Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cầu nay có vẻ dè dắt

Cầu ko vào mạnh so với hôm qua anh ạ. Chắc vẫn còn sốc cú trước tết. Tâm lý chim sợ cành cong vẫn còn. Tốt thì tích lũy đoạn này 1 đoạn nữa. Hi vọng tối nay chủ tịch FED nhẹ tay cho bà con nhờ.
yên tâm anh ợ. em alo ting ting rồi. nốt năm nay anh Mẽo vẫn tăng nhưng chậm :19:

Buồn vãi... cô đơn 2 ta... rồi anh Kill Bull ơi... mỗi 2 ta full margin???
Còn đâu đâu đều ở chế độ phòng thủ... Không Full MG là có tội lớn...với ai đó...
Thống kê cho thấy như vậy...
TT lại ngon ròi, CÀO ơi
chúng ta lại như mới bắt đầu bít iu, say nắng :1cool_byebye:
Tạ ơn thần Bò giúp bà bầu đi trong mưa gió phong ba :cute_smiley58::cute_smiley59:

Nhà tiên tri của xứ sở Omaha cũng dẫn lại một bài thơ nổi tiếng của một nhà văn người Anh để truyền đạt lại bài học đầu tư (bài thơ “If” của tác giả Rudyard Kipling):

“Nếu bạn có thể bình tâm khi mà tất cả hết thảy kinh hoàng và đổ lỗi cho bạn…

Nếu bạn biết đợi chờ và kiên nhẫn chờ trông…

Nếu bạn có thể suy tư mà không lấy nó làm mục đích…

Nếu bạn vẫn vững tin khi mọi người nghi kỵ…

Thì thế giới này sẽ là của bạn, cùng tất cả những gì trong đấy”.

https://vietstock.vn/2018/02/bai-ho...ao-gio-vay-no-de-mua-co-phieu-3355-584022.htm

Đúng là những lời có cánh... em like và biết chắc rằng, 1 con Ford Ex đang chờ em ở cuối cuôn đường, cạnh bên cây đu đủ...
Cảm ơn anh, anh đúng là người hiểu em nhất xứ VC. FULL MARGIN WITH LOVE!
30 giá Fut trong 1 nốt nhạc vui... Anh đúng là Người Tài... thua không nản... thắng thì ú ớ...
Dẫu đen và đang kẹp trên đồi hú với anh Kill Bull... nhưng anh xứng đáng nhận danh hiệu Thánh Sóc...

Không rơi 1 hạt lệ... nhưng em sắp ngất rồi Cô ơi,
:3D_61::3D_61: Thị trường này tham là tốt.

Status
Not open for further replies.
Back