Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Bây giờ chỉ có 2 lựa chọn. Hoặc là boom hoặc là burst... lí do: Mr Buffett đã than vãn không tìm ra cú nào đáng để chơi lớn.
Bởi vì 2 thiên tài Buffett & Dalio đang đen, còn Icahn & Roger đang son=== nên thằng em theo son bỏ đen... sửa sai kiểu đu vía chứ không đu chart, anh thấy ổn không ạ???
Đè đen cả các thiên tài luôn, hay quá :21:
Thiên tài đâu phải đúng 100% mọi lúc mọi nơi hỉ :1:

Khi đánh một cổ phiếu có trend thì nhiều khi sai lại thành đúng chị à! Chỉ là không mua được giá tốt, còn đánh ngược trend thì rất mệt!:1::1::1:
:113::113:
Bây giờ chỉ có 2 lựa chọn. Hoặc là boom hoặc là burst... lí do: Mr Buffett đã than vãn không tìm ra cú nào đáng để chơi lớn.
Bởi vì 2 thiên tài Buffett & Dalio đang đen, còn Icahn & Roger đang son=== nên thằng em theo son bỏ đen... sửa sai kiểu đu vía chứ không đu chart, anh thấy ổn không ạ???
Thế là chị cứ hầm bà lầm rầm khấn “ không tham hơn voi “ có đc ko em :3D_62:

Tiền vẫn kẹp mà cổ trong TK vẫn không tăng.
Mà kệ đi, yêu là không so sánh, không hối tiếc hi hi hi....
Bà chị reply nhẹ nhàng và tinh tế vãi... làm thằng em lo lắng???
Thằng em đã hết chiu trò hay là bà chị đã thấm nhuần Thượng Đế ca???
Cái phố này, ngày càng lạ... khai thác data độ khó ngày càng tăng cao... y như Còi mining vại...

Chị dưỡng thai đi ạ, sanh em bé khỏe mạnh, mẹ tròn con vuông... sau này cà rỡn tiếp. Cái mồm của em nó có con sao Kỳ Đà... nên hơi ngại bà bầu xì tin dâu...hihi
ok em còn chưa đến h đi khò mà :1:
e quên là em còm thớt nàymình đang folow vía of a BÒ nha.
ThÔi thì chị cứ vui với những chút nho nhỏ xinh xinh của mình, đợi ngày tái nạm giang hồ với ace phố rùm này :3D_11:

ok em còn chưa đến h đi khò mà :1:
e quên là em còm thớt nàymình đang folow vía of a BÒ nha.
ThÔi thì chị cứ vui với những chút nho nhỏ xinh xinh của mình, đợi ngày tái nạm giang hồ với ace phố rùm này :3D_11:
Anh Bò bỏ trốn rồi chị ơi, qua giờ mất tích... cả anh Sen nữa, 1 cặp bá đạo đã quyết định Núp... vào góc.
Giá đỏ là cơ hội, mà không dám lao ra trèn pháo hoặc cổ vũ tinh thần múc huyết liệc của thằng em... là hịu rồi...hị hị

Status
Not open for further replies.
Back