Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
A cứ quẳng tiền đây em chộp ngay :)) còn cái danh hão thầy mua 1 hào em cũng bán hehe...
Em thì yêu cả hai phe long và short, chỉ cần đặt tình yêu đúng thời điểm đúng chỗ nhá...
With love :3D_11:
Tức là bạn Trưởng Môn cũng chê danh hiệu Thần Sóc??? Vậy xin mời bạn về chỗ ngồi, bạn cũng là một người bình thường...như bao người... Like me!

Tôi đang chờ đợi một nhân vật vĩ đại, một ngôi sao Chói Sáng...để được chộp hình lưu niệm... Không biết anh Măm Măm, đang ngồi ở Góc Phố nào? Liệu anh có thể thay bạn Trưởng Môn... Nhận vai trò Trưởng Khoa Sóc...một đoạn chăng???

:21:, vấn đề nào chả có 2 mặt...cơ mà, lần này có vượt đỉnh cá nhân em cũng ko vào nữa thì tầm này vượt quá khả năng của em rồi. Em có bệnh say xe mà các anh cứ xóc lên, xóc xuống.
xập xình là cơ hội n/c lụm hàng anh ợ nếu không thì tán nhảm chờ khuân qua đỉnh rồi triển kế hoạch. Ko phải xoắn gì cả ợ:37:

Ko biết trường phái đầu tư giá trị nghĩ gì nhỉ. Xứ lừa mà cứ ra rả đầu tư giá trị. Đầu tư giá trị phải xem lãnh đạo doanh nghiệp nó như thế nào. Chứ nhìn vào BCTC thì ăn đòn ngay.
một case thì ko thể đánh giá hết được cuộc đời đầu tư. học điều hay, ko phạm điều dở thì là ok anh ợ.

Ko biết trường phái đầu tư giá trị nghĩ gì nhỉ. Xứ lừa mà cứ ra rả đầu tư giá trị. Đầu tư giá trị phải xem lãnh đạo doanh nghiệp nó như thế nào. Chứ nhìn vào BCTC thì ăn đòn ngay.
Nói đùa chứ đầu tư ở xứ thiên đường phải tìm hiểu, soi lãnh đạo suốt nhiều năm còn hơn cả chọn vợ tương lai ý chứ thầy nhở :21:

Nói đùa chứ đầu tư ở xứ thiên đường phải tìm hiểu, soi lãnh đạo suốt nhiều năm còn hơn cả chọn vợ tương lai ý chứ thầy nhở :21:
ở Việt Nam ý kiến cá nhân em là trường phái đầu tư giá trị không hợp với nhà đầu tư nhỏ lẻ. Giới hạn thông tin, nguồn lực khiến việc đầu tư khó khăn. Chưa kể mọi người hiểu sai đầu tư giá trị và triết lý của buffet. Cái đầu tư như anh Hưng đang làm mới gọi là đầu tư giá trị, mua cổ phần doanh nghiệp, rồi cùng nhau làm tăng giá trị của nó, nếu ban lãnh đạo ko hợp là out. Chứ vứt một đống tiền vào đó mà không tìm hiểu ban lãnh đạo rồi bị nó rút ruột thì bỏ bu. Đến Mutual Fund Elite lực như vậy còn phải tháo chạy khỏi HHS.
Nhà đầu tư cá nhân ở Việt Nam cứ hit and run là hợp.

Có ai thấy bà chị TTN xinh tươi, vui vẻ, và luôn nở nụ cười hạnh phúc trên khuôn mặt hình trái xoan, mũi dọc dừa...ở đâu không nhỉ?
Lẽ nào chị đang đắp mặt nạ dưỡng da, và đọc sách triết học???
Đang choáng với deal mua sàn thương mại của cô bạn. Đầu tư 7.5 tỷ cho thuê 90 triệu/tháng. Để tui nghỉ ngơi chút đi :1:

Status
Not open for further replies.
Back