Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Năm mới !
Chúc toàn thể các anh chị em VC và gia đình một năm mới:
Lộc tài vương tiến, gia môn hưng vượng
Tam tai bát nạn tận băng tiêu
Bách phúc niên trường giai vân tập
Sở nguyện tòng tâm, sở cầu như ý
Phú quý thọ khang ninh
Xuân đa cát khánh,
Hạ bảo bình an,
Thu giải tam tai,
Đông nghênh bách phúc.

Thầy Buu kính chúc ! =)))

@chim_non ,@TTN ,@xBuu ,@3 Kào,@bon.bon :
Em vừa mua lại 1 phòng khám tại Trung tâm Q1-TP.HCM,đang bắt đầu sửa chữa và set up.
Nên tạm thời ngưng chứng 1 thời gian.Nhưng nếu có cơ hội thì vẫn lao mình vào bụi mận gai...hihi
Chúc các ACE trade thành công.TK nhân đôi và sẽ đc bảo đảm =USD.
P/S:Theo em thì Q1 là cơ hội ra hàng và chuyển sang USD.TTCKTG đã đạt đỉnh.
Chúc mừng anh, kiểu này chắc ký hợp đồng từ năm ngoái. Vậy ngon rồi.
---
Em cả tháng giêng này đều từ sáng đến tối, ngày 7 tối 3 vào ra không kể nên cũng ít đánh chứng. Anh chị em có thương cho mã nào để em gtk nhé :*
:4cool_beauty:

@chim_non ,@TTN ,@xBuu ,@3 Kào,@bon.bon :
Em vừa mua lại 1 phòng khám tại Trung tâm Q1-TP.HCM,đang bắt đầu sửa chữa và set up.
Nên tạm thời ngưng chứng 1 thời gian.Nhưng nếu có cơ hội thì vẫn lao mình vào bụi mận gai...hihi
Chúc các ACE trade thành công.TK nhân đôi và sẽ đc bảo đảm =USD.
P/S:Theo em thì Q1 là cơ hội ra hàng và chuyển sang USD.TTCKTG đã đạt đỉnh.
Ngon quá, cần câu cơm chính tốt lại có tiền thỉnh thoảng oánh chứng cho vui. Chúc mừng HL nhiều nhé :1:

@dong xu bac
HL huynh, theo Lý thì em phải chúc mừng anh, chúc anh đại cát đại lợi, cho nó đúng phong trào ạ. Cơ mà, theo Huyền Bí thì em đang đen, cứ tính 1 đằng là nó ra 1 nẻo...nên thôi kiệm lời. Mong anh cẩn trọng trước những quyết định quan trọng, luôn có kế hoạch đề phòng rủi ro ở mức cao nhất có thể. Lí do: anh em ta năm nay khác nhau cái Lý, mà lại na ná nhau cái Huyền Bí.
Cảm ơn anh đã chia sẻ niềm vui này, vài lời khó nghe, anh cũng bỏ qua cho thằng em ạ! :113:

@dong xu bac
HL huynh, theo Lý thì em phải chúc mừng anh, chúc anh đại cát đại lợi, cho nó đúng phong trào ạ. Cơ mà, theo Huyền Bí thì em đang đen, cứ tính 1 đằng là nó ra 1 nẻo...nên thôi kiệm lời. Mong anh cẩn trọng trước những quyết định quan trọng, luôn có kế hoạch đề phòng rủi ro ở mức cao nhất có thể. Lí do: anh em ta năm nay khác nhau cái Lý, mà lại na ná nhau cái Huyền Bí.
Cảm ơn anh đã chia sẻ niềm vui này, vài lời khó nghe, anh cũng bỏ qua cho thằng em ạ! :113:
Mình cũng chả thấy có gì để chúc mừng cả.
Chuyện làm ăn thông thường mà, có phải thắng chứng đâu mà chúc nhở :105::24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back