Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
MSR thì tựa vía Tungsten & bọn Ấn mà thôi...
Đặt thêm câu hỏi: Nếu ngon thế thì tại sao MSN lại nhượng cho bọn Ấn??? Nếu nó nhượng lại MSR, thì core của MSN bây giờ chuyển sang Hàng Tiêu Dùng... đọ là đọ với VNM...
Lại đặt thêm câu hỏi: Bọn Ấn giả như mua xong (như tin đồn), nó chuyển LN về đâu?
À quên nữa... em định trao đổi sơ với anh HL để nắm bắt tư duy thôi nhóe cụ... chứ xét về độ tăng giá, và control nguồn cung... thì lái chọn MSR là hợp lý...
1/ NMDC có non-disclosed agreement với Masan, như vậy về lý thì phải có lợi cho MSN thì mới ký cái này.
2/ Giả như là có tin đồn abc, chỉ là đồn thổi để kéo giá MSR, thì cũng là 1 lựa chọn tốt vì nó gần như đứng giá rất lâu rồi. Vùng 14-15 gần như là đóng cứng nền của đáy.

1/ NMDC có non-disclosed agreement với Masan, như vậy về lý thì phải có lợi cho MSN thì mới ký cái này.
2/ Giả như là có tin đồn abc, chỉ là đồn thổi để kéo giá MSR, thì cũng là 1 lựa chọn tốt vì nó gần như đứng giá rất lâu rồi. Vùng 14-15 gần như là đóng cứng nền của đáy.
Dà, em thử tư duy về kèo này để làm bài tập về nhà mà thôi... Chứ MSR thì em có lạ gì đâu...hihi
40 thôi. Xem chạt rùi
Uả, 40 sao đủ độ sôi để Chị chởi... 30 mới hay... lâu rồi không cắm nhang ông bà nào, giờ thử cắm trực tiếp 1 nhoát, xem có chuẩn không? :24:

Dà, em thử tư duy về kèo này để làm bài tập về nhà mà thôi... Chứ MSR thì em có lạ gì đâu...hihi

Uả, 40 sao đủ độ sôi để Chị chởi... 30 mới hay... lâu rồi không cắm nhang ông bà nào, giờ thử cắm trực tiếp 1 nhoát, xem có chuẩn không? :24:
Cứ vận động hợp lý, nâng niu nhà đầu toi là mình hông có giận.
Coi nhà đầu tư như cỏ rác, ngon mấy cũng hổng thèm nha.

Cứ vận động hợp lý, nâng niu nhà đầu toi là mình hông có giận.
Coi nhà đầu tư như cỏ rác, ngon mấy cũng hổng thèm nha.
Anh Quang cũng coi NDT như cỏ rác còn gì... Quả ngọt chỉ ở cuối con đường nhóe...
Phân tích cơ bản là phải theo chuẩn IFRS nhóe... pro-phốc môn, EV/EBịt... mới nói chuyện nhóa... Lại oánh vì cái rì? Bà chị...khác anh HL nhóe...

MSR vượt khỏi biên trên BB ,và ngay đỉnh trc,khả năng ngày mai chỉnh.Tuy nhiên,lần này anh nghĩ chỉnh trong phiên vì lực mua mạnh và nhiều yếu tố hội tụ 1 thời điểm này=>Anh tin MSR đã vào uptrend ,thế nên ko care vài lai,quan trọng là đủ KL mình mong muốn chưa thôi.
Bác vào giá thơm quá :113:... e trước hay chơi con này nhưng cả tháng nay ngồi ngoài tt chỉ để 10% đánh văn nghệ ko theo dõi bảng nên miss em này hơi tiếc...

Đính chính là chưa bằng nhá. Nói vậy tội nghiệp ổng.
:24::24::24:
Đã bảo dzồi, cho thằng em mượn 20 củ về nộp cho vợ...không đòi lại cũng được...bắt nó nợ 1 cái Ân Tình... mà quýt không cho...
Giờ lại đi làm Phúc cho thằng Giàu... Thánh Nhân tái thế cũng phải chào thua bà Chị...:24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back