Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Ôi, chơi chứng sao mà khổ rứa vậy?
Hết trong nước lại thế giới, hết kinh tế lại chính trị, thậm chí đến cả môi trường. Từ thằng ở xa tít đến thằng bên cạnh nó hắt hơi mình cũng lo sổ mũi.
Thôi, như mình cứ chấp nhận sự thật là mình ngâu đi cho nó nhàn. Ôm 1 phần cổ, thủ 1 phần tiền. Nó xuống thì với tâm thế kẻ chờ mua, xuống càng nhiều càng tốt. Nó lên thì với tâm thế kẻ chờ bán, lên cao quá là cụ táng :21:
Nó dở hơi dặt dẹo đi ngang thì thong dong nghe nhạc thư giãn :10:
Tuy vậy, nói thật nó xuống sốc quá cũng hơi ...đau :109:
Tâm thái của một tay Lái Tàu huyền thoại...
Chúc mừng bà chị đã đắc Đạo...kiếm xèng đều đều...từ đây...hihi

Chọn timeframe là một Nghệ Thuật...của một Nghệ Sĩ...
Giờ có FUTe rồi, các anh chị rất nhanh và rất nguy hiểm...
Đó là chưa nói đến skill Lăng Bô level 10 của xứ ta...hôm trước Tí ca đã triển chiêu rồi Thầy ợ...không cần 1 nốt, chỉ cần 1/2 nốt nhạc...là xong...
Son hay ko son, nhiều khi cách nhau 1/2 xợi tóc...kkk
đậm: giờ là giai đoạn đó mà: cứ đủ hàng T+ là son rồi còn lại kệ các cao thủ triển chiêu Fut nhé, vị thế 2 hàng đều ngon thì sớm loạn thôi:21:

Không, giữa cao quá và thấp quá với chị là rất dài và rất xa...:21::21::21:
Bà chị son mà cứ trả vờ...
Không nhớ đầu năm AL, thằng em bói số, bảo chị son lắm, lấy cụ thể Cây Tre làm bằng chứng sao?
Giờ vác ra đọ VN30...bọn Quỹ phải khóc thét...
Ai dám trống lại thần thái của 1 tay lái tàu...huyền thoại...hihi

Ps:
- À mà em hỏi nhỏ: Hôm nay có múc thêm sờ đít ko ạ? Tìm hiểu về nguồn gốc skylake, có khi tụt mất mọi cảm hứng...của năm 2018 luôn ấy chị nhỉ...kkk

đậm: giờ là giai đoạn đó mà: cứ đủ hàng T+ là son rồi còn lại kệ các cao thủ triển chiêu Fut nhé, vị thế 2 hàng đều ngon thì sớm loạn thôi:21:
Lựa trọn lối đi riêng Thầy ợ...làm thao mà VNI lên xuống gì cũng ít Risk nhất là ổn...
Tâm thế của một tay lái tàu...sáng ni bà chị mới hướng đạo đó...
Phố ta giờ nhiều tài năng lắm...lựa chọn được Vì Sao...thì liền vụt tan mất... Vd: Anh Bò "thống ngự" nơi mô?

Cuộc chiến thương mại Mỹ - Trung ư? Trump chỉ có vài tháng ( hơn 3 tháng nữa là vote giữa nhiệm kỳ ) để giải quyết vấn đề, sắp bầu cử giành quyền kiểm soát QH rồi, nếu Đảng của ông ta thua thì 2 năm còn lại rất khó làm việc. Và tầm nhìn của ông cũng chỉ kéo được thêm 2 năm nữa là cùng, cái Game Show bầu cử tổng thống Mỹ sắp đến sẽ đập nát mọi nỗ lực của Trump, hệt như Trump đã làm với Obama.
Còn người Hoa có đến hàng chục năm phía trước để giải quyết vấn đề, để đưa ra các đề nghị không thể từ chối. Tập Cận Bình sẽ làm việc với vài đời tổng thống Mỹ, Trump chỉ là cơn sốt nhẹ thoáng qua.

Và lại, nước Mỹ chẳng bao giờ là một thể thống nhất, nó chỉ tạm gắn kết với nhau bằng nỗi sợ và lòng tham, làm quái có tinh thần dân tộc và tình yêu tổ quốc ở Mỹ.
Ko ngờ 1 trader như anh mà như là 1 nhà tư tướng

Bà chị son mà cứ trả vờ...
Không nhớ đầu năm AL, thằng em bói số, bảo chị son lắm, lấy cụ thể Cây Tre làm bằng chứng sao?
Giờ vác ra đọ VN30...bọn Quỹ phải khóc thét...
Ai dám trống lại thần thái của 1 tay lái tàu...huyền thoại...hihi

Ps:
- À mà em hỏi nhỏ: Hôm nay có múc thêm sờ đít ko ạ? Tìm hiểu về nguồn gốc skylake, có khi tụt mất mọi cảm hứng...của năm 2018 luôn ấy chị nhỉ...kkk
" Đừng quá tự tin vào tính hữu dụng của các kết quả nghiên cứu. Thật tốt khi biết sự thật nhưng không phải lúc nào cũng đủ thông minh để hành động theo sự thật. Và phải luôn nhớ rằng sự thật mà nhà đầu tư khám phá ra không phải là toàn bộ sự thật và cũng không phải là bất di bất dịch. Nó chỉ là phiên bản gần đúng hơn của quá khứ."
Để thành công chúng ta cần vận may nữa. Vì vậy chị vẫn luôn sẵn sàng cho 1 kết cục không như mong đợi.

Lựa trọn lối đi riêng Thầy ợ...làm thao mà VNI lên xuống gì cũng ít Risk nhất là ổn...
Tâm thế của một tay lái tàu...sáng ni bà chị mới hướng đạo đó...
Phố ta giờ nhiều tài năng lắm...lựa chọn được Vì Sao...thì liền vụt tan mất... Vd: Anh Bò "thống ngự" nơi mô?
Fluctual theo ngày là chính thế mới cần son :) hy vọng chạy sideway theo range trước khi các anh có quyết định mới :)
thôi bye thầy... em lượn nói nhiều quá mất son:21:

" Đừng quá tự tin vào tính hữu dụng của các kết quả nghiên cứu. Thật tốt khi biết sự thật nhưng không phải lúc nào cũng đủ thông minh để hành động theo sự thật. Và phải luôn nhớ rằng sự thật mà nhà đầu tư khám phá ra không phải là toàn bộ sự thật và cũng không phải là bất di bất dịch. Nó chỉ là phiên bản gần đúng hơn của quá khứ."
Để thành công chúng ta cần vận may nữa. Vì vậy chị vẫn luôn sẵn sàng cho 1 kết cục không như mong đợi.
Chị đọc sách Tây nó viết dài quá...
Sách Đông nó viết có 2 chữ Dịch Kinh...Mà thời nay, đã được giải thích rõ hơn bởi thuyết Lượng Tử...thuyết Dây...và không gian 11 chiều...vv...mm
Cuối mọi con đường, duy tâm sẽ "thống ngự", đó là điều chắc chắn...và ko cần đập bàn nữa...

Fluctual theo ngày là chính thế mới cần son :) hy vọng chạy sideway theo range trước khi các anh có quyết định mới :)
thôi bye thầy... em lượn nói nhiều quá mất son:21:
Umi Thầy, chúc Thầy cá kiếm đầy túi...nhìn cách lặn nổi và thở đều đều...là em biết Thầy son lắm rồi...hihi
Em chém ró...ngâm cứu tâm thế...thu hoạch tâm tình nhoét...hihi

À, quên mất, mợ @meopink ơi, sắp hết tháng 5AL, lại đút kết về Huyền Bí ạ...
Túm váy, là cả em với Mợ đều trọn sai con hàng... Dẫu Cờ huynh gánh đôi Lộc, nhưng ta ko được tí kẹo mứt nào cả... Ảnh lựa chọn cuôn ART chứ ko phải AMD...huhuhu...
Nắm được huyền cơ...mà lại trọn sai...huyền cổ...đắng nòng!!!

Status
Not open for further replies.
Back