Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
TT này có gì hay không anh Cào ơi?
Oạch... măm măm và Giết bò song kiếm hợp bích...có điềm gì ạ?
Anh đã hỏi em cũng không dám giấu: Bill Gates sẽ ra tranh cử và làm Tổng Thống Mỹ năm 2020 anh ạ. Hôm qua, my idol bên phố Huyền Bí, Mr. Phây Mút, đã tạo topic... Đó cũng chính là lí do Mút của em ngày hôm nay!
Ý lộn, sửa lại: Ngày hôm qua!

Anh đã hỏi em cũng không dám giấu: Bill Gates sẽ ra tranh cử và làm Tổng Thống Mỹ năm 2020 anh ạ. Hôm qua, my idol bên phố Huyền Bí, Mr. Phây Mút, đã tạo topic... Đó cũng chính là lí do Mút của em ngày hôm nay!
Thế là trước giết bò sau măm măm à, hay là măm xong rồi giết bò :21:

Em thấy anh chat hay quá nên vào like rồi out thôi à. tt này Full Margin Trụ rồi go away thôi.

Em thấy anh chat hay quá nên vào like rồi out thôi à. tt này Full Margin Trụ rồi go away thôi.
Đúng là những lời có cánh... em like và biết chắc rằng, 1 con Ford Ex đang chờ em ở cuối cuôn đường, cạnh bên cây đu đủ...
Cảm ơn anh, anh đúng là người hiểu em nhất xứ VC. FULL MARGIN WITH LOVE!

Anh Bò bỏ trốn rồi chị ơi, qua giờ mất tích... cả anh Sen nữa, 1 cặp bá đạo đã quyết định Núp... vào góc.
Giá đỏ là cơ hội, mà không dám lao ra trèn pháo hoặc cổ vũ tinh thần múc huyết liệc của thằng em... là hịu rồi...hị hị
Em không núp, chỉ là không thấy gì mới để còm bác ạ.
Mua mua bán bán, bán bán mua mua là quyền của mỗi người, miễn đừng lost, nên bác cứ thoải mái nhé :21:

Một thiên tài như Ray Dalio lại Chim Lợn Bít Còi ở giá 5k. Sau đó nó tăng lên 20k và hiện tại vẫn ở mốc 10k.
Không chỉ Dalio mà Buffett còn Chim Lợn ở đâu đó 2-3k.
Không chỉ Buffett mà còn James Dimon Chim Lợn ở đâu đó 3-4k.
...
...
...
Sai lầm của những thiên tài là gì? Bạn phải kịp thời nhận ra và làm ngược lại... vầng hào quang trong quá khứ...
Follow me to the moon...
J/k... Ha ha ha...
View attachment 4917
anh Ray ảnh bảo các anh chị đừng thấy tui mần gì cũng theo. Tui còn nhiều cái khác đã đi khẽ xuống tay ko phải khai báo ai rồi :19::19::19:

anh Ray ảnh bảo các anh chị đừng thấy tui mần gì cũng theo. Tui còn nhiều cái khác đã đi khẽ xuống tay ko phải khai báo ai rồi :19::19::19:
Yeap, vd như Goldman tài trợ cho startup của mình mua lại Poloniex vại... Goldman Sách đóa...
Mà hôm nay anh Đầu Bóng có múc Full Margin như em và anh Kill Bull hem? Cơ hội thắng lớn lắm đó anh...

Status
Not open for further replies.
Back