Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vẫn câu nói cũ và bất hủ: Thà ăn ít chứ ko tự cắt dây son.
Gót chân của anh với cả anh Ngáp là hay xuất khi sắp sướng... Còn gót chân của em là hay bám theo 2 anh và làm ngược lại... Kết quả Phù Mỏ...kkk
Giờ anh Ngáp đã Full MG again, chờ anh thông báo Full MG nữa... là đủ bộ 3 con Ếch trên 1 chiếc lá...lạc trôi!
Cô thương nên giá vốn em khá thấp, nên việc dùng đòn phải cân nhắc bác à :1:
Có lẽ nhờ đó mà khả năng chịu va đập và tâm lý cũng thảnh thơi hơn.
TT sẽ phá đỉnh, em bet cửa này :1:
Nhưng thôi, "Ú Ớ...:green25:" đã có bản quyền của thầy Dị nhân, em chọn "Nu Nơ...:3D_44:" vại :10:

Đúng dồi, nhưng có lẽ mình sẽ thôi không trêu chị ấy nữa vì thấy giọng văn hôm qua ấm ức và nản lắm rồi :1:
Mình hiểu mà @BlueDiamond, nên dạo này có còn thắc mắc trăng sao, lọ chai gì nữa đâu :21:
Nhưng hành động thì khác, vì đơn giản tôi là TTN :24::24::24:
Hôm qua, Blue làm cho chị ấy cười lại rồi, chắc không còn dỗi nữa đâu :1:

Sai thì inbox xin lỗi thầy ơi, mà yên tâm đi, a.Chim chọc chị TTN mãi, có lúc chị TTN cũng giận lắm, sau cũng nguôi ngoai, chứng tỏ chị ấy ko phải người hay để bụng đâu.:113:
Em không biết mình sai chỗ nào bác ạ :1:
Hồi trước xin lỗi hoài, giờ cân nhắc nhiều dữ lắm :21:
Ngại xin không hết, lại thêm lỗi thì kẹt...:19:

Em không biết mình sai chỗ nào bác ạ :1:
Hồi trước xin lỗi hoài, giờ cân nhắc nhiều dữ lắm :21:
anh về nhà tập xin lỗi chị nhà thường xuyên nhá. lâu dần sẽ lên công lực :19:
năm nay anh Trump quyết tăng đầu tư công thì tiền bơm ra cũng kha khá đấy. giờ này canh lụm hàng hoặc đánh FUT ngày ẵm hơn 20% là nhất.:1cool_byebye:

năm nay anh Trump quyết tăng đầu tư công thì tiền bơm ra cũng kha khá đấy. giờ này canh lụm hàng hoặc đánh FUT ngày ẵm hơn 20% là nhất.:1cool_byebye:
Vụ này thỉnh thoảng dùng thì tốt, lạm dụng sinh ức chế, thiệt hại có khi khủng bố hơn thầy ạ :1:
Banh càng đã lộ mặt dẫn sóng, theo hay không là việc của mỗi người :1:

Vola càng mạnh như 2 hôm nay thì daily swing FUT ngon thiệt đó, đúng sở trường của thánh Dị :4:

Chứng Mẽo đỏ lửa thì Việt Nam ta phải oánh vượt đỉnh mới máu
Việt Nam nói là làm

hien-tuong-viet-nam-noi-la-lam-xuan-hien-trong-de-thi-mon-van-gay-xon-xao.jpg
Sáng nay đỏ mạnh là múc cật lực múc mạnh múc tè le phun mợt gin
Hô như f_319, anh bị hack?

Vì đâu cớ sự như này?
Một câu nửa chữ thành dây buộc lòng.
....
Em chắc là sai đâu đó rồi :1:
Chắc không sai đâu nhưng không hiểu sao trên này có 2 người là thầy và Cô lái đò, tuy về hình thức là khác nhau, không hiểu sao đọc các cmts của 2 người mình cực kỳ khó chịu, kiểu như gặp tà khí ấy, dù vẫn biết thực ra chả liên quan gì đến mình.
Thôi, tạm quy ẩn 1 thời gian cho tĩnh tâm đã.

Chắc không sai đâu nhưng không hiểu sao trên này có 2 người là thầy và Cô lái đò, tuy về hình thức là khác nhau, không hiểu sao đọc các cmts của 2 người mình cực kỳ khó chịu, kiểu như gặp tà khí ấy, dù vẫn biết thực ra chả liên quan gì đến mình.
@3 Kào và thầy Táo @R-trader có thể cho 1 quẻ lý giải chăng? :1:

Không bất ngờ nếu hỉu Mệnh lý... ý lộn, Huyền Bí...
Thượng đế vẫn chưa nhập vào tâm hồn bà chị... lạ thật?

Đừng quy ẩn chị, đâu cần phải thế, em xác cmnd sẽ "nu nơ" rồi mà, thật :21:

Status
Not open for further replies.
Back