Tằng tắng tằng tăng =))

Kinh quá, nến xanh nến đỏ, đầm đậm nhàn nhạt, béo béo gầy gầy, quá pro :113:
có gì đâu .... nó là ken đồ vô lim chạc, ngày xưa em từng giới thiệu đến các anh chị, nay em tô thêm màu cho tranh thôi mà anh.
thêm quả wekkly chạc (còn mai T6 nữa) anh chym coi , chú ý thân nến ngắn dần :1: biết đâu lại hình thành cái vai bên phải(trái) trong mô hình Invert HS thì sao anh nhể ?:71:
tham khảo bàn luận thuần túy TA thôi, ngày xưa em nói VC là thiên đường cho dân TA, dạo này em thay đổi quan điểm này rồi anh ạ :1:, bị ăn gạch đá ghê quá :21:

VC có lẽ đã sang trang sử mới .... :1:
GL !
View attachment 2991

Last edited:
có gì đâu .... nó là ken đồ vô lim chạc, ngày xưa em từng giới thiệu đến các anh chị, nay em tô thêm màu cho tranh thôi mà anh.
thêm quả wekkly chạc (còn mai T6 nữa) anh chym coi , chú ý thân nến ngắn dần :1: biết đâu lại hình thành cái vai bên phải(trái) trong mô hình Invert HS thì sao anh nhể ?:71:
tham khảo bàn luận thuần túy TA thôi, ngày xưa em nói VC là thiên đường cho dân TA, dạo này em thay đổi quan điểm này rồi anh ạ :1:, bị ăn gạch đá ghê quá :21:

GL !
View attachment 2991
Vẫn là thiên đường cho dân TA đấy chứ, có điều trình độ mặt bằng TA chung đã được nâng lên nhiều nên đôi khi mọi người chỉ vẽ chát mồm cho nhanh :1:, ai cũng hiểu, và tập trung vào đi tiền hay quản lý rủi ro hơn. Gạch đá nhiều khi cũng chỉ là nắn gân hay trêu đùa nhau tí thôi (Cái này anh Dát idol là chúa hay trêu) :21:
Thầy cứ yên tâm mà treo chanh nhé. Mọi người vẫn luôn đánh giá thầy rất cao đấy :113:

Vẫn là thiên đường cho dân TA đấy chứ, có điều trình độ mặt bằng TA chung đã được nâng lên nhiều nên đôi khi mọi người chỉ vẽ chát mồm cho nhanh :1:, ai cũng hiểu, và tập trung vào đi tiền hay quản lý rủi ro hơn. Gạch đá nhiều khi cũng chỉ là nắn gân hay trêu đùa nhau tí thôi (Cái này anh Dát idol là chúa hay trêu) :21:
Hữu dụng quá đi chứ. Không có TA khác gì ra biển không có la bàn :1: Ai có FA thâm hậu may ra còn dám chứ mình không có chạt như thằng mù, éo dám chống gậy đi đâu :1:
ờ, cũng còn tùy anh ạ :1:

GT n GL

GL !
View attachment 2991
Sẽ oánh nhú lên cái trendline 2 đỉnh trên đầu, bắt đội sọc cover đã rồi tính nhé:24:

Sẽ oánh nhú lên cái trendline 2 đỉnh trên đầu, bắt đội sọc cover đã rồi tính nhé:24:
Uh, mong là thế cho sp vui !
Về trận chiến Etfs ngày mai, em không tham gia, lý do hiện tại event diễn ra tại đồ thị cong lên chứ không phải võng xuống...history repeat its self !
Bài học còn đó.....chưa quên được....
gt n gl :1:

Uh, mong là thế cho sp vui !
Về trận chiến Etfs ngày mai, em không tham gia, lý do hiện tại event diễn ra tại đồ thị cong lên chứ không phải võng xuống...history repeat its self !
Bài học còn đó.....chưa quên được....
gt n gl :1:
bàn cứ bàn, ra đòn là chiện khác sp ơi:1cool_look_down:
để liên lạc với quân đội Nhật:24:
Dạo này sp không treo tranh, các anh chị ý chui vào với nhau thôi, rồi vui mang ra ngoài bơm thổi, cảm giác như F319 mỗi tội cao hơn 1 bậc hư hư thực thực làm khả năng hóng của em bắt buộc phải thích nghi...khứa khứa:1cool_byebye:

Back