Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mai hàng em mới về, mới cút được anh ơi... em đang đau quá... anh có thể nói những lời có cánh được không... Những lúc đau, em thích nghe lời êm ái... em cũng là con người mà anh...
Thần tượng ráng chậy ra nhà thuốc mua liều an thần uống vào zồi đưa pass đây mai em vào cut cho ợ, con đường hoàn lương ngay trước mắt, cớ sao thần tượng lại quá đỗi bi ai :2cool_after_boom:

Chắc không sai đâu nhưng không hiểu sao trên này có 2 người là thầy và Cô lái đò, tuy về hình thức là khác nhau, không hiểu sao đọc các cmts của 2 người mình cực kỳ khó chịu, kiểu như gặp tà khí ấy, dù vẫn biết thực ra chả liên quan gì đến mình.
Thôi, tạm quy ẩn 1 thời gian cho tĩnh tâm đã.
:21:

Thần tượng ráng chậy ra nhà thuốc mua liều an thần uống vào zồi đưa pass đây mai em vào cut cho ợ, con đường hoàn lương ngay trước mắt, cớ sao thần tượng lại quá đỗi bi ai :2cool_after_boom:
Thấy cuôn BID với cuôn CTG của thằng em to & dai mà đau lòng quá... vì thao lại múc cuôn SHB... Lỗ ko đau bằng việc chọn sai hàng, và nhìn thằng em nó sướng... Bệnh GATO nó không bán thuốc anh ơi...

Chắc không sai đâu nhưng không hiểu sao trên này có 2 người là thầy và Cô lái đò, tuy về hình thức là khác nhau, không hiểu sao đọc các cmts của 2 người mình cực kỳ khó chịu, kiểu như gặp tà khí ấy, dù vẫn biết thực ra chả liên quan gì đến mình.
an nhiên tự tại đi chị ui :1cool_byebye:

Nhìu người an ủi, vổ về quá, chắc không còn pùn nữa chứ hả?
Dậy thì thành công đi bạn tôi ơi
Có ngủ được đâu mà dậy anh ơi...
Hai mắt quầng thâm... đen như cái vía vậy...
Vẫn còn đang kẹp, chỉ mong thoát được vòng tay lạnh lẽo của Cô Hư... một niềm mơ ước nhỏ nhoi,cũng như ánh sáng của ngọn nến trong bóng đêm... rất sợ ngọn gió vô tình thổi tắt...

Không bất ngờ nếu hỉu Mệnh lý... ý lộn, Huyền Bí...
Thượng đế vẫn chưa nhập vào tâm hồn bà chị... lạ thật?
Mình bít từ 2015 khi có case tỷ thí hold TL4 3 năm giá ko chạy ấy
Nên mỗi khi “ trở gió” bạn TTN rất hay nổi điên với mình vì những lí do rất vu vơ

Status
Not open for further replies.
Back