Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Chứng Mẽo đỏ lửa thì Việt Nam ta phải oánh vượt đỉnh mới máu
Việt Nam nói là làm

hien-tuong-viet-nam-noi-la-lam-xuan-hien-trong-de-thi-mon-van-gay-xon-xao.jpg

Vẫn câu nói cũ và bất hủ: Thà ăn ít chứ ko tự cắt dây son.
Gót chân của anh với cả anh Ngáp là hay xuất khi sắp sướng... Còn gót chân của em là hay bám theo 2 anh và làm ngược lại... Kết quả Phù Mỏ...kkk
Giờ anh Ngáp đã Full MG again, chờ anh thông báo Full MG nữa... là đủ bộ 3 con Ếch trên 1 chiếc lá...lạc trôi!
Kê cao gối chờ thần tượng cut lost nhóe :2cool_after_boom:
haha, :3D_78:
iu nhăm iu nhắm nhắm :3D_16:

Mong chi đại có một lời giải thích thật thỏa đáng :21:
Tốt nhất là không thắc mắc làm gì. Và cũng đừng tự đặt nên vai mình trách nhiệm cứu rỗi chúng sinh vì nó không chỉ làm bận tâm mình mà còn gây khó chịu cho người mà mình nghĩ là cần giúp đỡ.
Nếu có thể, hãy như cái cây tự mình xanh tốt, hay như bông hoa cứ nở ngát hương...
Vì đâu cớ sự như này?
Một câu nửa chữ thành dây buộc lòng.
....
Em chắc là sai đâu đó rồi :1:

Ơ hơ, sao sáng nay nhiều mem hội tụ sớm vậy, từ Tư Mã Minh đến thầy Ếch tinh, cả Colaido bên Mẽo xa xôi đến anh Bò thần duyên dáng :21::21:
TT hôm nay chắc sẽ vui lắm đây. Ngoan thì nuôi, hư thì thịt đơn giản nhể thầy @vincent :1:
tối qua có tâm sự mỏng kèm với DJ nó rơi. dự hôm nay anh Xtrader lại ú ớ :19:. ATO bán mạnh quá

Ơ hơ, sao sáng nay nhiều mem hội tụ sớm vậy, từ Tư Mã Minh đến thầy Ếch tinh, cả Colaido bên Mẽo xa xôi đến anh Bò thần duyên dáng :21::21:
TT hôm nay chắc sẽ vui lắm đây. Ngoan thì nuôi, hư thì thịt đơn giản nhể thầy @vincent :1:
Thị trường đang ở thế dằng co, chân buông chân quắp anh ạ. Nên hôm qua mình có còm với Cào là trạng thái của mình như mới bít yêu , bít say là vậy :21:
Cũng do múi giờ khác biệt, mình chỉ ngó nghiêng đc phiên giao dịch buổi sáng thôi ah nên còm vui cưa vui nhà nha nha :2004:

Status
Not open for further replies.
Back