Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Các thầy mợ đêm qua thức canh DJ giờ đi ngủ bù hết hay sao ý nhỉ mà 4R vắng thế :1:
Tui mà rãnh là tui nghiên cứu Machine Learn, AI ngay. Trước là tạo robot chat chit trên đây, sau là tạo robot cho nó tìm cổ phiếu phím hàng cho mình mua bán… Cứ tưởng tượng ra cảnh robot Chim non vs robot chị Đại đối đáp nhau trên đây, là thấy vui rủi… :15:

HDG ác quá :19:
Sao ác ạ...
Con này đầu tiên là BO mốc 41, sau đó là BO mốc 48...và sau sau đó là...hit mốc 570k/cổ. :19:
Bà chị chả chịu nhớ lời của Tí ca gì xấc...tài năng của Lãnh Đạo đã được kiểm chứng qua ROSE & ARTE...nhóe

Tui mà rãnh là tui nghiên cứu Machine Learn, AI ngay. Trước là tạo robot chat chit trên đây, sau là tạo robot cho nó tìm cổ phiếu phím hàng cho mình mua bán… Cứ tưởng tượng ra cảnh robot Chim non vs robot chị Đại đối đáp nhau trên đây, là thấy vui rủi… :15:
:21:

Sao ác ạ...
Con này đầu tiên là BO mốc 41, sau đó là BO mốc 48...và sau sau đó là...hit mốc 570k/cổ. :19:
Bà chị chả chịu nhớ lời của Tí ca gì xấc...tài năng của Lãnh Đạo đã được kiểm chứng qua ROSE & ARTE...nhóe
Sáng qua ảnh phán thị trường mong manh lắm. Chiều thấy HDG chúi xuống nên chị giải mã nhầm :21::21::21:

Sáng qua ảnh phán thị trường mong manh lắm. Chiều thấy HDG chúi xuống nên chị giải mã nhầm :21::21::21:
Tội của bà chị là lớn lắm...lớn lao lắm...
Không hiểu được cá tánh lẫn cì tai của lãnh đạo gì xấc...
TT càng xuống thì cổ của lãnh đạo càng phải lên...TT đỏ là cơ hội...TT mà xanh mới rủi ro...
Haizzzz...Phải iu lắm thì mới hiểu nhóe...không iu thì đừng nói lời đăng cáy...

Gỗ nội thất nhất, ai quan tâm gì đến ô tô.
Thế thì càng mất mát...Gỗ thì lại càng dễ mục nát, dễ trôi theo dòng nước lũ... hủ hủ hủ...
Bà chị ráng chờ thêm 2 tuần nữa...sau đông chí hẳn tư duy và hành động...kẻo lọng cà lọng cọng...hihihi

TT đo đỏ...mà thanh âm của phố có vẻ nho nhỏ...chứng tỏ toàn full xèng...
Loại trừ, ông Thần Bíp & Me...toe toe cái mồm...tức là đang kẹp cổ...và đau...
:21::21::21:

Anh Bò xử lý Cò chưa :105::105::105:
Tiền em nhiều quá, ko biết làm j :24::24::24::24:
Ảnh đi ăn trưa rồi...sau 11h30 mới trả lời nhóe...hum ni ăn trưa sớm hơn 30'...
Tiền nhiều quá, thì cứu giá Con Mèo Già...hộ em nhoát anh Mó...em kẹp đau...quá

Status
Not open for further replies.
Back