Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đã 15' trôi qua... VN30 đang lịm dần, lịm dần... Chứng tỏ, các bạn Sọc Seo đang thuận chiều gió...Ấy vậy mà, cái kim đồng hồ của tôi đang vẫn ở số 0... Số 0 tròn chỉnh...
Hỡi các bạn, các bạn chỉ cần hô to thôi... Đâu cần sâu acc... Sao các bạn mãi lặng im??? Hãy trở thành những vị Thần... Hãy để sử sách ghi tạc công lao của các bạn nào...

Đã 15' trôi qua... VN30 đang lịm dần, lịm dần... Chứng tỏ, các bạn Sọc Seo đang thuận chiều gió...Ấy vậy mà, cái kim đồng hồ của tôi đang vẫn ở số 0... Số 0 tròn chỉnh...
Hỡi các bạn, các bạn chỉ cần hô to thôi... Đâu cần sâu acc... Sao các bạn mãi lặng im??? Hãy trở thành những vị Thần... Hãy để sử sách ghi tạc công lao của các bạn nào...
Đội ngũ Shorters đang rình trên đỉnh thác :1:

Không phải đâu anh ơi, các anh mèo mỡ đang dụ binh đoàn Short vào hang, thập diện mai phục ở đó. Chúng ta phải có niềm tin vào các anh...:1cool_choler::1cool_choler:

Tiền thì dễ kiếm... Danh mới khó cầu...

Các bạn Sọc Seo tất tay, thì chẳng những có thể kiếm tiền mà còn được cả Phố vinh danh... Tại sao các bạn lại lựa chọn sự im lặng... Hãy thể hiện, cơ hội không có lần thứ 2...

Không phải đâu anh ơi, các anh mèo mỡ đang dụ binh đoàn Short vào hang, thập diện mai phục ở đó. Chúng ta phải có niềm tin vào các anh...:1cool_choler::1cool_choler:
Hôm nay là ngày đặc biệt, ngày của những Ngôi Sao tỏa sáng dưới ánh nắng chói lòa...
Bạn dám thách thức cả những Ngôi Sao vĩ đại, bạn rất dũng cảm... Nhưng...nhưng, cũng xin mời bạn về chỗ ngồi... Cùng hóng...like me!

Làm Thần khổ lắm bác ơi.
Khói nhang, đồ cúng không xơi được gì.
Con chiên đứng dưới rù rì...
Thắng thì vẫn đói, thua thì...đá bay...
Người thường đi, đỡ...akay...:21:

Last edited:
:21:, vấn đề nào chả có 2 mặt...cơ mà, lần này có vượt đỉnh cá nhân em cũng ko vào nữa thì tầm này vượt quá khả năng của em rồi. Em có bệnh say xe mà các anh cứ xóc lên, xóc xuống.

Các bạn phe Sọc Seo ơi, các bạn đang ở nơi đâu? Hãy về đây, hãy say love, và ta cùng nhau make VNI great again...
Quan trọng là cái thần thái, thần thái đó các bạn... Ha Ha Ha...
Trưởng môn phải Sọc seo đây, có gì hông ta...
Tiền đâu phải là vàng mã mà đi đốt vào lúc này thầy... cứ để bộ đội vượt đỉnh thập kỷ đi rồi tính....

Trưởng môn phải Sọc seo đây, có gì hông ta...
Tiền đâu phải là vàng mã mà đi đốt vào lúc này thầy... cứ để bộ đội vượt đỉnh thập kỷ đi rồi tính....
Sao bạn Trưởng Môn hôm nay íu đuối quá vậy? Bạn có bị hack nick không vậy? Hãy cho tôi biết số phone để kiểm chứng lại chủ acc?
Hãy mạnh mẽ như anh Se, dẫu kẹp nhưng không có té re...
Trên tay, một đục một búa... Tui chờ đợi một cú sọc vĩ đại...để được chộp hình và tạc tượng... Bức tượng này, tui hứa sẽ được in vào trang 96, trong cuốn Hồi ức của một thiên tài... Mà tôi dự định sẽ phát hành sắp tới (nếu có)...

Sao bạn Trưởng Môn hôm nay íu đuối quá vậy? Bạn có bị hack nick không vậy? Hãy cho tôi biết số phone để kiểm chứng lại chủ acc?
Hãy mạnh mẽ như anh Se, dẫu kẹp nhưng không có té re...
Trên tay, một đ.ục một búa... Tui chờ đợi một cú sọc vĩ đại...để được chộp hình và tạc tượng... Bức tượng này, tui hứa sẽ được in vào trang 96, trong cuốn Hồi ức của một thiên tài... Mà tôi dự định sẽ phát hành sắp tới (nếu có)...
A cứ quẳng tiền đây em chộp ngay :)) còn cái danh hão thầy mua 1 hào em cũng bán hehe...
Em thì yêu cả hai phe long và short, chỉ cần đặt tình yêu đúng thời điểm đúng chỗ nhá...
With love :3D_11:

NAV tăng được 4.8% trong khi VNI chạy 14-15% khiến em thấy thất vọng với bản thân.
Nói như đúng rồi, thì cả tháng nay NAV loay hoay đứng tấn tại chỗ.
Cũng nói như đúng rồi, VNI chưa break đỉnh thì nguy cơ vẫn còn.
Bi bô như đúng rồi, nhìn chart ghê răng quá, chẳng biết rơi lúc nào.
Bày đặt phán như đúng rồi, nhiều DN giá bắt đầu ảo tung chảo, không có cơ sở gì cả.
...
Nhưng dù gì thì em cũng không thất vọng về bản thân mình, chị cũng vậy nhé. :1:

Status
Not open for further replies.
Back