Tằng tắng tằng tăng =))

Tin ra là múc, mai tui xung phong múc 50k giá đỏ, lời thì ghé qua ủng hộ xe nhang của anh đát chứ để ảnh ế quá chạy vòng vòng hoài tội nghịp :2cool_burn_joss_stick:
đôi khi tôi nghĩ vài DN xem ttck như VAMC, thay vì bán nợ cho VAMC, cứ chứng khoán hóa xong vác lên bán.
một nghi vấn nho nhỏ rằng liệu các khoản nợ có thực sự là nợ, nợ chỉ 1 đồng kê lên 10 đồng, ck hóa bán được 5 đồng phẻ re... maybe :1cool_byebye:
những nđt tham gia gd cp của loại DN này, chỉ enter buy thôi, tức là đã góp phần trả nợ thay DN, ôi những nđt hào phóng :2cool_after_boom:

Tin ra là múc, mai tui xung phong múc 50k giá đỏ, lời thì ghé qua ủng hộ xe nhang của anh đát chứ để ảnh ế quá chạy vòng vòng hoài tội nghịp :2cool_burn_joss_stick:
Hay thôi anh ơi, mình mà cứ tập trung trêu anh ý, kẻo anh lại giận đóng Topic thị mình lại là người thiệt thòi, vì không được phím hàng hot... anh ý chưa mãn teen đâu, máu dồn lên não nhanh lắm... em tàu ngầm luôn đây... há há

Đúng là Tự kỷ vương mà :33:

Tui nói nếu tin vào cái câu trích dẫn của ông Wyckoff thì ổng lại là một "someone" thôi, kiểu như có người nói "đừng tin ai hết" ấy. Mà thui nói mí cái này nó nhức não lắm, lần sau tui ko đùa kiểu này nữa vậy, sorry anh lun nha :11:
:1:
vô tư đi thầy ạ .

À à. chỗ này khoe lỗ hả. may quá post đây ít người đọc , đỡ ngượng:3D_49: :cute_smiley70:
Chả hiểu sao anh em can nhiệt tình mà em lại dính dấp vào thằng giám đốc điều hành.
Rõ ràng nhìn thấy 2 cái đường ray trend cắm thẳng xuống , thầy Dát còn vẽ hẳn màu đậm cho nổi thế mà vẫn lao vào tuần nay rồi. Mua 12.7-8 giờ cứ xuống đểu 12.4-5
Cổ phiếu con khỉ gì mà cung như nổi Thạch sanh, giá nhú lên vài line là hàng đổ ra ùn ùn. Bực cả mình!

Bạn anh Dát này, giờ không mua bán cổ phiếu CII trực tiếp nữa...mà góp tiền và mua/bán thông qua Tân Tam Mã.
http://ndh.vn/tan-tam-ma-va-bi-an-o-cii-20160314045527360p4c147.news
Ông Bình cho biết: "Vừa qua Tập thể cán bộ công nhân viên của CII thống nhất sẽ không mua bán cổ phiếu lung tung trên sàn nữa, đăng ký giao dịch phiền phức, tập trung hết về công ty Tân Tam Mã. Anh em có bao nhiêu tiền thì góp vào đó, xong rồi mua để dành đó. Gần như có đầy đủ cán bộ công nhân viên của CII, lãnh đạo CII tham gia vào Tân Tam Mã".

Last edited:
Back