Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
hi hi cặp chuối bền bỉ leo dốc phết à, bao ng phím hàng mà có mấy ai ăn đc đâu :19::19::19:

chủn quá anh chim lội boot đạp sỏi lâu năm trong nghề có khác
--------
anw: tối qua sau trận đấu, Seoul vẫn nhẹ nhàng bình thường ko có các đám đông hô to khẩu hiệu hay diễu hành gì cạ. Cái quán ăn mình đến mở kênh sporttv chạy tít huy chương trong ngày thi đấu asiad nó vặn nhỏ tiếng không ảnh hưởng đến nhạc nền của quán.
anh bạn mình bảo khéo tuyển vn tuột luôn cả giải 3 giống dân chơi tennis tuột tay là tuột luôn, mình thì no cmt vì ko bít gì môn bóng cạ.
Giải này nhỏ mà, khán đài vắng tanh à. Được cái mấy mùa này u23 đá tốt nên trong nước xem thích hơn, hứng khởi hơn, còn các nước khác thì họ vẫn phình phường.

Nhìn vậy thôi, chứ PN có tuổi sinh đẻ nh gối cứng mới bắt đầu tập mà cho thẳng được lưng , ng ko đổ nhào về phía trước cũng khó phết đấy ạ. anh @chim_non tập võ rồi thì mềm dẻo hơn chứ lị

Nhìn vậy thôi, chứ PN có tuổi sinh đẻ nh gối cứng mới bắt đầu tập mà cho thẳng được lưng , ng ko đổ nhào về phía trước cũng khó phết đấy ạ. anh @chim_non tập võ rồi thì mềm dẻo hơn chứ lị
Vịnh Xuân nó có phần tập đu đẩy, cũng luyện đầu gối và eo đùi gần giống thế này. Mới tập đầu gối cứ gọi là run bần bât, hai bắp đùi tê bại luôn á :21:

Chênh lệch đẳng cấp quá nhiều thì tử thủ cũng chết thôi. HQ nó chỉ cần tăng tốc là vỡ hàng phòng ngự ngay.
Củ sâm nó đánh vỗ mặt liên tục chứ ko nói nhiều mà ta không có phương án hóa giải thì bàn thắng bên kia chỉ là kết cục tất yếu. Đẳng cấp nó chênh quá nên các cụ nào ôm hốp lớn quá lại buồn.hehe

Đấy, hiện lên là tốt...rất tốt...thưa La Hán...
Ngỡ chui hang...là xấu...rất xấu...thưa Lán Ha...
Hihihi
Em full cash...La Hán lên thì em xuống...ồ kế? 3 cây nến tuần, ồ kế?
Lên xuống hoài em không thích, ngồi yên trong Hang đếm lỗ 1 mình vại. :10:
Hôm trước nhận thua rồi anh không nhớ à? :4:
Klq, nhưng nếu "ở trển" anh có rảnh, còm vài dòng về "Fisher Transform" giùm em được không? Dò dẫm mãi chưa sáng ra tẹo nào :102:
Cảm ơn thủ trưởng trước nhé./.

Last edited:
Lên xuống hoài em không thích, ngồi yên trong Hang đếm lỗ 1 mình vại. :10:
Hôm trước nhận thua rồi anh không nhớ à? :4:
Klq, nhưng nếu "ở trển" anh có rảnh, còm vài dòng về Fisher Transform giúm em được không? Dò dẫm mãi chưa sáng ra tẹo nào :102:
Cảm ơn thủ trưởng trước nhé./.
La Hán luôn luôn thắng...là người chiến thắng...cả cuộc chiến...
Fisher transform là môn gì, em ko rõ nên ko dám bàn...
Thần Bò transforming thì quá rõ, ko cần bàn...
Cứ hóng Thần Bò và làm ngược lại...
Là thắng...mãi mãi thắng... Thưa Lán Ha...
Ví dụ: Nay Thần úm Starbucks thì mình nhắp Mứt Chồn...đại khái vậy...hehe

Status
Not open for further replies.
Back