nhảm

Thôi mà, chị biết lỗi rồi. Chị còn ở đây là vì còn có những người như em đấy :7smiley_vn:
Lỗi phải rì chị ơi... cảm giác chán nản nó lại ùa về với em rồi... tạm chui hang một đoạn, rồi quay lại hầu trà anh chim_non... sớm hơn mốc dự kiến 06 tháng! Hy vọng, lúc ấy, vẫn còn thấy chị nhõng nhẽo trên phố rùm nhoé... :21:

Chị tay to đi một đoạn ngắn nữa là buông tay em tôm ngay thôi, cứ chờ mà xem. Cú trade này chị ấy không phân tích sâu, chỉ tham chiếu vua tôm Minh Phú, ngoài ra em nó không có tấm đệm 20cm phía dưới đỡ lưng... Trên VC này thì có cụ @Tuongvi là trưởng tàu, sp @TuanMinh đã nhảy tàu mất rầu. Nay em nó chinh phục đỉnh cao, bất ngờ xuất hiện DB huynh & cụ tungneu... có vẻ cuộc chơi ngày càng trở nên hấp dẫn...hihi...
Life is a journey not a destination
Ps: Cảm ơn kèo Merc, em mời cụ lại kèo này: Một ý tưởng theo mẫu hình tăng trưởng liên tục, nắm giữ trong khoảng 3 năm (nếu không dính phải con thiên nga đen). Xin giới thiệu em Fxx, keyword: IoT.
Good trade & good luck! :1:
ko luận ra được là cp nào :102:

FPT cụ ơi, bỏ lỡ cơ hội tham gia cuộc cách mạng lần thứ 4 là có lỗi với vợ con nhiều lắm. Khởi động với 10% & tăng dần theo sự tăng trưởng year over year. TA thì dùng Monthly chart. Gud luck!
e cũng đoán cụ nói con này, nhưng con này nó bị viêm gan, vàng da forever :109:. Chắc bao giờ nó phải dồn được toàn lực cho core thì mới bước lên vũ đài bước giá 500 đồng được. Giờ vào nó có vẻ sớm, đọng vốn lắm. Nếu đánh ủ mưu như vậy thì e thích những thằng thị giá thấp, vì lúc mưu thành thì bọn thị giá thấp tăng thường khủng hơn :1:.

FPT cụ ơi, bỏ lỡ cơ hội tham gia cuộc cách mạng lần thứ 4 là có lỗi với vợ con nhiều lắm. Khởi động với 10% & tăng dần theo sự tăng trưởng year over year. TA thì dùng Monthly chart. Gud luck!
e cũng đoán cụ nói con này, nhưng con này nó bị viêm gan, vàng da forever :109:. Chắc bao giờ nó phải dồn được toàn lực cho core thì mới bước lên vũ đài bước giá 500 đồng được. Giờ vào nó có vẻ sớm, đọng vốn lắm. Nếu đánh ủ mưu như vậy thì e thích những thằng thị giá thấp, vì lúc mưu thành thì bọn thị giá thấp tăng thường khủng hơn :1:.
Thầy @xBuu chuyên bào lai con này. Có lẽ phải đợi catalyst là bán xong mảng bán lẻ thì nó sẽ bay chăng?

Hum qua có sút một ít kiếm cái áo mới, dạo này muốn mua đồ mới làm đẹp mà hết xèng.
nếu chốt theo đúng phương án trong nghị quyết, thì văn giang đang ngon hơn. Nhưng rủi ro là mấy ông đấy mà ra phương án giá cao nhất, thì lúc đấy tỷ lệ hoán đổi có thể nhỏ hơn hoặc bằng thì văn giang lại vỡ mộng.
Dạo này phải chạy ngoài đường nhiều, thấy toàn S300-400-500-550 nhiều như lợn con, sao dân mình lắm tiền thế ko biết.

Back