Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
DMCL giống kiểu GOVIET anh nhỉ :)), muốn lấy thị phần thì phải tạo khác biệt

Sent from my iPhone using Tapatalk
Mình ko nghĩ vậy, trước khi ĐMX mở rộng, nó đã bán rẻ hơn ĐMX rồi. Cửa hàng điện máy chỗ mình giá bán còn rẻ hơn ĐMCL nữa, nhưng ko quá chênh lệch, thế nên mình toàn chọn ĐMCL hoặc tiki và lazada...chưa bao giờ mua được món đồ nào từ TGDD và ĐMX. Điện thoại thì cellphones, tiki, lazada.

Mình ko nghĩ vậy, trước khi ĐMX mở rộng, nó đã bán rẻ hơn ĐMX rồi. Cửa hàng điện máy chỗ mình giá bán còn rẻ hơn ĐMCL nữa, nhưng ko quá chênh lệch, thế nên mình toàn chọn ĐMCL hoặc tiki và lazada...chưa bao giờ mua được món đồ nào từ TGDD và ĐMX. Điện thoại thì cellphones, tiki, lazada.
Ladaza có vụ giao hàng nhái. Nhưng khách hàng để ý là nhận ra ngay thôi.

Chị bị giao hàng nhái hộp mực Canon. Phát hiện ra ngay, trả lại liền tay :21:
Mua đồ công nghệ em hơi khắt khe, test lên test xuống, nhờ người kiểm tra hộ :), còn mấy hãng ngoài em càng không yên tâm: 1. Do thái độ, 2. Hàng hoá thông qua 1 số nguồn nhận định là chất lượng ko đảm bảo

Mua đồ công nghệ em hơi khắt khe, test lên test xuống, nhờ người kiểm tra hộ :), còn mấy hãng ngoài em càng không yên tâm: 1. Do thái độ, 2. Hàng hoá thông qua 1 số nguồn nhận định là chất lượng ko đảm bảo

Chị có 20 năm kinh doanh bán lẻ nên biết nhiều mánh lới của người bán. Hàng thật nhưng kém chất lượng, hàng giả, hàng nhái và đặc biệt là hình thức lừa đảo bằng cách đánh vào chính nỗi sợ vì sự thiếu hiểu biết của khách hàng.
Anh Tài đang vận dụng tốt cái cuối cùng này.

Last edited:
Chị có 20 năm kinh doanh bán lẻ nên biết nhiều mánh lới của người bán. Hàng thật nhưng kém chất lượng, hàng giả, hàng nhái và đặc biệt là hình thức lừa đảo bằng cách đánh vào chính nỗi sợ vì sự thiếu hiểu biết của khách hàng.
Anh Tài đang vận dụng tốt cái cuối cùng này.
Thế, có bao nhiêu năm buôn sỉ, bán lẻ CP rồi....?
:110:
:21:

Anh Bình lâu lại quẩy phát nhưng mà cũng kiểu xe lu chứ khó mà bốc.
Banh lông thì về cơ bản có lời từ vụ buôn rau quả nên khả quan lên tí nhưng rõ ràng người ta bỏ tiền là vì công ty con nắm công nghệ vận hành chuỗi tương tự AWS. Cái này tiền tấn và có thể in ra được lâu dài.
Em nghĩ là thế. Các ace nào quan tâm chém cùng cho em thông não với ạ!:1cool_byebye:

Nói đến buôn chứng lại não lòng thầy ơi.
Đối với cá nhân chưa năm nào thầy tồi tệ như năm nay.
Tuy vậy, vẫn mãi mãi 1 niềm tin, 1 TY :1:
An ủi thì năm nay tồi tệ với rất nhìu người, rất rất nhìu người mất sạch sau đợt giảm kinh hồn vừa qua
Không an ủi thì chứng từ nay sẽ biến động khó lường, dù đất nước vẫn tươi đẹp

Có ty mới cho TTN động lực học hỏi và đi tiếp. Thời bi giờ sóng sánh đã là gì so với OTC 2005. 2006. chưa bằng 1 phần trăm của muỗi đốt inox.
Cố lên. Mở rộng tâm hồn đê học hỏi... thì sẽ hoàn thiện được mình. Bằng không cứ chấp thủ sẽ chậm lớn.... hiiii
:21:
Còn 480 chịu nữa mới về nơi tình iu bắt đầu Thiền sư ơi @TTN

Status
Not open for further replies.
Back