Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
bố em cũng bím con nài mảng gỗ gì đó =)) mà em ứ hiểu. chờ chart thôi.
Cuôn này buôn gỗ đá oto... mà mí cái này thì không thể di dời nhanh chóng khi lũ tràn đến...vác nó lên núi 5 hành sơn để tránh lũ...thì tốn chi phí khổng lồ...
Muốn oánh con này, không phải chờ chart mà chờ lũ đến hẳn chơi... nhóe anh Tư Mã Đại Minh gia...nhắn hộ lời 4 vấn của em đến Bố anh Đại Gia...hehe

Ảnh đi ăn trưa rồi...sau 11h30 mới trả lời nhóe...hum ni ăn trưa sớm hơn 30'...
Tiền nhiều quá, thì cứu giá Con Mèo Già...hộ em nhoát anh Mó...em kẹp đau...quá
Đau vì sướng ah, lạ nhỉ.

Đà nẵng chuẩn bị sẵn thuyền nhỉ. Có năm mình vào DN, khu Hải châu, mưa to 1 cái là ngập, nhưng cũng được cái rút nhanh. Đợt này mưa trên 600 mm thế thì ngập là đương nhiên rồi.
Dạ rút nhanh anh ạ chỉ cần ngớt mưa là sẽ rút ngay.

• Like
Reactions: TTN
Đau vì sướng ah, lạ nhỉ.
Mới múc sáng ni hôi, kẹp đúng đỉnh cao muôn trượng...sao lại sướng hả anh Mó, đau chứ...lạ nhỉ?
Có điều, cả phố phun xèng...thì mềnh cũng không thấy lắng lo lắm lắm... kiểu gì cũng có anh nào đó máu me...giải cứu... khỏi lòng địch... :21:

Tui mà rãnh là tui nghiên cứu Machine Learn, AI ngay. Trước là tạo robot chat chit trên đây, sau là tạo robot cho nó tìm cổ phiếu phím hàng cho mình mua bán… Cứ tưởng tượng ra cảnh robot Chim non vs robot chị Đại đối đáp nhau trên đây, là thấy vui rủi… :15:
Còn tôi sẽ chế Bot lão Thiết, xem con nào đắt hàng hơn :)

Mới múc sáng ni hôi, kẹp đúng đỉnh cao muôn trượng...sao lại sướng hả anh Mó, đau chứ...lạ nhỉ?
Có điều, cả phố phun xèng...thì mềnh cũng không thấy lắng lo lắm lắm... kiểu gì cũng có anh nào đó máu me...giải cứu... khỏi lòng địch... :21:
Con này mình mua 5k trước cổ tức. Sau bán hòa 23.6.

Dạ rút nhanh anh ạ chỉ cần ngớt mưa là sẽ rút ngay.
Ông Tư Mã Đại Minh này không hiểu gì về lũ...không chịu nghiên cứu gì về lũ cả...haizzzz...Rút thì kiểu gì mà chả phải rút...không 3 hôm thì 5 hôm...
Bài học về nước lũ:
1. Chị iu vấu của tui sanh ra sau cơn lũ cao nhứt Bắc Bộ trong vòng 100 năm đó...Thánh Nhân thường xuất hiện sau những đợt lũ khủng lồ...
2. Cổ cánh cũng giống như Con người vậy...Thánh Cổ thường xuất hiện sau những đợt đổ máu khủng lồ...
Tạm kết: Chưa có máu...thì chưa có Thánh...xứt hiện...

Status
Not open for further replies.
Back