Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
^
^
^
hoang tưởng :24:
Tôi tấy anh nói chưa đúng... Hãy review lại mà xem...
Kèo này là thành công vì tin Lái nhóe... liên quan gì đến PTCB đâu mà?
À, mà suýt tí nữa thì chửi cả Lái... nếu nó không giữ giá SBT hộ 1 đoạn... không tin à, sang bên Fxx mà review...
Anh đừng cắm nhang tượng đài của tôi một cách vô căn cứ...như vậy...

Tôi tấy anh nói chưa đúng... Hãy review lại mà xem...
Kèo này là thành công vì tin Lái nhóe... liên quan gì đến PTCB đâu mà?
À, mà suýt tí nữa thì chửi cả Lái... nếu nó không giữ giá SBT hộ 1 đoạn... không tin à, sang bên Fxx mà review...
Anh đừng cắm nhang tượng đài của tôi một cách vô căn cứ...như vậy...
Đừng bóc mẽ tui nha :10:
Phải có cơ sở để đặt lòng tin chớ.
Nếu không tui đã ăn đậm FIT rồi chứ đâu phải hát " ước gì cho thời gian trở lại"

Bác vào giá thơm quá :113:... e trước hay chơi con này nhưng cả tháng nay ngồi ngoài tt chỉ để 10% đánh văn nghệ ko theo dõi bảng nên miss em này hơi tiếc...
Chưa tốt lắm,mình đã thấy lúc 14,x nhưng do dính vị thế short VN30 nên tư tưởng ko nhất quán để mua lúc đó.
Sau khi close vị thế short,đành phải mua giá cao và đủ số lượng mong muốn nên giá bq 16.
Riêng tt,rủi ro anh Ủn,nếu ko thì TT tăng tới APEC.(11/2017)

Đừng bóc mẽ tui nha :10:
Phải có cơ sở để đặt lòng tin chớ.
Nếu không tui đã ăn đậm FIT rồi chứ đâu phải hát " ước gì cho thời gian trở lại"
FIT thì làm thao ăn đậm được mà bà Chị lại nói vậy?
Cái chị Canh Tuất nằm chềnh ềnh ra đấy, đố ăn đậm... Huyền bí lắm... đố bà Chị giải thích, dù có cắm mặt vào web cohoc để soi ??? Hê Hê Hê
Ps: Xin lỗi, rình và ngoáy là công việc của em... không có việc thì chán lắm!

Riêng tt,rủi ro anh Ủn,nếu ko thì TT tăng tới APEC.(11/2017)
Hôm trước em có đọc cái tin CPhu Nhật khuyến cáo người nước ngoài đang làm ăn ở Nhật, du học sinh... rời Nhật nếu cảm thấy không an toàn. Thời gian là trong tháng 9 này. Sợ rằng nhiều khả năng Nhật sẽ dạy lại Ủn, lúc đó chắc TTCK mệt ah.

Hôm trước em có đọc cái tin CPhu Nhật khuyến cáo người nước ngoài đang làm ăn ở Nhật, du học sinh... rời Nhật nếu cảm thấy không an toàn. Thời gian là trong tháng 9 này. Sợ rằng nhiều khả năng Nhật sẽ dạy lại Ủn, lúc đó chắc TTCK mệt ah.
Uhh,từ đây tới tháng 12 là vùng báo động,các "chiến binh ck "sẵn sàng chiến đấu!
P/S:mà thôi,chúng ta là những chiến binh,cứ có biến là xử ngay,không khoan nhượng hay tiếc thương hay lý giải gì!!!

Mình đoán là còn kha khá đấy :21:
MMs dạo này oánh ác quá. VNI tăng nhưng độ uất ức có vẻ cao :10: Sểnh ra chọn nhầm hàng là kẹp với cút nót ngay :1:
giờ mua cái gì mà vẫn đang uptrend thì cố ngồi yên, mỗi ngày lãi 1 ít còn hơn nhẩy nhót xong dính uất ức trend a nhỉ.
ôm hàng nhàn quá ko biết làm gì thì lôi mấy con FUT ra tập rượt cho đỡ buồn thôi :1:

Status
Not open for further replies.
Back