Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Đẳng cấp nó không thể xây dựng chỉ trong 1 vài năm tướng quân ơi :1:
Bọn HQ hôm qua có 4 thằng đá WC vừa qua nhé. HQ hàng đầu châu Á, tham dự WC 5-6 kỳ liên tiếp rồi nên thể hình, thể lực, kỹ chiến thuật, tư duy nó trên mình nhiều lắm :21:. Các em U23 nhà mình vẫn không nản chí, nỗ lực cố gắng có 1 bàn danh dự bằng đá phạt trực tiếp là tốt lắm rồi :113:
đâu thể 1 phát lên vương được anh nhỉ. Cái gì cũng phải có quá trình, người ta mấy chục năm trời cải thiện chiều cao, kỹ thuật. Thậm chí ba tàu bỏ cả chục năm mà có tham dự được WC đâu, ở châu Á cũng chả có tiếng nói

highland uống vô là lừ đừ, bị ngu người anh ơi.
Gặp bạn có việc hoy chứ bình thường toàn tự pha mang theo hehe
Starbuck là nước lã pha hương vị cà phê...dùng để tiếp khách là chửn...
Mứt Chồn mới là legend đẳng cắp...ngồi nhắp mứt chồn...oánh chứng có bao giờ thua??? Tiền vô phơi phới...người ae lấy mấy tạ, để Qua gửi sang...dùng thử...với Qua

đâu thể 1 phát lên vương được anh nhỉ. Cái gì cũng phải có quá trình, người ta mấy chục năm trời cải thiện chiều cao, kỹ thuật. Thậm chí ba tàu bỏ cả chục năm mà có tham dự được WC đâu, ở châu Á cũng chả có tiếng nói
Đúng vậy. Thằng Hàn ghi cú đúp hôm qua là học viên La Masia của Barca ra đó, đang đá Hellas Verona của Ý. Son thì nổi tiếng rồi không nói, chú Ui Jo vua phá lưới đang đá ở Hamba Osaka J league... VN đã có ai ra nước ngoài được đá chính chưa hay toàn đi đánh bóng ghế dự bị và làm PR như CP với XT :18:

MÌnh đã từng cân nhắc giữa ACB và VIB mà lại chọn VIB. Lúc đó chênh nhau 10 giá. Giờ chênh thành 12 giá :19:
Chốt giá hôm nay ACB 39.3, VIB 27.6
hết tháng 9 xem con nào khỏe hơn.
Vào nhịp thì VIB sẽ tăng nhanh hơn.
Mà sao không lên Hose luôn cho rồi nằm upcom làm gì nhỉ trong khi thông tin vẫn công bố đầy đủ định kỳ

MÌnh đã từng can nhắc giữa ACB và VIB mà lại chọn VIB. Lúc đó chênh nhau 10 giá. Giờ chênh thành 12 giá :19:
Chốt giá hôm nay ACB 39.3, VIB 27.6
hết tháng 9 xem con nào khỏe hơn.
Khoảng cách sớm được san bằng...bởi, Con nào rồi cũng về 10k/cổ...Cái Chết rõ mồn một như vầy...mà ko mấy người có thể nhận ra...
Lấy vở ghi lại ngay Tỷ Thần Tiên: Không còn khoảng cách.

Status
Not open for further replies.
Back