Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Mình đoán là còn kha khá đấy :21:
MMs dạo này oánh ác quá. VNI tăng nhưng độ uất ức có vẻ cao :10: Sểnh ra chọn nhầm hàng là kẹp với cút nót ngay :1:
lúc nào mà chả thế anh, chỉ là hết cầu tiềm năng hô sập, thì
-một là bí mật trèo lên ngồi trên ngọn càng run:21:
- hai là thể hiện ý chí quyết tâm ngồi ngoài, thì MMs cần thể hiện hơn nữa để dụ...:24:

Hic, em thấy 2 cái này cũng vậy à, toàn dựa vào anh Ủn, hiu hiu có mãi quả rocket ko dám bắn
Đang nghi ngờ bom H là vụ tào lao, dựa vào cái động đất để hô thử bom thành công... Chứ nếu mà bom H là thật thì thằng KOSPI với NIKKEI đi viện gấp...
Bói 1 quẻ, thấy Quý Nhân lâm không vong... biết phải tin vào đâu? Lý hay Trí bi giờ...:24:
Ps: Hay nà thầy mở acc đánh Bitcoin cho nó máu...giàu nhanh lắm... tag lão Khăm vào, chia sẻ bí quýt ngay và nuôn... GATO vật...:20:

Hic, em thấy 2 cái này cũng vậy à, toàn dựa vào anh Ủn, hiu hiu có mãi quả rocket ko dám bắn
Ít nhất cũng bù được trượt giá. Giờ là tháng 9, e rằng cuối năm nay lạm phát tăng mạnh. Em thấy nhảy nhót kiểu này nhiều khi chẳng bù được trượt giá cuối năm.

Đang nghi ngờ bom H là vụ tào lao, dựa vào cái động đất để hô thử bom thành công... Chứ nếu mà bom H là thật thì thằng KOSPI với NIKKEI đi viện gấp...
Bói 1 quẻ, thấy Quý Nhân lâm không vong... biết phải tin vào đâu? Lý hay Trí bi giờ...:24:
Ps: Hay nà thầy mở acc đánh Bitcoin cho nó máu...giàu nhanh lắm... tag lão Khăm vào, chia sẻ bí quýt ngay và nuôn... GATO vật...:20:
Huhu, bạn em nhảy vô BTC giờ ko đòi được tiền kìa, năm ngoái em chơi ck cho nó lãi nhưng thấy BTC ngon quá nên bỏ em, giờ đòi được ít tiền nào lại đập vô ck để gỡ ạ, BTC em nghĩ mua trâu cày mới chắc ăn, còn thuần trading thì phải cao thủ ạ

Huhu, bạn em nhảy vô BTC giờ ko đòi được tiền kìa, năm ngoái em chơi ck cho nó lãi nhưng thấy BTC ngon quá nên bỏ em, giờ đòi được ít tiền nào lại đập vô ck để gỡ ạ, BTC em nghĩ mua trâu cày mới chắc ăn, còn thuần trading thì phải cao thủ ạ
Không BitCoin thì có kèo sọc Banh Càng chợ Mẽo... full đòn bẩy 1:50... nếu trúng, giàu cũng nhanh... Thầy thử hỏi thằng pạn, xem máu nó tới đâu... Sọc Well Fargo của cụ Bu Phết nuôn... WFC ấy...kkk

Nhật là nước cẩn trọng. CPhu mà khuyến cáo người nước ngoài ở Nhật về nước nếu ko cảm thấy an toàn có nghĩa là có chuyện đó Thầy. Cty nước ngoài mà rút quân hàng loạt có phải là ảnh hưởng nặng đến kinh tế không?

Nhật là nước cẩn trọng. CPhu mà khuyến cáo người nước ngoài ở Nhật về nước nếu ko cảm thấy an toàn có nghĩa là có chuyện đó Thầy. Cty nước ngoài mà rút quân hàng loạt có phải là ảnh hưởng nặng đến kinh tế không?
Em biết đâu, chỉ chém ró theo cái Quẻ... Quý nhân lâm không vong...trúng thì trúng mà không trúng thì trật...hihi
Có khi nào thằng Nhật nó biết là Mẽo với Hàn sắp viện cớ bom H, táng phủ đầu anh Ủn Ủn... nên rút người về gấp, tránh thương vong???

Dạo này không thấy chị Colaido, không biết cut art chưa.
cờn fơm là chưa bán nhé @Tracy
chưa bán hôm nay, chưa bán tuần này, tháng 9 này luôn
Mình để giam hãm nhốt đó đã ạ
coi như 1 canh bạc đã thua.
-----
P/s @Bạch Vân như đã chia sẻ trong cmt trước, từ tháng 9 chị có thêm công việc mới do mới ký thêm 1 HĐ thời hạn 3 năm với partner đến từ Cz. Nên cũng khá bận với lại cũng ko theo dõi ae chat chít đc nhiều :1:

coi như 1 canh bạc đã thua
19.x rồi, chắc lại sắp vào vòng khác. Em nghĩ anh tỷ không dám để đáy sau thấp hơn đáy trước đâu vì bà con sợ thấy bà sau vụ FLC của ảnh.

Kệ nó chứ, sợ là việc của nó, ngoáy vào nỗi sợ của nó ... là việc của mình... Không làm vậy, thì không ra nhập Ma Đạo được...kkk
Em nói em thôi nhóe... không khuyến nghị Thầy đâu nhóe... Thầy chỉ cần truyền tin hộ em là được...kkk
:21::21::24:
Thế này xe nhang của Dát đồ còn phải gọi bằng cụ :24:
Thánh ngáp hôm nay đi đâu ý nhỉ, không thấy nổi lên tấu hài :1:

coi như 1 canh bạc đã thua.
-----
P/s @Bạch Vân như đã chia sẻ trong cmt trước, từ tháng 9 chị có thêm công việc mới do mới ký thêm 1 HĐ thời hạn 3 năm với partner đến từ Cz. Nên cũng khá bận với lại cũng ko theo dõi ae chat chít đc nhiều :1:
Theo em, chờ Q ca múc xong 2tr cổ đã... ảnh tham lắm, toàn múc giá rẻ thôi... FLC cũng vậy, mà ART cũng thế...
Em vẫn tin chị sẽ thắng deal này!

:21::21::24:
Thế này xe nhang của Dát đồ còn phải gọi bằng cụ :24:
Thánh ngáp hôm nay đi đâu ý nhỉ, không thấy nổi lên tấu hài :1:
Cặp nhang của Dát..... vẫn là Chánh Đạo thôi anh ơi... sao vừa Đểu vừa Khùng như em được... :24:

Status
Not open for further replies.
Back