Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
MSR nếu có tăng chỉ là do hoạt động lõi của nó.
Sau nhiều năm hoạt động chỉ ở điểm hoà vốn,đến nay bắt đầu có lãi,và lãi thật sự phụ thuộc vào giá tungsten.
Em có để ý:bất cứ 1 cp hay TT vào 1 cky uptrend thường hội tụ rất nhiều yếu tố để"đẩy"ko?
Lần này MSR cũng thế,các yếu tố như trên em nói ...cũng hội tụ.Thiên thời ,địa lợi,nhân hoà.
Ngoài ra,sau nhiều lần tăng chớp nhoáng và tụt giá chớp nhoáng thì dòng tiền bỏ em nó ra đi,chỉ còn lại các NĐT dài hạn...nhưng lần này theo bảng điện thì dòng tiền đã có cải thiện và dòng tiền đầu cơ đã vào,tuy chỉ ở giai đoạn nghi ngờ,...sẽ có những phiên chỉnh zigzag...
Như đã nói cmt với @Tracy , anh tin MSR đã vào uptrend.
Anh... em không có ý định phân tích hay lý giải chi tiết đâu ạ. Cái em đang quan tâm, là tại sao anh không chọn MSN mà lại là MSR, catalyst là bán cho bọn Ấn phải không?
Nếu MSR vẫn ở lại với MSN, thì em tin là kqkd của nó đang có đường tiến lên theo giá Tungsten. Nhưng nếu MSR về tay bọn Ấn, thì em hơi lo... Vì nhiều cái không thể trả lời.
Anyway, cứ lời là Anh đúng cái đã... sau này ra sao, để sau này tính. Em note lại case MSN & MSR để xem nhận định của em trúng hay là không? Cảm ơn anh!

Ố là la, lần đầu tiên có người bẩu mình ý hợp tâm đầu với lão @Son này @Bạch Vân :21:
Thầy @Son thì nói như dao chém đá nhóe, mình chỉ vuốt vuốt thôi :24:
Ôi, trên này bắt cặp thì phải để em...
Son vs Dát
Mor trai vs Bon Bon
Chimnon vs Tay To
Bo kho vs Bec Kham
Ca Co vs Co Lai
Riêng Táo Thổ thì cô đơn...ahihi

Status
Not open for further replies.
Back