Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Có tiền, tút lại được tất... Kể cả là cô gì đó mồm hô như trong Cô Gái Xấu Xí...
Thời buổi này, không có người phụ nữ tệ... Chỉ có những người không có tiền để dùng công nghệ...làm đẹp!
Ha ha ha
Thôi, bye các thầy. Chém gió chẳng ra tiền, cũng không nảy sinh ý tưởng, không nuôi dưỡng cảm xúc lành mạnh...
Chuồn thôi.

Thôi, bye các thầy. Chém gió chẳng ra tiền, cũng không nảy sinh ý tưởng, không nuôi dưỡng cảm xúc lành mạnh...
Chuồn thôi.
Pọt này tệ nhất tháng 3/2018. Không có lợi ích, thì ai mà chém ró từ ngày này sang ngày khác...
Chuồn là hành động hợp lý, khi đứng trước những cơ hội vĩ đại...
Sao mà lá số nó nói đúng về chị tôi thế không biết...haizzz

Mình tưởng kiểu anh Hưng là 1 dạng PE như kiểu anh Chính Chu chứ. Mua và tham gia tái cấu DN?
Đầu tư giá trị thực sự mình thấy có bọn Elite (ngày xưa), American LLC: thuần túy mua và giữ, không can thiệp vào DN. Gần đây thêm bọn Ton Poh.
vâng anh, nhưng em thik cái cách đầu tư của a.Hưng chứ bọn Elite cũng có nhiều deal sặc máu. Cơ bản là nó là cổ đông lớn, kinh nghiệm dày dặn, thông tin nhiều, model chắc phải chục cái...vậy mà còn bị đám chủ doanh nghiệp vịt nó lừa. Thế thi nhà đầu tư cá nhân có mỗi cái phần mềm meta, ami, BCTC thì đầu tư giá trị nàm thao. Đơn giản cứ mùa nào thức nấy, hit and run. Đọc BCTC chủ yếu là tìm hiểu xem thằng đó có vấn đề ko, như các khoản phải thu, các khoản phải tra, hàng tồn ko...chứ để đầu tư giá trị thì sao được. Đầu toi thì mà chưa 1 năm đã phắn. :1cool_look_down:. Mấy bậc thầy đầu tư cơ bản như buffet họ gặp trực tiếp ban lãnh đạo doanh nghiệp, tìm hiểu xem thằng đó có đáng tin ko, năng lực nó giỏi ko, rồi mình có thể giúp ích gì cho doanh nghiệp đó ko khi mình tham gia để gia tăng giá trị khoản đầu tư của mình. Chứ như a.Quyết khiêng cổ đông mình ra, thì đầu tư giá chọi mà làm gì.

vâng anh, nhưng em thik cái cách đầu tư của a.Hưng chứ bọn Elite cũng có nhiều deal sặc máu. Cơ bản là nó là cổ đông lớn, kinh nghiệm dày dặn, thông tin nhiều, model chắc phải chục cái...vậy mà còn bị đám chủ doanh nghiệp vịt nó lừa. Thế thi nhà đầu tư cá nhân có mỗi cái phần mềm meta, ami, BCTC thì đầu tư giá trị nàm thao. Đơn giản cứ mùa nào thức nấy, hit and run. Đọc BCTC chủ yếu là tìm hiểu xem thằng đó có vấn đề ko, như các khoản phải thu, các khoản phải tra, hàng tồn ko...chứ để đầu tư giá trị thì sao được. Đầu toi thì mà chưa 1 năm đã phắn. :1cool_look_down:. Mấy bậc thầy đầu tư cơ bản như buffet họ gặp trực tiếp ban lãnh đạo doanh nghiệp, tìm hiểu xem thằng đó có đáng tin ko, năng lực nó giỏi ko, rồi mình có thể giúp ích gì cho doanh nghiệp đó ko khi mình tham gia để gia tăng giá trị khoản đầu tư của mình. Chứ như a.Quyết khiêng cổ đông mình ra, thì đầu tư giá chọi mà làm gì.
Đúng thế. Cá nhân thì gọi là đầu cơ giá trị thì đúng hơn he he :21:

Pọt này tệ nhất tháng 3/2018. Không có lợi ích, thì ai mà chém ró từ ngày này sang ngày khác...
Chuồn là hành động hợp lý, khi đứng trước những cơ hội vĩ đại...
Sao mà lá số nó nói đúng về chị tôi thế không biết...haizzz
Chị đang "khó ở" trong người,
Dở hơi bác lại trêu ngươi làm gì?
Thích thì ở, buồn chệ đi...
Vài hôm nhớ quá, tức thì...về ngay :21:
Lời chệ nói, như gió bay.
Tuy rằng đanh đá nhưng hay phím hàng :24:

Thấy bà chị sâu hàng mà nản, nhìn cái dòng cuối mà mắc cười quá...
Đã thế, đã gọi là đầu toi giá trị hả... Thì để thằng em log in vào acc của thằng đệ, sâu 1 dòng cho bà chị lóe mắt... Xem đây, đánh 1 con là ngon luôn, 232% nhẹ tênh...
LDG 6 25,850 155,100 7,769 46,614 108,486 232.73%
Ha Ha Ha

Lời chệ nói, như gió bay.
Tuy rằng đanh đá nhưng hay phím hàng :24:
Chị đâu phải hạng làng nhàng :113:
Tuy còn đôi lúc đua hàng bỏng tay :24:
Tuy rằng đôi lúc võ say :15:
Nhìn chung chị tỉnh, nav bay từ từ :4:
Thực ra chị rất là cừ :41:
Moi tài sản ẩn, từ từ lòi ra :5:
Bất động sản còn thăng hoa :67:
Thì chị còn kiếm, kệ cha bọn Tê À :21:

Thấy bà chị sâu hàng mà nản, nhìn cái dòng cuối mà mắc cười quá...
Đã thế, đã gọi là đầu toi giá trị hả... Thì để thằng em log in vào acc của thằng đệ, sâu 1 dòng cho bà chị lóe mắt... Xem đây, đánh 1 con là ngon luôn:
LDG 6 25,850 155,100 7,769 46,614 108,486 232.73%
Ha Ha Ha
Đang gọt giũa phương pháp. Tuy nhiên chị cho rằng nhà đầu tư cá nhân không có cơ hội sống sót lâu dài trên thị trường nếu không coi thời gian là bạn đồng hành.
Chấm hết tranh luận từ đây.

Chị đâu phải hạng làng nhàng :113:
Tuy còn đôi lúc đua hàng bỏng tay :24:
Tuy rằng đôi lúc võ say :15:
Nhìn chung chị tỉnh, nav bay từ từ :4:
Thực ra chị rất là cừ :41:
Moi tài sản ẩn, từ từ lòi ra :5:
Bất động sản còn thăng hoa :67:
Thì chị còn kiếm, kệ cha bọn Tê À :21:
Phương pháp có thây đổi trọng yếu rồi nha. Tình hình là đang khá lạc quan.

Đang gọt giũa phương pháp. Tuy nhiên chị cho rằng nhà đầu tư cá nhân không có cơ hội sống sót lâu dài trên thị trường nếu không coi thời gian là bạn đồng hành.
Chấm hết tranh luận từ đây.
232.73%, và duy nhất 1 con.
Chấm hết khoe acc từ đây.
Khà khà khà

Status
Not open for further replies.
Back