Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đôi lúc cần phải giải tỏa, cứ để 2 chế thoải mái bộc lộ cảm xúc đi bác.
Tranh cãi hay mâu thuẫn để sau này có cái mà nghĩ lại, sao mình như thế :1:
Anh đúng nu nơ thặt...
Bà chị Cỏ, bụng bầu xì tin dâu, đang chấp nhận làm tấm bia cho bà chị tay to xả xì trét... Một hành động chuyên nghiệp, chỉ có những người trong nghề mới có thể hiểu thấu...
Bà chị tay to càng bực, càng giận, càng trốn là càng dễ rơi vào bẫy tình...hihi

Anh đúng nu nơ thặt...
Bà chị Cỏ, bụng bầu xì tin dâu, đang chấp nhận làm tấm bia cho bà chị tay to xả xì trét... Một hành động chuyên nghiệp, chỉ có những người trong nghề mới có thể hiểu thấu...
Bà chị tay to càng bực, càng giận, càng trốn là càng dễ rơi vào bẫy tình...hihi
Mưu mô chiêu trò như thế với chị vô nghĩa. Chị có trading hàng ngày đâu mà bị ảnh hưởng.

Có ngủ được đâu mà dậy anh ơi...
Hai mắt quầng thâm... đen như cái vía vậy...
Vẫn còn đang kẹp, chỉ mong thoát được vòng tay lạnh lẽo của Cô Hư... một niềm mơ ước nhỏ nhoi,cũng như ánh sáng của ngọn nến trong bóng đêm... rất sợ ngọn gió vô tình thổi tắt...
Chắc đa phần nhà đầu tư cũng vậy thầy ạ, tối canh DJ, sáng thức đặt lệnh...:1cool_choler:

Mời các thầy VC, who is who :21:
Đỏ vs Trắng như Thủy với Hỏa :21:

Mưu mô chiêu trò như thế với chị vô nghĩa. Chị có trading hàng ngày đâu mà bị ảnh hưởng.
Thì em có nói gì đến trading đâu? Em thấy chị chửi nhau em còn sướng và híp pi nữa mà...
Thách chị trốn, trốn là trúng bẫy của địch...
Em vote khẩu chiến, bà chị sẽ thắng, lí do: Tháng Giáp thì Vũ Khúc Hóa Khoa, giáp cung Giao Hữu... bao thắng... Chửi nữa chị ơi, những lời cay đắng nhất... toạc móng ngựa luôn chị...hihi

Thì em có nói gì đến trading đâu? Em thấy chị chửi nhau em còn sướng và híp pi nữa mà...
Thách chị trốn, trốn là trúng bẫy của địch...
Em vote khẩu chiến, bà chị sẽ thắng, lí do: Tháng Giáp thì Vũ Khúc Hóa Khoa, giáp cung Giao Hữu... bao thắng... Chửi nữa chị ơi, những lời cay đắng nhất... toạc móng ngựa luôn chị...hihi
Bay ác à nha. Định xúi ta mang khẩu nghiệp à? :3D_62:

Dạ em đâu có tin vào Huyền Bí đến mức tuyệt đối như vậy?
Em khôn lõi anh ạ: Em ngồi cafe giải mộng cho thằng em nó nghe. Thế là vô tình, nó có ông khách hàng, làm cái qué gì đó liên quan đến Long Sơn... nó đi thăm, rồi ngắm luôn lô đất hoành tráng... Về nó múc nhiệt... Mãi đến hôm CE,nó mới alo tin tin cho em... bảo là giấc mơ có thật...
Đờ cờ mờ nó... tức ọc máu... CE thì gọi cái míu rì nữa... Thằng đó nó cũng có CTG nữa anh... thằng cờ hó! Điên hết cả tiết...hic
Em có mơ về Đà Nẵng có DRC ko em?

Status
Not open for further replies.
Back