Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
@chim_non ,@TTN ,@xBuu ,@3 Kào,@bon.bon :
Em vừa mua lại 1 phòng khám tại Trung tâm Q1-TP.HCM,đang bắt đầu sửa chữa và set up.
Nên tạm thời ngưng chứng 1 thời gian.Nhưng nếu có cơ hội thì vẫn lao mình vào bụi mận gai...hihi
Chúc các ACE trade thành công.TK nhân đôi và sẽ đc bảo đảm =USD.
P/S:Theo em thì Q1 là cơ hội ra hàng và chuyển sang USD.TTCKTG đã đạt đỉnh.
chúc mừng bác :1cool_byebye:

@chim_non ,@TTN ,@xBuu ,@3 Kào,@bon.bon :
Em vừa mua lại 1 phòng khám tại Trung tâm Q1-TP.HCM,đang bắt đầu sửa chữa và set up.
Nên tạm thời ngưng chứng 1 thời gian.Nhưng nếu có cơ hội thì vẫn lao mình vào bụi mận gai...hihi
Chúc các ACE trade thành công.TK nhân đôi và sẽ đc bảo đảm =USD.
P/S:Theo em thì Q1 là cơ hội ra hàng và chuyển sang USD.TTCKTG đã đạt đỉnh.
Nghỉ thiệt hông đó? Trước Tết chục ngày cứ đòi nghỉ phục vụ nhân dân :21:

Cả 2 linh hồn của LPB là anh Minh và anh Hưởng đều đi chắc là có tay to mới vào rồi. Cũng là 1 ẩn số :105:
Anh @becks2367 cho ý kiến xem nào?
Cũng đang hoang mang chị ợ...chưa biết sự tình:17:
Ps: Được cái trước khi đi bác ấy vẫn ký cái văn bản, để lại "di sản" Cán đích thuỷ chung - dành cho CBNV...sếp bảo thị trường sẽ chỉnh:15:

Cũng đang hoang mang chị ợ...chưa biết sự tình:17:
Ps: Được cái trước khi đi bác ấy vẫn ký cái văn bản, để lại "di sản" Cán đích thuỷ chung - dành cho CBNV...sếp bảo thị trường sẽ chỉnh:15:
Hi hi hi...
Yêu lắm các anh trước khi nghỉ còn ký văn bản bảo vệ quyền lợi cho anh em nhân viên, khách hàng.
Bác TGĐ của BCI trước khi nghỉ và bán cho Khang Điền cũng ký 1 cái văn bản: những khách hàng mua đất trước năm 2011 chưa đóng hết tiền không phải nộp phạt.
Chị vẫn băn khoăn nhỡ 1 thời gian sau lãnh đạo mới quyết định hủy bằng cách thay thế bằng 1 văn bản khác thì cũng có sao đâu :105:

Tất tay rồi ạ... cơ mà năm nay Huyền Bí nó bảo em ít nói thôi, tai ách bất ngờ ập đến bất cứ lúc nào...
Chúc anh đại thắng. Trên 1120 thì cút lỗ toàn bộ... xác suất lỗ deal này tầm 96% ạ.
Chỗ bôi đen này em thật sự không hiểu.
Tỉ lệ sai gần như chắc chắn mà vẫn done là vì sao nhỉ? :1:
Năm mới chỉ mới khởi đầu, hay qua rằm bác mới nghiêm túc lại? :102:

Hi hi hi...
Yêu lắm các anh trước khi nghỉ còn ký văn bản bảo vệ quyền lợi cho anh em nhân viên, khách hàng.
Bác TGĐ của BCI trước khi nghỉ và bán cho Khang Điền cũng ký 1 cái văn bản: những khách hàng mua đất trước năm 2011 chưa đóng hết tiền không phải nộp phạt.
Chị vẫn băn khoăn nhỡ 1 thời gian sau lãnh đạo mới quyết định hủy bằng cách thay thế bằng 1 văn bản khác thì cũng có sao đâu :105:
bắn vào lịch sử thì đại bác quăng lại đỡ không kịp thì chít :24::24::24:

Anh Bò cho em xin cái tạt gút của bộ 3 Banh càng để liệu đường cút nót được giá hen :10:
À quên, đầu năm đầu tháng không được nói gở, sửa lại là chỉnh trang quân ngũ vại :21:
Bộ 3 banh càng là 3 cổ nào zị?
Hỏi em tạc gút bank giờ nài em hem bik đâu, toàn giá trên trời hết dồi nhưng tiền mạnh thì giữ hooy hehe

Status
Not open for further replies.
Back