Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Từ của mình chứ không ai dịch. Ý là cổ phiếu bước vào giai đoạnh tăng nhanh và mạnh.
Style này chỉ cần cổ tăng để chốt lãi, chốt xong kệ mợ nó tan đi đâu thì tan :21::21::21:
Ơ, em tưởng tỷ đọc lều sách, nó dịch bậy bạ...
Chớ mà ngôn tình của Thần Tiên tỷ sáng tạo...thì đương nhiên hợp lý...rất chuẩn...chỉnh là hỏng...
Sấm Sét Thần Trend...Tan đi đâu kệ mợ nớ...hehehe

Chắc xui cô bạn vẽ nến đẹp, tạo trend sấm sét để bán đấy, sau đó nó tan biến đi đâu thì kệ mợ nó :109::109:
Nếu thế ...thặt sự trúc mừng bà chị...
Chỉ e... Xui bạn vẽ nến...cho thằng khác nó bán...và tan biến mất...để lại hai nàng Tiên...cười ngả nghiêng...anh ợ...hơ hơ hơ

THôi anh.
Em lại chạnh lòng rồi.
SDI mua giá bq 75, rồi nhìn thiên hạ khoe khi mình hòa vốn thì họ lãi 60%.
NTC hô hào cả năm cũng chỉ có 15k trong TK.
Có lẽ em lại đi ở ẩn 1 thời gian nữa vậy. lần này không hẹn ngày gặp lại :109:
Có mỗi Nữ Tướng là lãi thôi...có ai lãi nữa đâu...mà tỷ Thần Tiên lại quạnh lòng?...haizzzz

E nghĩ hôm qua chọn sai đấu pháp nhiều hơn. Đá với HQ mà ở giữa giao cho XT (phong độ ko tốt) + ĐH (hết pin trận trước) + đẩy QH lên đòi đá đôi công thì cửa die là rõ. Hàn giải này mạnh nhất là trung lộ chứ ko phải cánh

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

THôi anh.
Em lại chạnh lòng rồi.
SDI mua giá bq 75, rồi nhìn thiên hạ khoe khi mình hòa vốn thì họ lãi 60%.
NTC hô hào cả năm cũng chỉ có 15k trong TK.
Có lẽ em lại đi ở ẩn 1 thời gian nữa vậy. Có lẽ lần này hẹn ngày gặp lại :109:
Ấy, chị đại đừng đi, toàn cóp pết sửa số để lấy oai đấy. Anh Kào đâu, ra đây chịu tội mau :punish::ranting_w::punish:

E nghĩ hôm qua chọn sai đấu pháp nhiều hơn. Đá với HQ mà ở giữa giao cho XT (phong độ ko tốt) + ĐH (hết pin trận trước) + đẩy QH lên đòi đá đôi công thì cửa die là rõ. Hàn giải này mạnh nhất là trung lộ chứ ko phải cánh

Chênh lệch đẳng cấp quá nhiều thì tử thủ cũng chết thôi. HQ nó chỉ cần tăng tốc là vỡ hàng phòng ngự ngay.

Cửa nào cũng chết hết à, Hàn hôm qua nó mạnh mà nó lại còn đá kiểu khiêu vũ, lùm xùm nó ăn thêm mấy phát nữa. Sau khi mần 2 phát là nó chán không buồn đá rồi
VN chỉ còn cửa may mắn mới thắng thôi hehe.
Được cái là bàn đá phạt đẹp vê lù hehe

Kể ra người Việt trúng ta..,mãi ko thể thay tư duy được...
Hoạn nạn cùng hưởng...Phúc đến thì lại choảng nhau...haizzz
Ví dụ: SDI đi, giờ ai cũng thấy tiềm năng 130k/cổ là bèo...thay vì vỡ òa hạnh phúc, ôm nhau nhảy múa...đến cuối đoạn đường...thì...lại quay ra so bì...so sánh...NaV so le???haizzz
Nản quá...tềnh ở đâu...tiền ở nơi đâu...khiến ta mãi rầu...rầu rầu

Bay hết cả cục trần rồi, sợ thật. Trend sấm sét nó phải thế :109:
hi hi cặp chuối bền bỉ leo dốc phết à, bao ng phím hàng mà có mấy ai ăn đc đâu :19::19::19:
Ấy, chị đại đừng đi, toàn cóp pết sửa số để lấy oai đấy. Anh Kào đâu, ra đây chịu tội mau :punish::ranting_w::punish:
chủn quá anh chim lội boot đạp sỏi lâu năm trong nghề có khác
--------
anw: tối qua sau trận đấu, Seoul vẫn nhẹ nhàng bình thường ko có các đám đông hô to khẩu hiệu hay diễu hành gì cạ. Cái quán ăn mình đến mở kênh sporttv chạy tít huy chương trong ngày thi đấu asiad nó vặn nhỏ tiếng không ảnh hưởng đến nhạc nền của quán.
anh bạn mình bảo khéo tuyển vn tuột luôn cả giải 3 giống dân chơi tennis tuột tay là tuột luôn, mình thì no cmt vì ko bít gì môn bóng cạ.

Status
Not open for further replies.
Back