Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
sáng đến trưa hôm qua, khóc hết nước mắt thầy ơi.:3D_59:. Không hiểu lý do gì mà thị trường đi kinh khủng như vậy ? Cứ như là khủng hoảng đến nơi...hixhix. Hi vọng hôm nay tăng 3% cho giống anh Mẽo.
hic. các anh đều là nhân tài đất việt; em thấy dự đoán như thần cả mà toàn quê quảng ninh. than hoài. em bị bay mất lãi tháng 1 roài mà có than đâu. :2cool_beated:

hic. các anh đều là nhân tài đất việt; em thấy dự đoán như thần cả mà toàn quê quảng ninh. than hoài. em bị bay mất lãi tháng 1 roài mà có than đâu. :2cool_beated:
mình tự an ủi mình bằng câu “.... cười mà lệ đổ trong tim”:21:

tại 7 năm trước tôi mắc sai lầm, giờ mới ngoi lên lại mặt đất...nước Mẽo thì vẫn vĩ đại, nước vịt thì vẫn đang tươi đẹp, không hiểu sao bà con cứ um lên khủng hoảng đến đít rồi...mới ngoi lên chả lẽ lại bị đạp xuống.:20:

Dù 4 phiên đầu tháng TK bay 613 triệu, nhiều hơn cả số tiền kiếm được trong tháng 1, mình vẫn rất lạc quan.
Hoàn toàn chưa xuất hiện cảm giác lo sợ sụp đổ hay khủng hoảng gì, chỉ cố để làm sao tận dụng được cú giảm trời cho này của thị trường và không rơi vào tình trạng cơ cấu theo kiểu nhổ hoa trồng cỏ.
Tuy nhiên, vẫn thận trọng quan sát chứ không manh động.
Thua nhiều quá nên bị đơ đó Chị => Cái này là yếu tố tâm lý thôi. Ai chơi chứng lâu năm đều sẽ trải qua, nhất là những người chơi tiền túi chứ ít xài MG.

Thua nhiều quá nên bị đơ đó Chị => Cái này là yếu tố tâm lý thôi. Ai chơi chứng lâu năm đều sẽ trải qua, nhất là những người chơi tiền túi chứ ít xài MG.
Mặt bị đơ nà

Status
Not open for further replies.
Back