Know 2 Grown and Open 4 Sharing

Một nữ tướng oanh liệt nữa của Vietcurrency khi xưa là Cahomechung( Cả họ mê chứng) không biết giờ chị ẩn danh nơi đâu không biết có còn tham gia chứng trường nữa không? Quanh đi quẩn lại đã gần chục năm trời!
Đọc thấy buồn cho mình quá, mọi người ai cũng trưởng thành hết mà mình bao lâu nay mèo vẫn hoàn mèo, vẫn nộp học phí đều :( giờ chắc thành mèo cộc đuôi rồi.

Last edited by a moderator:
Em cũng nghĩ bác K2G có hiểu biết rất tốt về FA, smartmoney, Trong stock smartmoney là tất cả, nó quyết định thời điểm in, out. Nếu có sai chắc cung không nhiều, nhưng bác ấy không muốn chia sẻ thì thôi.

@lúc nào mình cũng ưng SHS hơn VND, lần này mình dối lừa mình...bắt cả 2 :D

cơn say bắt đầu. giờ tiền sẽ tham hơn và quay cuồng hơn.

mình có si nghĩ khác Mr ở điều ngược lại

Điều gì hả em ?

Đọc thấy buồn cho mình quá, mọi người ai cũng trưởng thành hết mà mình bao lâu nay mèo vẫn hoàn mèo, vẫn nộp học phí đều :( giờ chắc thành mèo cộc đuôi rồi.
Chị là Cahomechung hả? Chúc mừng chị trở lại diễn đàn ạ!

Tôi thường đọc lại tất cả những post của bác ấy và tôi tin là bác ấy là một trong số ít những người có nền tảng chắc chắn về TT nên không bị mất tiền trong nhiều năm qua :D Cớ sao phải bỏ ?

Vậy trước bác nick là gì vậy? Em hỏi để hoài cổ một chút!

Em cũng nghĩ bác K2G có hiểu biết rất tốt về FA, smartmoney, Trong stock smartmoney là tất cả, nó quyết định thời điểm in, out. Nếu có sai chắc cung không nhiều, nhưng bác ấy không muốn chia sẻ thì thôi.

hì.."..thì thôi" nghe giống như chính mình đang dỗi hờn :)

em chỉ là kẻ hậu bối thui mà, các tiền bối đã trở về, em nào dám múa rìu. vả lại, mọi cái đều có điểm rơi thích hợp, mình ko thể dục tốc vì sẽ mang/ gây harm/ hurt. từ từ bác nhé, mọi thứ tự nhiên sẽ vỡ và thấm thui mà.

nếu đây là G, thì mình tin chắc đó là cú bẫy sọc - như có lần đã mình bày tỏ - đểm dở ở chỗ CKVN có biên độ.

chiều nay và ngày mai sẽ là ngày test-pressin thực sự của TT

bắt sàn rất mạnh, có cổ còn ko về sàn được. TT sẽ trả lời xem lượng bắt sàn hôm nay có phải tay mơ vội vã?

tính đến trong trường hợp bad mood, dù thế nào thì TT sẽ vẫn dập dình one time vì còn lượng tiền "dự phòng" giành cho cưa kéo đục đẽo, lượng này sẽ giữ TT chưa thể lao dốc. chúng ta thử tính xem, về đến vạch nào thì việc này diễn ra?

Chắc gì cụ đã nộp học phí nhiều bằng mấy cụ lão làng ở VC này ...

Mèo vẫn hoàn mèo là tốt rồi, đầy người mong hoàn mèo còn chẳng xong :))

bắt sàn rất mạnh, có cổ còn ko về sàn được. TT sẽ trả lời xem lượng bắt sàn hôm nay có phải tay mơ vội vã?

tính đến trong trường hợp bad mood, dù thế nào thì TT sẽ vẫn dập dình one time vì còn lượng tiền "dự phòng" giành cho cưa kéo đục đẽo, lượng này sẽ giữ TT chưa thể lao dốc. chúng ta thử tính xem, về đến vạch nào thì việc này diễn ra?

Chắc không phải tay mơ đâu ...

Nghĩ nhiều nhức đầu, tốt nhất là xả bớt tài khoản thế là lại bốc phét thoải mái. Nói gì thì nói lúc này full cổ là hơi liều, có phỏng cô giáo :))

Chắc không phải tay mơ đâu ...

Nghĩ nhiều nhức đầu, tốt nhất là xả bớt tài khoản thế là lại bốc phét thoải mái. Nói gì thì nói lúc này full cổ là hơi liều, có phỏng cô giáo :))

hì..em xả bớt rồi. :D thích ...lí sự tí thoai bác Tí ha. :)

Know có avatar mới mình đoán know bắt đầu mơ về căn nhà và những đứa trẻ! Chúc mừng bạn! Chắc năm tới sẽ là năm đại hỉ của know!=D>=D>=D>

mình out bvh dù vẫn tin sẽ ko xuống ngay nhưng mình muốn đổi tàu và chuyển toa sang Gas với nhiều kì vọng :)

oh là lá...:D

Back