Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Volume hôm nay hơi hẻo nhỉ, phản ánh đúng tinh thân nghi ngại của số đông bà con buôn chứng :105:
Thị trường chứng khoán vốn có mức độ rủi ro cao, chợ biên giới thì cao hơn nữa...Bây giờ có quá nhiều thứ bất ổn, hết FED rồi Trump, trong nước lúc này thì bắt đầu manh nha. Khó quá thì mọi người lui thôi anh.

Thị trường chứng khoán vốn có mức độ rủi ro cao, chợ biên giới thì cao hơn nữa...Bây giờ có quá nhiều thứ bất ổn, hết FED rồi Trump, trong nước lúc này thì bắt đầu manh nha. Khó quá thì mọi người lui thôi anh.
Đừng nói những lời bi quan thế. Đầu tuần với cuối tuần có gì khác nhau đâu?
Chỉ suy nghĩ và vị thế của nhà đầu tư thay đổi thôi.

Anh Bò đã quay trở lại sau khi thổi nến với ... và lợi hại hơn xưa :21:
Kết luận: thổi nên rất có lợi về thể chất và tinh thần anh nhỉ :24:
Đêk, anh Bò thổi nến thì hỏng cơm mẹ nấu rồi, lại còn cùng thổi nến nữa :24::24::24:

Iem chịu thầy ợ, phần iem thì iem chờ thần tượng của iem cút lốt đạ :3cool_adore:
Ệch... Em thì đi hóng anh Măm, ảnh mà hô sọc thì mai hàng về em cút...
Nhưng... Ảnh lại bảo, muốn giàu phải nhìn anh Ngáp...
Rồi... Anh Ngáp lại bảo đang nhìn em...
Phố Dum ta, dạo này thâm sâu và bí hiểm thật...
Anh Măm ảnh ít nói, nhưng nói là trúng tim đen... Làm em gợi nhớ về my idol một thời...
May mà có anh Se gỡ rối tơ lòng, chứ không 3 ông: Măm, Ngáp, Xạo ( Kạo)... Cứ nắm đuôi nhau mãi... Đi quanh vòng tròn mãi... Thiên hạ cười đến ngất xỉu...hic

Đừng nói những lời bi quan thế. Đầu tuần với cuối tuần có gì khác nhau đâu?
Chỉ suy nghĩ và vị thế của nhà đầu tư thay đổi thôi.
Cứ để các anh MMs lo việc khó đi chị, nhà đầu tư muốn make money thì phải theo các anh ấy, ko thì đừng nghịch ý...

Ệch... Em thì đi hóng anh Măm, ảnh mà hô sọc thì mai hàng về em cút...
Nhưng... Ảnh lại bảo, muốn giàu phải nhìn anh Ngáp...
Rồi... Anh Ngáp lại bảo đang nhìn em...
Phố Dum ta, dạo này thâm sâu và bí hiểm thật...
Anh Măm ảnh ít nói, nhưng nói là trúng tim đen... Làm em gợi nhớ về my idol một thời...
May mà có anh Se gỡ rối tơ lòng, chứ không 3 ông: Măm, Ngáp, Xạo ( Kạo)... Cứ nắm đuôi nhau mãi... Đi quanh vòng tròn mãi... Thiên hạ cười đến ngất xỉu...hic
Sửa lại, em viết dấu huyền mà thế nào lại gõ thành dấu nặng.
Xào (Kào)...
Và Mai là thứ 7, nên chưa cút được!!! Hic...đen quá...hic

Status
Not open for further replies.
Back