

Về đích sp ợ!
tạo 3 lính nữa thì điều chỉnh để đi tiếp
style tối ưu quay vòng vốn và style đếm cua trong lỗ có ưu khuyết điểm riêng và đối lập nhau, cua còn mọc chân là cứ đếm thôi, quan trọng là các anh lớn cho thế nào:24:
@HatienVF thầy lại đếm cựa thoải con gà mái roài... Gato quá khứa khứa

Có những việc mà 1 mình em thích là chả làm ăn được gì bác ạ.:2smiley_vn15:
Ví dụ em thích tám với bác chẳng hạn
tuy không còn giàu trí tưởng bở nữa nhưng em rất khoái! :10:Bác cứ phang thôi em ít bỏ sót câu nào của bác lắm.
Em nghề đi hóng, mà bỏ thì đói chết...
Đang vui nên nói thêm chút chuyện so sánh 4-room
Em chưa bao giờ chê chung chung F319 cả, cũng không cho PR là xấu (cả thế giới sống bằng marketing) chỉ là mỗi 4-room có phong cách riêng, nét duyên riêng, mất đi thì phí thôi, cái nào cũng giống cái nào thì chán chết...
Còn chuyện cách nhả chữ của F319, có lẽ ở 4-room này bác là người được ưu ái nhất rồi...:24:

Last edited:

Về đích sp ợ!
tạo 3 lính nữa thì điều chỉnh để đi tiếp
style tối ưu quay vòng vốn và style đếm cua trong lỗ có ưu khuyết điểm riêng và đối lập nhau, cua còn mọc chân là cứ đếm thôi, quan trọng là các anh lớn cho thế nào:24:
@HatienVF thầy lại đếm cựa thoải con gà mái roài... Gato quá khứa khứa

quá đỉnh :21:

tuy không còn giàu trí tưởng bở nữa nhưng em rất khoái! :10:Bác cứ phang thôi em ít bỏ sót câu nào của bác lắm.
Em nghề đi hóng, mà bỏ thì đói chết...
Đang vui nên nói thêm chút chuyện so sánh 4-room
Em chưa bao giờ chê chung chung F319 cả, cũng không cho PR là xấu (cả thế giới sống bằng marketing) chỉ là mỗi 4-room có phong cách riêng, nét duyên riêng, mất đi thì phí thôi, cái nào cũng giống cái nào thì chán chết...
Còn chuyện cách nhả chữ của F319, có lẽ ở 4-room này bác là người được ưu ái nhất rồi...:24:
:105:
quai ớt lại, không cho xóa :30:
bên F319 có người em còn xếp vào level Đại sư quét chùa ấy chứ (như sư huynh Giailang) :1:, rất đáng học hỏi . Tiếc rằng gặp sớm nhưng lại biết quá muộn !!!

Last edited:
Market Breath phiên 17/03 trung thực mà nói là tốt, không thấy có vấn đề gì.
chỉ là Vol và Nến phiên qua và một loạt nến tuần qua cho thấy một số dấu hiệu cần cảnh giác nên sam đã giảm tỷ trọng về mức an toàn cho trading: trên góc độ Weekly chart... mẫu hình quen thuộc đang hình thành, các chỉ báo leading đang ở mức rất cao, cho thấy có khả năng chỉnh bất cứ lúc nào.....lagging histogram giảm dần đều... momentum đã chững lại....
Tuy nhiên giá dầu đã tăng trên 40... tạo nên tâm lý rất phấn khích cho người cầm dòng P :1:
Chúng ta cùng chờ xem TT sẽ phản ứng thế nào với P và ETFs phiên nay ???
Cẩn thận không bao giờ thừa ......
GT n GL to U n I :111:

Back