Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
cờn fơm là chưa bán nhé @Tracy
chưa bán hôm nay, chưa bán tuần này, tháng 9 này luôn
Mình để giam hãm nhốt đó đã ạ
coi như 1 canh bạc đã thua.
-----
P/s @Bạch Vân như đã chia sẻ trong cmt trước, từ tháng 9 chị có thêm công việc mới do mới ký thêm 1 HĐ thời hạn 3 năm với partner đến từ Cz. Nên cũng khá bận với lại cũng ko theo dõi ae chat chít đc nhiều :1:
Đúng tinh thần chơi hàng nóng, đã nóng thì phải thế :1178:

Đang nghi ngờ bom H là vụ tào lao, dựa vào cái động đất để hô thử bom thành công... Chứ nếu mà bom H là thật thì thằng KOSPI với NIKKEI đi viện gấp...
Bói 1 quẻ, thấy Quý Nhân lâm không vong... biết phải tin vào đâu? Lý hay Trí bi giờ...:24:
Ps: Hay nà thầy mở acc đánh Bitcoin cho nó máu...giàu nhanh lắm... tag lão Khăm vào, chia sẻ bí quýt ngay và nuôn... GATO vật...:20:
tui nghĩ, QN lâm KV, thì tốt nhất là ngồi yên đừng manh động, nếu là ở vị thế bắt đầu khởi , định làm gì đó.
Còn đang ở thế phải làm gì đó thì nên nghe theo lí trí.

Theo em, chờ Q ca múc xong 2tr cổ đã... ảnh tham lắm, toàn múc giá rẻ thôi... FLC cũng vậy, mà ART cũng thế...
Em vẫn tin chị sẽ thắng deal này!
từ sau nghỉ lễ chị phải ng/c mua cho danh mục mới và xử lý 1 số việc để tránh bị xung đột quyền lợi khi ký HĐ mới.
Đúng tinh thần chơi hàng nóng, đã nóng thì phải thế :1178:
mình có tố chất và căn số cờ bạc, nên giải quyết những case cờ bạc khá kinh nghiệm nếu nóng vội hay hấp tấp khi đã rơi vào thế thua chỉ càng thêm thua nặng hơn ạ.
BB GL

Nhật là nước cẩn trọng. CPhu mà khuyến cáo người nước ngoài ở Nhật về nước nếu ko cảm thấy an toàn có nghĩa là có chuyện đó Thầy. Cty nước ngoài mà rút quân hàng loạt có phải là ảnh hưởng nặng đến kinh tế không?
Nga đứng sau bảo, mấy ông bàn gì thì bàn, nhưng trên giấy thôi nhé, đừng động tay chân.
Mỹ - Hàn - Nhật đang đưa trừng phạt lên khung cao. một mặt vẫn undertable :21::21::21:
@Tracy: sao ko thấy anh Tung ý kiến ý cò gì nhỉ ?

Last edited:
Nga đứng sau bảo, mấy ông bàn gì thì bàn, nhưng trên giấy thôi nhé, đừng động tay chân.
Mỹ - Hàn - Nhật đang đưa trừng phạt lên khung cao. một mặt vẫn undertable :21::21::21:
Mỹ ko có bạn mãi mãi hay kẻ thù vĩnh viễn,mà chỉ có quyền lợi là vĩnh viễn.
Khi TQ đang muốn bá chủ ,vượt Mỹ hay ngang hàng Mỹ thì chắc chắn Mỹ sẽ đánh TQ-con tốt ,con rối TQ giât dây chính là Ủn(-cái này các báo chí TG ko màng tới).
Anh tin chắc chắn MỸ đánh Ủn.

Khi TQ đang muốn bá chủ ,vượt Mỹ hay ngang hàng Mỹ thì chắc chắn Mỹ sẽ đánh TQ-con tốt ,con rối TQ giât dây chính là Ủn(-cái này các báo chí TG ko màng tới).
Ủn là "đệ tử" of Tung, oánh Ủn, anh Mỹ dc gì?

Đúng quá mình có nói câu nào đâu

Mà cũng không có flc thì lấy gì ra khoe. Lên không mua xuống cũng chả để ý. Mãi hôm qua xuống quá vào 7.5 vào xong nay lại xuống nữa nhưng bận nên quên 0 làm tý lướt sóng. Giờ xanh cũng chưa đến giá mình mua. Thế thôi chứ vuốt gì đâu
mừng Cờ huynh mở rộng địa bàn và đc cấp giấy thông hành đi chơi SG thoải mái ko cần chờ visa vợ cấp

Attachments

• ART_2017-9-5_92ab6f8_19682_bn_2017_09_01_0856_1.PDF
    723.8 KB · Views: 38
@Tracy: sao ko thấy anh Tung ý kiến ý cò gì nhỉ ?
Illegal thì làm sao ý kiến được. Không có Nga và Tung phía sau support thì Ủn chắc không dám phóng phi tiêu bậy ba5 kiểu đó.
Chắc là Tung chờ Nhật phát pháo trước rồi lên tiếng để khỏi mang tiếng undertable.

Illegal thì làm sao ý kiến được. Không có Nga và Tung phía sau support thì Ủn chắc không dám phóng phi tiêu bậy ba5 kiểu đó.
Chắc là Tung chờ Nhật phát pháo trước rồi lên tiếng để khỏi mang tiếng undertable.
nếu bạn muốn test vũ khi "hạng nặng" of bạn có độ sát thương & harmful cao, thì bạn nên thử ở đâu

nếu bạn muốn test vũ khi "hạng nặng" of bạn có độ sát thương & harmful cao, thì bạn nên thử ở đâu
Em không dám suy luận chuyện lớn như vậy, nhưng mà em nghĩ không thể thử bậy được, phải có cái cớ. Cho nên cái cớ để có chance thử nghiệm quan trọng hơn là thử ở đâu. Cũng là đoán mò à :D
Fact là nó đã thử.
P/S: cái chuyện đo chấn động để biết nó đã thử thì em nghĩ là có thật, vì mấy chuyện đo đạc kiểu khoa học thì không phải chỉ có mỗi Nhật, sẽ có chỗ khác cũng đo, đâu có nói xạo được. Chỉ có điều hiện giờ Nhật là nước công bố điều đó ra.

Trong năm 2017 thì không có đâu anh. Lợi ích thu được từ việc đánh Triều Tiên rất thấp, ko như Afganistan, Syri, Liby. Triều tiên chỉ dọa thôi.

MSR thì tựa vía Tungsten & bọn Ấn mà thôi...
Đặt thêm câu hỏi: Nếu ngon thế thì tại sao MSN lại nhượng cho bọn Ấn??? Nếu nó nhượng lại MSR, thì core của MSN bây giờ chuyển sang Hàng Tiêu Dùng... đọ là đọ với VNM...
Lại đặt thêm câu hỏi: Bọn Ấn giả như mua xong (như tin đồn), nó chuyển LN về đâu?
À quên nữa... em định trao đổi sơ với anh HL để nắm bắt tư duy thôi nhóe cụ... chứ xét về độ tăng giá, và control nguồn cung... thì lái chọn MSR là hợp lý...
MSR nếu có tăng chỉ là do hoạt động lõi của nó.
Sau nhiều năm hoạt động chỉ ở điểm hoà vốn,đến nay bắt đầu có lãi,và lãi thật sự phụ thuộc vào giá tungsten.
Em có để ý:bất cứ 1 cp hay TT vào 1 cky uptrend thường hội tụ rất nhiều yếu tố để"đẩy"ko?
Lần này MSR cũng thế,các yếu tố như trên em nói ...cũng hội tụ.Thiên thời ,địa lợi,nhân hoà.
Ngoài ra,sau nhiều lần tăng chớp nhoáng và tụt giá chớp nhoáng thì dòng tiền bỏ em nó ra đi,chỉ còn lại các NĐT dài hạn...nhưng lần này theo bảng điện thì dòng tiền đã có cải thiện và dòng tiền đầu cơ đã vào,tuy chỉ ở giai đoạn nghi ngờ,...sẽ có những phiên chỉnh zigzag...
Như đã nói cmt với @Tracy , anh tin MSR đã vào uptrend.

MSR nếu có tăng chỉ là do hoạt động lõi của nó.
Sau nhiều năm hoạt động chỉ ở điểm hoà vốn,đến nay bắt đầu có lãi,và lãi thật sự phụ thuộc vào giá tungsten.
Em có để ý:bất cứ 1 cp hay TT vào 1 cky uptrend thường hội tụ rất nhiều yếu tố để"đẩy"ko?
Lần này MSR cũng thế,các yếu tố như trên em nói ...cũng hội tụ.Thiên thời ,địa lợi,nhân hoà.
Ngoài ra,sau nhiều lần tăng chớp nhoáng và tụt giá chớp nhoáng thì dòng tiền bỏ em nó ra đi,chỉ còn lại các NĐT dài hạn...nhưng lần này theo bảng điện thì dòng tiền đã có cải thiện và dòng tiền đầu cơ đã vào,tuy chỉ ở giai đoạn nghi ngờ,...sẽ có những phiên chỉnh zigzag...
Như đã nói cmt với @Tracy , anh tin MSR đã vào uptrend.
Điểm khác biệt với FLC hôm nọ chế @TTN bẩu thay đổi về chất là giá đang tăng hiên tại còn tương lai thì hy vọng...vào T+3 sau khi múc thì hy vọng cũng khác:24:

Điểm khác biệt với FLC hôm nọ chế @TTN bẩu thay đổi về chất là giá đang tăng hiên tại còn tương lai thì hy vọng...vào T+3 sau khi múc thì hy vọng cũng khác:24:
Tại sao mình vẫn tin FLC phải thay đổi, nếu không sẽ có thằng khác nó thâu tóm chứ không thể mãi thế này được. Có điều ghét cái cách đánh tàn nhẫn quá.

Status
Not open for further replies.
Back