Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
PVS Tạo điểm mua theo tín hiệu giao dịch cheat. Nhưng giai đoạn tạo cheat khối lượng không cạn kiệt và MA200 vẫn đang cao nhất và cách khá xa MA50.
Câu chuyện phái sau của PVS là gì để tạo ra xút tác đẩy giá nhỉ?
dạ cứ chưa có câu chuyện càng hay chị ạ. có chuyện rồi là hết nói

• Like
Reactions: TTN
...
Câu chuyện phái sau của PVS là gì để tạo ra xút tác đẩy giá nhỉ?
Nhắm mắt lại...và Thông Linh...sẽ hụi những điều ko ai hụi...thưa Thần Tiên tỷ...
=> Khả năng do Ma Quỷ quay về âm phủ...hết tháng cô hồn chăng?

La Hán luôn luôn thắng...là người chiến thắng...cả cuộc chiến...
Fisher transform là môn gì, em ko rõ nên ko dám bàn...
Thần Bò transforming thì quá rõ, ko cần bàn...
Cứ hóng Thần Bò và làm ngược lại...
Là thắng...mãi mãi thắng... Thưa Lán Ha...
Ví dụ: Nay Thần úm Starbucks thì mình nhắp Mứt Chồn...đại khái vậy...hehe
Bỏ luôn cụm từ La Hán giùm em, lõm nữa đến ngưỡng cutloss anh sẽ thấy La Làng nó dư nào :19:
Vì chỉ báo MACD trên Weekly rất chậm, chậm hơn hơn lão Rùa trong avatar của anh Pò nữa, nên em muốn bổ sung thêm 1 cầy tơ hỗ trợ.
@chim_non : Mod có biết thì viết giùm em vài dòng nhé :1:

Bỏ luôn cụm từ La Hán giùm em, lõm nữa đến ngưỡng cutloss anh sẽ thấy La Làng nó dư nào :19:
Vì chỉ báo MACD trên Weekly rất chậm, chậm hơn hơn lão Rùa trong avatar của anh Pò nữa, nên em muốn bổ sung thêm 1 cầy tơ hỗ trợ.
Thế em xin quay lại danh xưng: Sen Thần...và từ bỏ chức vụ Mã ôn...hốt phân ngựa...nhiều quá...hết chỗ chưa rồi!!!haizzz

@chim_non : mợ JL bằng tủi mình đó, sân khấu lễ trao giải MTV VMAs là của mợ í luôn nạ, "ngựa" kinh người vòng 3 siêu net siêu đẹp nhoe. Mình ưng quả tóc truất ghê: bộ tóc giả dán bay phấp phới trên sân khấu tóc tơ và dài tầm 80cm , bộ tóc này order online tại Mỹ giá cũng tầm 5-6,000 usd.

Thế em xin quay lại danh xưng: Sen Thần...và từ bỏ chức vụ Mã ôn...hốt phân ngựa...nhiều quá...hết chỗ chưa rồi!!!haizzz
Giai đoạn cù cưa này, tranh thủ thời gian học thêm chút công cụ phòng khi cần dùng, nên em không muốn trêu anh với anh Pò nữa, bỏ luôn cụm từ Sen Thần đi nhé.
Mà anh không muốn nói thì thôi, em đi hỏi chỗ khác :21:

Các thầy có nhiều vũ khí hạng nặng quá, mình chẳng có gì ngoài tiêu chuẩn cả :109:

Các thầy có nhiều vũ khí hạng nặng quá, mình chẳng có gì ngoài tiêu chuẩn cả :109:
Nào giờ em hơi thiếu nghiêm túc trong việc cải thiện TA lùn và hạn chế MA lung tung, thật :1:
Từ đầu 2018 đến nay bắt đầu tập xem BCTC và dò dẫm FA, công thêm TT thuận lợi nên chưa thấy gì.
Tránh được cú sập từ 1k2, không lõm cú bắt 1k, cũng do cô còn thương. Nên dần dần biết sợ rồi, Mod không thấy em ít dò mìn hẳn sao?
Riêng cái chỉ báo Fisher Transform là em dò được thông tin, chưa kiểm chứng, càng chưa thử qua lần nào.
Chỉ biết rằng nó khắc phục được tính ù lỳ của MACD mà em hay dùng, một dạng chỉ báo sớm và một chỉ báo hoàn toàn tin cậy (tin cậy quá nên mấp mé vực cũng không hay). Nên muốn hỏi thêm cho biết.
Dẫu sau, cũng cảm ơn Mod :113:

Rùa Kame is your best exit. Please buy, pray and be rich man everyday.
Hồi nãy anh trù quến em thành poor man đúng không? :4:
Tức quá ốc nhồi cái con oằn tà là vằn 1 cú bự, để đó đến cuối năm mang ra so với rùa Kame của anh xem mèo nào cắn mỉu nào nhé :21:
3 tháng so với 3 tuần, Rái tự tin hẳn ra, chấp Kào các kiểu :16:

Nào giờ em hơi thiếu nghiêm túc trong việc cải thiện TA lùn và hạn chế MA lung tung, thật :1:
Từ đầu 2018 đến nay bắt đầu tập xem BCTC và dò dẫm FA, công thêm TT thuận lợi nên chưa thấy gì.
Tránh được cú sập từ 1k2, không lõm cú bắt 1k, cũng do cô còn thương. Nên dần dần biết sợ rồi, Mod không thấy em ít dò mìn hẳn sao?
Riêng cái chỉ báo Fisher Transform là em dò được thông tin, chưa kiểm chứng, càng chưa thử qua lần nào.
Chỉ biết rằng nó khắc phục được tính ù lỳ của MACD mà em hay dùng, một dạng chỉ báo sớm và một chỉ báo hoàn toàn tin cậy (tin cậy quá nên mấp mé vực cũng không hay). Nên muốn hỏi thêm cho biết.
Dẫu sau, cũng cảm ơn Mod :113:
Thầy muốn học thêm thì cứ lên Investopedia tài liệu đầy ra :113:
Cầy tơ nhanh nó có cái hay của nhanh, chậm nó cũng có cái hay của chậm, miễn là mình dùng thành thục :4:

Thầy muốn học thêm thì cứ lên Investopedia tài liệu đầy ra :113:
Cầy tơ nhanh nó có cái hay của nhanh, chậm nó cũng có cái hay của chậm, miễn là mình dùng thành thục :4:
Thật ra thì trade theo khung ngang em thấy cũng ổn, thêm chút suy luận từ FA nữa cũng khó chết.
Còn ăn nhanh không theo kịp, vì sợ mất cũng tương ứng.
Vô cái địa chỉ xong đi thẳng ra luôn, với vốn tiếng Ăng lê hơn mức nghèo thì càng xem càng xấu hổ :102:

Status
Not open for further replies.
Back